Anaconda - en to pa translation catalogue (701 entries)

en: 	Installation complete.  Press return to quit
pa: 	ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਪੂਰੀ ਹੋਈ। ਬੰਦ ਕਨ ਲਈ ਐਂਟਰ ਦੱਬੋ।

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
pa: 
    
    ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ।  ਅਧੂਰੀ ਛੱਡ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
pa: 
    
    ਚੇਤਵਾਨੀ!!! ਵੀਐਨਸੀ(VNC) ਸਰਵਰ *ਬਿਨਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ* ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ!
    ਤੁਸੀਂ vncpassword=<password> ਬੂਟ ਚੋਣ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ,
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸਰਵਰ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੋਗੇ।

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
pa: 
    
    ਤੁਸੀਂ vncviewer ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਹੈ। 
    ਇਸ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਦੇਣਾ ਜਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।  ਜੇ ਤੁਸੀਂ 
    ਪਾਸਵਰਡ ਦਿੱਤਾ, ਤਾਂ ਇਹ vncviewer ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ
    ਵਿੱਚ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
pa: 
    
    ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਨਾਲ vnc ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: 
    Would you like to use it anyway?
pa: 
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਹੀ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en:   Please make your choice from above ['q' to quit | 'c' to continue]:
pa: ਉੱਤੇ ਵਿੱਚੋਂ ਆਪਣੀ ਚੋਣ ਕਰੋ ਜੀ [ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ 'q'| ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ 'c']

en:  Starting text mode.
pa:  ਟੈਕਸਟ ਮੋਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
pa: ਸ਼ੈੱਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਸਮੇਂ ਸਿਸਟਮ ਮੁਡ਼ ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
pa:  ਇਹ ਚਲਾ ਕੇ ਪਾਠ ਢੰਗ ਇੰਸਟਾਲਰ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     ਰੂਟ ਟਰਮੀਨਲ ਤੋਂ।

en:  against anaconda at %s
pa:  %s ਉਤੇ ਐਨਾਕਾਂਡਾ ਵਾਸਤੇ

en:  with the provider of this software.
pa:  ਇਸ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਦੇ ਪਰੋਵਾਈਡਰ ਸਮੇਤ।

en: %(product)s Linux %(version)s for %(arch)s
pa: %(arch)s ਨਾਲ %(product)s ਲੀਨਕਸ %(version)s

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
pa: %(productName)s %(productVersion)s ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
pa: %(productName)s %(productVersion)s ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਹੋਸਟ %(name)s 'ਤੇ

en: %(type)s filesystem check failure on %(device)s:
pa: %(type)s ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਜਾਂਚ ਅਸਫਲਤਾ %(device)s:

en: %d disk selected; %s capacity; %s free | %d disks selected; %s capacity; %s free
pa[0]: %d ਡਿਸਕ ਚੁਣੀ ਗਈ ਹੈ; %s ਸਮਰੱਥਾ; %s ਖਾਲੀ
pa[1]: %d ਡਿਸਕਾਂ ਚੁਣੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ; %s ਸਮਰੱਥਾ; %s ਖਾਲੀ

en: %d storage device selected | %d storage devices selected
pa[0]: %d ਸਟੋਰੇਜ਼ ਜੰਤਰ ਚੁਣਿਆ
pa[1]: %d ਸਟੋਰੇਜ਼ ਜੰਤਰ ਚੁਣੇ

en: %s
    The disks you've selected have the following amounts of free space:
pa: %s
    ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਚੁਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਉੱਤੇ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ:

en: %s
    You don't have enough space available to install <b>%s</b>, even if you used all of the free space
    available on the selected disks.
pa: %s
    ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ <b>%s</b> ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਤੋਂ ਉਪਲੱਬਧ ਸਾਰੀ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ।

en: %s Byte | %s Bytes
pa[0]: %s ਬਾਈਟ
pa[1]: %s ਬਾਈਟਾਂ

en: %s cannot be encrypted
pa: %s ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ

en: %s cannot be of type %s
pa: %s ਦੀ %s ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: %s cannot be of type %s.
pa: %s %s ਕਿਸਮ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: %s cannot be on an encrypted block device.
pa: %s ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: %s is missing. Cannot setup firewall.
pa: %s ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਫਾਇਰਵਾਲ ਸੈੱਟਅੱਪ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: %s is now successfully installed on your system and ready
    for you to use!  Go ahead and reboot to start using it!
pa: %s ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਵਰਤਣ
    ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ!

en: %s is now successfully installed on your system, but some configuration still needs to be done. 
    Finish it and then click the Finish configuration button please.
pa: ਹੁਣ %s ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋ ਗਿਆ, ਪਰ ਕੁਝ ਸੰਰਚਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਹਾਲੇ ਲੋੜ ਹੈ।
    ਇਹ ਪੂਰੀ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤਦ ਸੰਰਚਨਾ ਪੂਰੀ ਬਟਨ ਨੂੰ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: %s may not have enough space for grub2 to embed core.img when using the %s filesystem on %s
pa: %s ਉੱਤੇ grub2 ਲਈ core.img ਰੱਖਣ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਦੋਂ %s ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਨੂੰ %s ਉੱਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: %s must be between %d and %d MB in size
pa: %s ਦਾ ਆਕਾਰ %d ਅਤੇ %d MB ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %s must be mounted on one of %s.
pa: %s ਨੂੰ %s ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਉੱਤੇ ਮਾਊਂਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %s must be on a device of type %s
pa: %s %s ਕਿਸਮ ਦੇ ਜੰਤਰ ਤੇ ਹੋਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %s must be on a primary partition.
pa: %s ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %s must be within the first %dMB of the disk.
pa: %s ਡਿਸਕ ਦੇ ਪਹਿਲੇ %dMB ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %s must have one of the following disklabel types: %s.
pa: %s ਦਾ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤਾ ਡਿਸਕ-ਲੇਬਕ ਕਿਸਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ: %s।

en: %s must not be larger than %dMB.
pa: %s %dMB ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: %s must not be smaller than %dMB.
pa: %s %dMB ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %s of %s
pa: %s ਵਿੱਚੋਂ %1s

en: %s requires %s MB of memory to install, but you only have %s MB on this machine.
pa: %s ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %s MB ਮੈਮੋਰੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਪਰ ਸਿਰਫ %s MB ਹੈ।

en: %s timezone
pa: %s ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ

en: %s to switch layouts.
pa: ਲੇਆਉਟ ਬਦਲਣ ਲਈ %s

en: '%s' is an invalid IP address.
pa: '%s' ਇੱਕ ਠੀਕ IP ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: '%s' is not a valid IPv6 address.
pa: '%s' ਇੱਕ ਠੀਕ IPv6 ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: (%s)
    Command line mode requires all choices to be specified in a kickstart configuration file.
pa: (%s)
    ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਮੋਡ ਲਈ ਸਭ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਕਿੱਕਸਟਾਰਟ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: /boot filesystem
pa: /boot ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ

en: /boot/efi must be on a device of type %s
pa: /boot/efi %s ਕਿਸਮ ਦੇ ਜੰਤਰ ਤੇ ਹੋਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: 24-hour
pa: 23-ਘੰਟੇ

en: <b>%d disk; %s capacity; %s free space</b> (unpartitioned and in filesystems) | <b>%d disks; %s capacity; %s free space</b> (unpartitioned and in filesystems)
pa[0]: <b>%d ਡਿਸਕ; %s ਸਮਰੱਥਾ; %s ਖਾਲੀ ਸਪੇਸ</b> (ਨਾ-ਵੰਡਿਆ ਅਤੇ ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ)
pa[1]: <b>%d ਡਿਸਕਾਂ; %s ਸਮਰੱਥਾ; %s ਖਾਲੀ ਸਪੇਸ</b> (ਨਾ-ਵੰਡਿਆ ਅਤੇ ਫਾਇਲਸਿਸਟਮਾਂ ਵਿੱਚ)

en: <b>%s disk; %s reclaimable space</b> (in filesystems) | <b>%s disks; %s reclaimable space</b> (in filesystems)
pa[0]: <b>%s ਡਿਸਕ; %s ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਥਾਂ</b> (ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ)
pa[1]: <b>%s ਡਿਸਕਾਂ; %s ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਥਾਂ</b> (ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ)

en: <b>%s disks; %s reclaimable space</b> (in filesystems)
pa: <b>%s ਡਿਸਕਾਂ; %s ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਥਾਂ</b> (ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮਾਂ ਵਿੱਚ)

en: <b>Cleaning up %s</b>
pa: <b>%s ਨੂੰ ਸਾਫ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ</b>

en: <b>Desired Capacity (MB):</b>
pa: <b>ਮੰਗੀ ਗਈ ਸਮਰੱਥਾ (MB):</b>

en: <b>Desired Capacity:</b>
pa: <b>ਚਾਹੀਦੀ ਸਮਰੱਥਾ:</b>

en: <b>Device Type:</b>
pa: <b>ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ:</b>

en: <b>File System:</b>
pa: <b>ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ:</b>

en: <b>Installing %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
pa: <b>%(pkgStr)s ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ</b> (%(size)s)

en: <b>Label:</b>
pa: <b>ਲੇਬਲ:</b>

en: <b>Mount Point:</b>
pa: <b>ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ:</b>

en: <b>Partition type:</b>
pa: <b>ਭਾਗ ਕਿਸਮ:</b>

en: <b>Password</b>
pa: <b>ਪਾਸਵਰਡ</b>

en: <b>Proxy URL</b>
pa: <b>ਪਰਾਕਸੀ URL</b>

en: <b>Upgrading %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
pa: <b>%(pkgStr)s ਅੱਪਗਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ</b> (%(size)s)

en: <b>Username</b>
pa: <b>ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਂ</b>

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>, but we can help you
    reclaim space by shrinking or removing existing partitions.
pa: <b>ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ %s ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ</b>, ਪਰ ਅਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਘਟਾ ਕੇ ਜਾਂ ਹਟਾ ਕੇ ਥਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਮੱਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>, even if you used all of the free space
    available on the selected disks.  You could add more disks for additional space,
    modify your software selection to install a smaller version of <b>%s</b>, or quit the installer.
pa: <b>ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ %s ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ</b>, ਭਾਵੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਤੋਂ ਉਪਲੱਬਧ ਸਾਰੀ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤ ਲਵੋ। ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਈ ਹੋਰ ਡਿਸਕ ਨੂੰ ਜੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ, <b>%s</b> ਦੇ ਛੋਟੇ ਵਰਜਨ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: <span size="small" foreground="white">AVAILABLE SPACE</span>
pa: <span size="small" foreground="white">ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ</span>

en: <span size="small" foreground="white">TOTAL SPACE</span>
pa: <span size="small" foreground="white">ਕੁੱਲ ਥਾਂ</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> squid.mysite.org:3128</span>
pa: <span size="small"><b>ਜਿਵੇਂ:</b> squid.mysite.org:3128</span>

en: A %s error occurred when installing the %s package.  This could indicate errors when reading the installation media.  Installation cannot continue.
pa: %s ਗਲਤੀ %s ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਆਈ ਹੈ।  ਇਹ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੀਡਿਆ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਗਲਤ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।  ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d member | A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d members
pa[0]: RAID%(raidLevel)d ਸੈੱਟ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %(minMembers)d ਮੈਂਬਰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
pa[1]: RAID%(raidLevel)d ਸੈੱਟ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ %(minMembers)d ਮੈਂਬਰ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: ADD A CUSTOM ADD-ON
pa: ਕਸਟਮ ਐਡ-ਆਨ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: ADD A KEYBOARD LAYOUT
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਉਟ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: ADD A NEW MOUNT POINT
pa: ਨਵਾਂ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: AM/PM
pa: ਸਵੇਰ/ਸ਼ਾਮ

en: Action
pa: ਕਾਰਵਾਈ

en: Add a new mountpoint.
pa: ਨਵਾਂ ਮਾਊਂਟਪੁਆਂਇਟ ਜੋੜੋ।

en: Add and mark for usage NTP servers
pa: NTP ਸਰਵਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਸ਼ਾਮਿਲ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

en: Add layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Added new %s to existing container %s.
pa: ਨਵਾਂ %s ਮੌਜੂਦਾ %s ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: After shutdown, please perform a manual IPL from %s to continue installation.
pa: ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ, ਇੱਕ ਦਸਤੀ IPL ਨੂੰ IPL ਜੰਤਰ %s ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ

en: Air_plane Mode
pa: ਏਅਰ-ਪਲ

en: Alt + Shift to switch layouts.
pa: ਲੇਆਉਟ ਬਦਲਣ ਲਈ Alt+Shift

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਦੇ ਕੁਝ ਜਾਂ ਸਭ  ਨੂੰ ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਨੂੰ %s ਹੇਠ ਮਾਊਂਟ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    ਸ਼ੈੱਲ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਲਈ <return> ਦੱਬੋ।

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please save a copy of the detailed exception and file a bug report
pa: ਇੱਕ ਨਾ-ਕੰਟੋਰਲ ਕੀਤਾ ਅਪਵਾਦ ਆਇਆ ਹੈ।  ਇਹ ਇੱਕ ਬੱਗ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।  ਅਪਵਾਦ ਬਾਰੇ ਵੇਰਵੇ ਦੀ ਕਾਪੀ ਸੰਭਾਲੋ ਅਤੇ ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿਓ।

en: An unknown error occurred during installation.  Details are below.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ। ਵੇਰਵਾ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

en: Apple Bootstrap Partition
pa: ਐਪਲ ਬੂਟਸਟਰਿਪ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

en: Apple EFI Boot Partition
pa: Apple EFI ਬੂਟ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

en: Are you sure you want to delete all of the data on %s?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ %s ਉੱਪਰ ਸਾਰਾ ਡਾਟਾ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to skip entering a passphrase for device %s?
    
    If you skip this step the device's contents will not be available during installation.
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜੰਤਰ %s ਲਈ ਪ੍ਹੈਰਾ ਨਹੀਂ ਦੇਣ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    
    ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪਗ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਜੰਤਰ ਦੇ ਸੰਖੇਪ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ।

en: Are you sure you wish to quit the
    installation process?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਾਰਵਾਈ
    ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: At least one of your swap devices does not have a UUID, which is common in swap space created using older versions of mkswap. These devices will be referred to by device path in /etc/fstab, which is not ideal since device paths can change under a variety of circumstances.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਵੈਪ ਜੰਤਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਲਈ UUID ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ mkswap ਦੇ ਪੁਰਾਣੇ ਵਰਜਨ ਨਾਲ ਬਣਾਈ ਸਵੈਪ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਆਮ ਹੈ। ਇਹ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ /etc/fstab ਵਿੱਚ ਜੰਤਰ ਮਾਰਗ ਨਾਲ ਦਰਸਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਜੋ ਕਿ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੰਤਰ ਮਾਰਗ ਕਈ ਮਾਰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
pa: ਹੋਸਟ %s 'ਤੇ vnc ਕਲਾਂਈਟ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Authentication required
pa: ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਲੋੜੀਦੀ ਹੈ

en: Automatic partitioning failed. Click for details.
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Automatic partitioning selected
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Autopartitioning Options
pa: ਆਪੇ-ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਕਰਨ ਚੋਣਾਂ

en: Available regions
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਖੇਤਰ

en: Available timezones in region %s
pa: %s ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: Boot
pa: ਬੂਟ

en: CD/DVD drive
pa: CD/DVD ਡਰਾਇਵ

en: CONFIGURATION
pa: ਸੰਰਚਨਾ

en: CONFIGURE VOLUME GROUP
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਸੰਰਚਨਾ

en: C_onfigure...
pa: ...ਸੰਰਚਨਾ(_n)

en: Cable unplugged
pa: ਤਾਰ ਕੱਢੀ ਹੈ

en: Can't have a question in command line mode!
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਸਵਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ!

en: Cancel & _add more disks
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਹੋਰ ਡਿਸਕਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ(_a)

en: Capacity
pa: ਸਮਰੱਥਾ

en: Changes here will only apply to the installed system. Use the desktop's tool to configure the keyboard for the installation process.
pa: ਇੱਥੇ ਕੀਤੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸਿਰਫ ਇੰਸਟਾਲੇ ਕੀਤੇ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਡਿਸਕਟਾਪ ਟੂਲ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਕੀਬੋਰਡ ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਵਰਤੋ।

en: Checking dependencies in packages selected for installation
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਚੁਣੇ ਪੈਕੇਜਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਭਰਤਾ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Checking software dependencies...
pa: ...ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਨਿਰਭਰਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Checking storage configuration...
pa: ...ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਜਾਂਚੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Choose your add-ons
pa: ਆਪਣੇ ਐਡ-ਆਨ ਚੁਣੋ

en: Choose your environment
pa: ਇੰਵਾਇਰਨਮੈਂਟ ਚੁਣੋ

en: City:
pa: ਸ਼ਹਿਰ:

en: Click for help
pa: ਮੱਦਦ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: Click here to create them automatically.
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਦਬਾਓ।

en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Closest mirror
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਨੇੜਲਾ

en: Complete!
pa: ਪੂਰਾ!

en: Completed
pa: ਮੁਕੰਮਲ

en: Configure selected mountpoint.
pa: ਚੁਣੇ ਮਾਊਂਟਪੁਆਂਇਟ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ।

en: Configuring installed system
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

en: Confirm
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Confirm:
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ:

en: Connected
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

en: Connected!
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ!

en: Connected: %s
pa: ਜੁੜ ਗਿਆ ਹੈ: %s

en: Connecting
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connecting...
pa: ਜੁਡ਼ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Connection failed
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Could not add LUN %(fcplun)s to WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
pa: LUN %(fcplun)s ਨੂੰ WWPN %(wwpn)s ਵਿੱਚ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s (%(e)s) ਉੱਪਰ ਜੋੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not add WWPN %(wwpn)s to zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
pa: WWPN %(wwpn)s ਨੂੰ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s (%(e)s) ਤੌਰ ਤੇ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ।

en: Could not correctly delete SCSI device of zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s).
pa: zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s) ਦੇ SCSI ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਠੀਕ ਤਰਾਂ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ।

en: Could not log in to any of the discovered nodes
pa: ਖੋਜੀਆਂ ਨੋਡਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਵੀ ਲਾਗ ਇਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not read failed attribute of LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
pa: LUN %(fcplun)s ਦੇ ਫੇਲ ਹੋਏ ਐਟਰੀਬਿਊਟਾਂ ਨੂੰ WWPN %(wwpn)s ਤੇ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s (%(e)s) ਉੱਪਰ ਪੜ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ।

en: Could not remove LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
pa: LUN %(fcplun)s ਨੂੰ WWPN %(wwpn)s on zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s (%(e)s) ਉੱਪਰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ।

en: Could not remove WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
pa: WWPN %(wwpn)s ਨੂੰ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s (%(e)s) ਤੇ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ।

en: Could not set zFCP device %(devnum)s offline (%(e)s).
pa: zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s ਆਫਲਾਈਨ (%(e)s) ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ।

en: Could not set zFCP device %(devnum)s online (%(e)s).
pa: zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s ਨੂੰ ਆਨਲਾਈਨ ਜੰਤਰ (%(e)s) ਤੌਰ ਤੇ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: Create a new volume group ...
pa: ...ਨਵਾਂ ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

en: Creating %(type)s on %(device)s
pa: %(type)s ਨੂੰ %(device)s ਉੱਤੇ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Creating users
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Custom partitioning selected
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Custom software selected
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੁਣੇ ਗਏ

en: DATA
pa: ਡਾਟਾ

en: DATE & TIME
pa: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ

en: DEFAULT TITLE
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਨਾਂ

en: DISK ENCRYPTION PASSPHRASE
pa: ਡਿਸਕ ਇੰਕ੍ਰਪਸ਼ਨ ਵਾਕ

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
pa: DISPLAY ਵੇਰੀਏਬਲ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਟੈਕਸਟ ਮੋਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ!

en: DISTRIBUTION INSTALLATION
pa: ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਸ਼ਨ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ

en: Default HUB title
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਹੱਬ ਨਾਂ।

en: Default Route
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੂਟ

en: Default spoke title
pa: ਮੂਲ ਕੰਮ ਨਾਂ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Delete all other filesystems in the %s root as well.
pa: %s ਉੱਪਰ root ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਹੋਰ ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਲਈ ਹਟਾਓ।

en: Dependency Check
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਜਾਂਚ

en: Description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Description goes here.
pa: ਵੇਰਵਾ ਇੱਥੇ ਹੈ।

en: Device description
pa: ਜੰਤਰ ਵੇਰਵਾ

en: Device reconfiguration failed. Click for details.
pa: ਜੰਤਰ ਮੁੜ-ਸਰ

en: Device reformat request failed. Click for details.
pa: ਜੰਤਰ ਮੁੜ-ਫਾਰਮੈਟ ਮੰਗ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Device removal request failed. Click for details.
pa: ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Device resize request failed. Click for details.
pa: ਜੰਤਰ ਦਾ ਆਕਾਰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Device:
pa: ਜੰਤਰ:

en: Devices of type %s require a valid RAID level selection.
pa: ਕਿਸਮ %s ਵਾਲੇ ਜੰਤਰਾਂ ਲਈ ਯੋਗ RAID ਲੈਵਲ ਚੁਣਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Disconnected
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

en: Disconnecting
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Disconnecting...
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Disk
pa: ਡਿਸਕ

en: Disk summary goes here
pa: ਡਿਸਕ ਸਾਰ ਇੱਥੇ ਹੈ

en: DiskChunk requests must be of type PartitionRequest
pa: DiskChunk ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕਿਸਮ PartitionRequest ਹੋਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: Distributed
pa: ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਂਟਡ

en: Do you really want to quit?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Downloading group metadata...
pa: ...ਗਰੁੱਪ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Downloading package metadata...
pa: ...ਪੈਕੇਜ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: EFI System Partition
pa: EFI ਸਿਸਟਮ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

en: Edit
pa: ਸੋਧ

en: Encrypt my data. I'll set a passphrase later.
pa: ਮੇਰਾ ਡਾਟਾ ਇੰਕ੍ਰਪਟ ਕਰੋ। ਮੈਂ ਵਾਕ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੇਵਾਂਗਾ।

en: Encrypted
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤਾ

en: Enterprise
pa: ਇੰਟਰਪਰਾਈਜ਼

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error Installing Package
pa: ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: Error Running Transaction
pa: ਟਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨ ਚਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error Setting Up Repository
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: Error checking software dependencies
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਨਿਰਭਰਤਾ ਜਾਂਚਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error checking software dependencies.  Click for details.
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਨਿਰਭਰਤਾ ਚੈੱਕ ਕ

en: Error checking software selection
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ ਜਾਂਚਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error checking storage configuration
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ

en: Error checking storage configuration.  Click for details.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਜਾਂਚਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ।   ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Error detection (parity)
pa: ਐਰਰ ਡਿਟੈਕਟ (ਪਰਿਟੀ)

en: Error downloading package metadata...
pa: ...ਪੈਕੇਜ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error setting root password
pa: ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error setting up software source
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਸਰੋਤ ਸੈਟਅੱਪ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Errors like this usually mean there is a problem with the filesystem that will require user interaction to repair.  Before restarting installation, reboot to rescue mode or another system that allows you to repair the filesystem interactively.  Restart installation after you have corrected the problems on the filesystem.
pa: ਇਸ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਦਾ ਆਮ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਰਿਪੇਅਰ ਲਈ ਯੂਜ਼ਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ ਜਾਂ ਹੋਰ ਸਿਸਟਮ ਚਾਲੂ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਿਪੇਅਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।  ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: Escrow certificate %s requires the network.
pa: Escrow ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ %s ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Ethernet
pa: ਈਥਰਨੈੱਟ

en: Exit
pa: ਬਾਹਰ

en: Exit installer
pa: ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: FCoE not available
pa: FCoE ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Failed LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s removed again.
pa: LUN %(fcplun)s ਨੂੰ WWPN %(wwpn)s ਤੇ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s ਉੱਪਰ ਫਿਰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਫੇਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to add new device. Click for details.
pa: ਨਵਾਂ ਜੰਤਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Failed to save storage configuration...
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to set up install source
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸਰੋਤ ਸੈਟ ਅੱਪ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to set up install source, check the repo url
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸਰੋਤ ਸੈਟ ਅੱਪ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ, ਰਿਪੋ url ਜਾਂਚੋ ਜੀ

en: Failed to set up install source, check the repo url and proxy settings
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸਰੋਤ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ, ਰੈਪੋ url ਅਤੇ ਪਰਾਕਸੀ ਸੈਟਿੰਗ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Failed to unlock encrypted block device. Click for details
pa: ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਅਣਲਾਕ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Fair
pa: ਠੀਕ-ਠਾਕ

en: Fedora People Repositories
pa: ਫੇਡੋਰਾ ਪੀਪਲ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ

en: File system errors left uncorrected.
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਗਲਤੀਆਂ ਨਾ-ਠੀਕ ਹੀ ਛੱਡੀਆਂ ਗਈਆਂ।

en: Filesystem
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ

en: Firmware missing
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਗੁੰਮ ਹੈ

en: First sector of boot partition
pa: ਬੂਟ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਸੈਕਟਰ ਉੱਤੇ

en: Formatting DASD Device | Formatting DASD Devices
pa[0]: DASD ਜੰਤਰ ਫਾਰਮੈਟ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ
pa[1]: DASD ਜੰਤਰ ਫਾਰਮੈਟ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ

en: Free
pa: ਖਾਲੀ

en: Free space available for use.
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Free space unavailable but reclaimable from existing partitions.
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਹੈ।

en: Full disk summary and options...
pa: ...ਪੂਰੀ ਡਿਸਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਚੋਣਾਂ

en: Gateway
pa: ਗੇਟਵੇ

en: Generating updated storage configuration
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Getting info about requested repository
pa: ਮੰਗੀ ਗਈ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
pa[0]: %d ਵਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੁੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ!
pa[1]: %d ਵਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੁੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ!

en: Good
pa: ਚੰਗਾ

en: Graphical Desktop
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਡੈਸਕਟਾਪ

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਟੈਕਸਟ ਮੋਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Group Name
pa: ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ

en: Group Password
pa: ਗਰੁੱਪ ਪਾਸਵਰਡ

en: H_TTPS Proxy
pa: H_TTPS ਪਰਾਕਸੀ

en: Hardware Address
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਐਡਰੈਸ

en: Hardware Error Encountered
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: Help
pa: ਮੱਦਦ

en: Here we'll describe how much space is needed for the current software selection.
pa: ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ ਲਈ ਕਿੰਨੀ ਥਾਂ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Here we'll describe what your options are.
pa: ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੀ ਚੋਣਾਂ ਹਨ।

en: Hostname
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ

en: Hostname cannot be None or an empty string.
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਜਾਂ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

en: Hostname is not valid: %s
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ: %s

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ 255  ਜਾਂ ਘੱਟ ਅੱਖਰਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਇਹਨਾਂ ਅੱਖਰਾ 'a-z' ਜਾਂ 'A-Z' ਜਾਂ '0-9' ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Hostname:
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ:

en: Hostnames can only contain the characters 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', or '.', parts between periods must contain something and cannot start or end with '-'.
pa: ਮੇਜ਼ਬਾਨ-ਨਾਂ ਦੇ ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', ਜਾਂ '' ਅੱਖਰ ਹੀ ਵਰਤਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

en: I don't need help; let me customize disk _partitioning.
pa: ਮੈਨੂੰ ਮੱਦਦ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਡਿਸਕ ਵਿਭਾਗੀਕਰਨ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕਰ ਦਿਓ(_p)

en: INSTALLATION DESTINATION
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਟਿਕਾਣਾ

en: INSTALLATION OPTIONS
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਚੋਣਾਂ

en: INSTALLATION SOURCE
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ

en: INSTALLATION SUMMARY
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: IP Address
pa: IP ਐਡਰੈਸ

en: IP address is missing.
pa: IP ਐਡਰੈੱਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: IPv4 Address
pa: IPv4 ਐਡਰੈੱਸ

en: IPv4 addresses must contain four numbers between 0 and 255, separated by periods.
pa: IPv4 ਐਡਰੈੱਸ ਵਿੱਚ 0 ਅਤੇ 255 ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਚਾਰ ਅੰਕ ਹੋਣੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ, ਜਿੰਨਾਂ ਨੂੰ ਬਿੰਦੀ ਰਾਹੀਂ ਵੱਖ ਕੀਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: IPv6 Address
pa: IPv6 ਐਡਰੈੱਸ

en: In interactive step can't continue. (%s)
pa: ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਸਟੈਪ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦਾ। (%s)

en: In progress
pa: ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Install
pa: ਇੰਸਟਾਲ

en: Install Destination
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਟਿਕਾਣਾ

en: Install hub
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੱਬ

en: Install on System
pa: ਸਿਸਟਮ 'ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install the live CD to your hard disk
pa: ਆਪਣੀ ਹਾਰਡ ਡਰਾਈਵ ਤੇ ਲਾਈਵ CD ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install to Hard Drive
pa: ਹਾਰਡ ਡਰਾਈਵ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Installation Hub
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਹੱਬ

en: Installation Progress
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਤਰੱਕੀ

en: Installation Starting
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Installation requires a total of <b>%s</b> for system data.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਸਿਸਟਮ ਡਾਟੇ ਵਾਸਤੇ <b>%s</b> ਕੁੱਲ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Installation requires partitioning of your hard drive.  Select what space to use for the install target.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਹਾਰਡ ਡਰਾਇਵ ਦੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।  ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਥਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ।

en: Installation source not set up
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਸੈਟਅੱਪ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Installing
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Installing bootloader
pa: ਬੂਟ-ਲੋਡਰ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Installing on a FireWire device.  This may or may not produce a working system.
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਰਵਾਇਰ ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਰਨੀ।  ਇਹ ਇੱਕ ਚੱਲਦਾ ਸਿਸਟਮ ਬਣਾ ਵੀ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Installing on a USB device.  This may or may not produce a working system.
pa: ਇੱਕ USB ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਰਨੀ।  ਇਸ ਨਾਲ ਇੱਕ ਚੱਲਦਾ ਸਿਸਟਮ ਤਿਆਰ ਹੋ ਵੀ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਹੀਂ ਵੀ।

en: Installing software
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Invalid partition size set. Use a valid integer.
pa: ਗਲਤ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਅਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਯੋਗ ਪੂਰਨਅੰਕ ਵਰਤੋ।

en: Invalid timezone
pa: ਗਲਤ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ

en: KEYBOARD
pa: ਕੀਬੋਰਡ

en: KEYBOARD LAYOUT
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਉਟ

en: LANGUAGE
pa: ਭਾਸ਼ਾ

en: LAYOUT SWITCHING OPTIONS
pa: ਲੇਆਉਟ ਬਦਲਣ ਚੋਣਾਂ

en: LOCALIZATION
pa: ਅਨੁਵਾਦ

en: LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s already configured.
pa: LUN %(fcplun)s ਨੂੰ WWPN %(wwpn)s ਤੇ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s ਉੱਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੰਰਚਿਤ ਹੈ।

en: Layout switching not configured.
pa: ਲੇਆਊਟ ਤਬਦੀਲੀ ਸੰਰਚਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: Let me customize the _partitioning of the disks instead.
pa: ਮੈਨੂੰ ਖੁਦ ਡਿਕ ਦੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਉਣ ਦਿਉ(_p)।

en: Linux on %s
pa: %s ਉੱਤੇ ਲੀਨਕਸ

en: Local Standard Disks
pa: ਲੋਕਲ ਸਟੈਂਡਰਡ ਡਿਸਕਾਂ

en: Logging in to iSCSI node
pa: iSCSI ਨੋਡਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਗਇਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Logging in to iSCSI node %s
pa: iSCSI ਨੋਡ %s ਵਿੱਚ ਲਾਗਇਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: MANUAL PARTITIONING
pa: ਖੁਦ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਉ

en: MEDIA VERIFICATION
pa: ਮੀਡਿਆ ਜਾਂਚ

en: Master Boot Record
pa: ਮਾਸਟਰ ਬੂਟ ਰਿਕਾਰਡ

en: Migrating filesystem on %(device)s
pa: %(device)s ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Minimal
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ

en: Modify ...
pa: ...ਸੋਧ

en: More customization options are available
    after creating the mount point below.
pa: ਹੇਠਾਂ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੋਰ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਚੋਣਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Move selected layout down
pa: ਚੁਣੇ ਲੇਆਊਟ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਲਿਜਾਓ

en: Move selected layout up
pa: ਚੁਣੇ ਲੇਆਊਟ ਨੂੰ ਉੱਪਰ ਲਿਜਾਓ

en: Must provide an iSCSI initiator name
pa: ਇੱਕ iSCSI ਇੰਨੀਸ਼ੀਏਟਰ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: NETWORK CONFIGURATION
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ

en: NFS mount options:
pa: NFS ਮਾਊਂਟ ਚੋਣਾਂ:

en: NFS server %s
pa: NFS ਸਰਵਰ %s

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: Network Name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ

en: Network Time
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਮਾਂ

en: New %s %s Installation
pa: ਨਵੀਂ %s %s ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ

en: New Device
pa: ਨਵਾਂ ਜੰਤਰ

en: New Selector
pa: ਨਵਾਂ ਚੋਣਕਾਰ

en: No Network Available
pa: ਕੋਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No disks detected.  Please shut down the computer, connect at least one disk, and restart to complete installation.
pa: ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸ਼ੱਟਡਾਊਨ ਕਰੋ, ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਡਿਸਕ ਜੋੜੋ, ਅਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: No disks selected
pa: ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ ਗਈ

en: No disks selected.
pa: ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ।

en: No disks selected; please select at least one disk to install to.
pa: ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ ਗਈ, ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ

en: No iSCSI nodes discovered
pa: ਕੋਈ iSCSI ਨੋਡ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: No initiator name set
pa: ਕੋਈ iSCSI Initiator ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No installation source available
pa: ਕੋਈ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No network devices available
pa: ਕੋਈ ਨੈੱਟਵਰਕ ਜੰਤਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No new iSCSI nodes discovered
pa: ਕੋਈ ਨਵਾਂ iSCSI ਨੋਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No usable disks selected
pa: ਕੋਈ ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣੀ ਗਈ

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Not connected
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਨਹੀਂ

en: Not enough RAM
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ RAM ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Not enough free space on disks for automatic partitioning
pa: ਸਵੈ-ਚਾਲਤ ਵਿਭਾਗੀਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਖਾਲੀ ਸਪੇਸ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ, ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ 'ਠੀਕ ਹੈ' ਦਬਾਓ।

en: Not enough free space on selected disks.
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਉੱਤੇ ਲੋੜੀਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Not enough space in filesystems for the current software selection. An additional %s is needed.
pa: ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ %s ਲਈ ਕਿੰਨੀ ਥਾਂ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Not ready
pa: ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ

en: Note: pool servers may not be available all the time
pa: ਨੋਟ: ਪੂਲ ਸਰਵਰ ਸਾਰਾ ਸਮਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Nothing selected
pa: ਕੋਈ ਚੋਣ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: OK
pa: ਠੀਕ

en: On the _network:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਉੱਤੇ(_n):

en: Operational error.
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਗਲਤੀ।

en: Optimized performance (stripe)
pa: ਅਨੁਕੂਲ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ (ਸਟਰੈਪ)

en: Or, create new mount points below with the '+' icon.
pa: ਜਾਂ '+' ਆਈਕਾਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ ਹੇਠਾਂ ਨਵੇਂ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਬਣਾਉ।

en: PM
pa: ਸ਼ਾਮ

en: PRE-RELEASE / TESTING
pa: ਪ੍ਰੀ-ਰੀਲਿਜ਼ / ਟੈਸਟਿੰਗ

en: PReP Boot Partition
pa: PReP ਬੂਟ ਭਾਗ

en: Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d | Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d
pa[0]: ਮੁਕੰਮਲ ਪੈਕੇਜ: %(donepkgs)d %(numpkgs)d ਵਿੱਚੋਂ
pa[1]: ਮੁਕੰਮਲ ਪੈਕੇਜ: %(donepkgs)d %(numpkgs)d ਵਿੱਚੋਂ

en: Partition scheme configuration
pa: ਵਿਭਾਗੀਕਰਨ ਸਕੀਮ ਸੰਰਚਨਾ

en: Passphrase:
pa: ਵਾਕ:

en: Passphrases do not match.
pa: ਵਾਕ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Password (confirm):
pa: ਪਾਸਵਰਡ (ਪੁਸ਼ਟੀ):

en: Password is not set.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Password is set.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

en: Passwords do not match!
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ!

en: Performing post-install setup tasks
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੈਟਅੱਪ ਟਾਸਕ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Performing post-installation configuration
pa: ਪੋਸਟ-ਇੰਸਟਾਲ ਸੰਰਚਨਾ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Performing post-upgrade configuration
pa: ਅੱਪਗਰੇਡ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੰਰਚਨਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Please complete all spokes before continuing
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰੋ ਜੀ

en: Please complete items marked with this icon before continuing to the next step.
pa: ਅਗਲੇ ਪੜਾਅ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਆਈਕਾਨ ਲੱਗੇ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰੋ।

en: Please create a name for your volume group and select at least one disk below.
pa: ਆਪਣੇ ਵਾਲੀਆਮ ਗਰੁੱਪ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂ ਬਣਾਓ ਅਤੇ  ਹੇਠਾਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਡਿਸਕ ਚੁਣੋ।

en: Please enter a valid mountpoint.
pa: ਠੀਕ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਦਿਉ ਜੀ।

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
pa: %s 'ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਣ ਲਈ ਆਪਣੇ VNC ਕਲਾਂਈਟ ਨਾਲ ਦਸਤੀ ਜੁਡ਼ਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Please provide VNC password. You will have to type it twice. 
    Leave blank for no password
pa: VNC ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਉ ਜੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੋ ਵਾਰ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।
    ਬਿਨਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿਉ।

en: Please respond 'yes' or 'no':
pa: 'ਹਾਂ' ਜਾਂ 'ਨਾਂਹ' ਵਿੱਚ ਜਵਾਬ ਦਿਉ ਜੀ

en: Please select new root password. You will have to type it twice.
pa: ਨਵਾਂ ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਉ ਜੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੋ ਵਾਰ ਲਿਖਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Please select the timezone.
    Use numbers or type names directly [b to region list, q to quit]:
pa: ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ ਜੀ।
    ਨੰਬਰ ਚੁਣੋ ਜਾਂ ਨਾਂ ਸਿੱਧਾ ਚੁਣੋ [b ਖੇਤਰ ਸੂਚੀ ਲਈ, q ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ]

en: Please ssh install@%s to begin the install.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ssh install@%s ਵਰਤੋਂ।

en: Please ssh install@<host> to continue installation.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ssh install@<host> ਕਰੋ।

en: Please wait... software metadata still loading.
pa: ਉਡੀਕੋ ਜੀ... ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਹਾਲੇ ਵੀ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Post Installation
pa: ਪੋਸਟ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ

en: Post Upgrade
pa: ਅੱਪਗਰੇਡ ਬਾਅਦ

en: Preparing %d DASD device for use with Linux... | Preparing %d DASD devices for use with Linux...
pa[0]: %d DASD ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਲੀਨਕਸ ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...
pa[1]: %d DASD ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਲੀਨਕਸ ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Preparing to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Preparing transaction from installation source
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਸੰਚਾਰ ਲਈ ਤਿਆਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Preserve
pa: ਰੱਖੋ

en: Press enter to exit.
pa: ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਲਈ ਐਂਟਰ ਦੱਬੋ

en: Preview layout
pa: ਲੇਆਊਟ ਝਲਕ

en: Probing storage...
pa: ...ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲੱਭੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Provider
pa: ਪਰੋਵਾਈਡਰ

en: Question
pa: ਸਵਾਲ

en: RAID Device
pa: ਰੇਡ ਜੰਤਰ

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following device types: %s.
pa: '%s' ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਰੇਡ (RAID) ਸੈੱਟ ਲਈ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਜੰਤਰ ਕਿਸਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ: %s।

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following metadata versions: %s.
pa: ਰੇਡ (RAID) ਸੈੱਟ, ਜੋ ਕਿ '%s' ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਵਰਜਨ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ: %s।

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following raid levels: %s.
pa: RAID ਸੈੱਟ ਦਾ ਰੈੱਡ ਲੈਵਲ ਹੇਠਲਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਇੱਕ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਜਿਨਾਂ ਵਿੱਚ '%s' ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ: %s।

en: RECLAIM DISK SPACE
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਡਿਸਕ ਥਾਂ

en: ROOT PASSWORD
pa: ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ

en: Re_boot
pa: ਮੁਡ਼ ਚਾਲੂ(_B)

en: Read-Only
pa: ਕੇਵਲ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ

en: Reclaim _space
pa: ਥਾਂ ਮੁੜ-ਹਾਸਿਲ ਕਰੋ(_s)

en: Reclaimable Space
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਥਾਂ

en: Recoverable errors have been detected or dosfsck has discovered an internal inconsistency.
pa: ਠੀਕ-ਹੋਣ-ਯੋਗ ਗਲਤੀਆਂ ਖੋਜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਜਾਂ dosfsck ਨੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਬੇਜੋੜਤਾ ਖੋਜੀ ਹੈ।

en: Redundancy (mirror)
pa: ਰਿਡੰਡੈਂਸੀ (ਮਿੱਰਰ)

en: Redundant
pa: ਰਿਡਿੰਡੈਂਟ

en: Reformat
pa: ਮੁੜ-ਫਾਰਮੈਟ

en: Region:
pa: ਖੇਤਰ

en: Remove layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਹਟਾਓ

en: Remove the selected mountpoint(s.)
pa: ਚੁਣਿਆ ਮਾਊਂਟਪੁਆਂਇਟ ਹਟਾਓ

en: Replace Existing Linux system(s)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਲੀਨਕਸ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

en: Repository
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ

en: Repository %r is missing name in configuration, using id
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ %r ਦਾ ਨਾਂ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ, id ਵਰਤ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Rescue
pa: ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ

en: Rescue Mode
pa: ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ ਮੋਡ

en: Resizing filesystem on %(device)s
pa: %(device)s ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਮੁੜ-ਆਕਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Retrieving installation information for %s.
pa: %s ਲਈ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Retrieving installation information.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Retrying
pa: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਜਾਰੀ

en: Retrying download.
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਦੀ ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਜਾਰੀ।

en: Root
pa: ਰੂਟ

en: Root Password:
pa: ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ:

en: Root account is disabled
pa: ਰੂਟ ਅਕਾਊਂਟ ਬੰਦ ਹੈ

en: Root account is disabled.
pa: ਰੂਟ ਅਕਾਊਂਟ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

en: Root password is not set
pa: ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Root password is set
pa: ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ ਸੈੱਟ ਹੈ

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਤੇ ਸਿਸਟਮ ਅਨ-ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਲਈ %s ਚਲਾਓ।

en: Running post install scripts
pa: ਇੰਸਟਾਲ-ਤੋਂ-ਬਾਅਦ ਸਕਰਿਪਟਾਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Running pre-installation scripts
pa: ਪੋਸਟ-ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਕਰਿਪਟਾਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: SELECTED DISKS
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ

en: SOFTWARE
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ

en: SOFTWARE SELECTION
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ

en: SPOKE NAME
pa: ਸਪੋਕ ਨਾਂ

en: STORAGE
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼

en: SYSTEM
pa: ਸਿਸਟਮ

en: Save Passphrase
pa: ਵਾਕ ਸੰਭਾਲੋ

en: Saving storage configuration...
pa: ...ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Security
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Security Key
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਕੁੰਜੀ

en: Select one or more disks this device may reside on.
pa: ਇੱਕ ਜਾਂ ਜਿਆਦਾ ਡਿਸਕਾਂ ਚੁਣੋ ਜਿਨਾਂ ਤੇ ਜੰਤਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Selected Device
pa: ਚੁਣੇ ਜੰਤਰ

en: Set _keyboard to default layout for selected language.
pa: ਚੁਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਲਈ ਕੀਬੋਰਡ ਨੂੰ ਮੂਲ ਲੇਆਊਟ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(_k)।

en: Set root password
pa: ਰੂਟ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ

en: Setting up installation source...
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਸੈੱਟਅੱਪ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Shared library error.
pa: ਸ਼ੇਅਰ ਲਾਇਬਰੇਰੀ ਗਲਤੀ।

en: Shrink
pa: ਸੁੰਘੜੋ

en: Skip
pa: ਵਿੱਚੇ ਛੱਡੋ

en: Software Development
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ

en: Some of the packages you have selected for install are missing dependencies.  You can exit the installation, go back and change your package selections, or continue installing these packages without their dependencies.  If you continue, these packages may not work correctly due to missing components.
pa: ਕੁਝ ਪੈਕੇਜ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁਣੇ ਹਨ ਲਈ ਨਿਰਭਰਤਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।  ਤੁਸੀਂ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪੈਕੇਜ ਚੋਣ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ। ਜਾਂ ਇਹਨਾਂ ਪੈਕੇਜਾਂ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਨਿਰਭਰਤਾ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਜਾਰੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ, ਇਹ ਪੈਕੇਜ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹਿੱਸਿਆਂ ਕਰਕੇ ਠੀਕ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ।

en: Some of your software repositories require networking, but there was an error enabling the network on your system.
pa: ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਲਈ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: Source changed - please verify
pa: ਸਰੋਤ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ - ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਜੀ

en: Space in selected disks reclaimable by deleting existing partitions.
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਵਿੱਚ  ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਕੇ ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਥਾਂ ਹੈ।

en: Specified name %s already in use.
pa: ਦਿੱਤਾ ਨਾਂ %s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Speed
pa: ਗਤੀ

en: Standard Partition
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

en: Standard YUM repository:
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਯਮ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ:

en: Start VNC
pa: VNC ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Starting Install to Hard Drive
pa: ਹਾਰਡ ਡਰਾਈਵ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Starting VNC...
pa: VNC ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Starting automated install
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Starting installation process
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Starting package installation process
pa: ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Status unknown
pa: ਹਾਲਤ ਅਣਜਾਣ

en: Status unknown (missing)
pa: ਹਾਲਤ ਅਣਜਾਣ (ਗੁੰਮ)

en: Storage configuration reset due to unrecoverable error. Click for details.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਨਾ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਗਲਤੀ ਕਰਕੇ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਹੋਈ ਹੈ। ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Strong
pa: ਮਜ਼ਬੂਤ

en: Subnet Mask
pa: ਸਬ-ਨੈੱਟ ਮਾਸਕ

en: System to Rescue
pa: ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ ਲਈ ਸਿਸਟਮ

en: Test the selected layout below:
pa: ਹੇਠਾਂ ਚੁਣੇ ਲੇਆਊਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ:

en: Testing layouts configuration not available.
pa: ਲੇਆਉਟ ਸੰਰਚਨਾ ਟੈਸਟਿੰਗ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not allow you to specify your own partitioning layout or package selections. Would you like to use VNC mode instead?
pa: ਟੈਕਸਟ ਢੰਗ ਵਿੱਚ ਸੀਮਿਤ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਚੋਣਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਪਸੰਦੀਦਾ ਖਾਕਾ ਜਾਂ ਪੈਕੇਜ ਚੋਣ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰਨ ਦਿੰਦਾ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ VNC ਢੰਗ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: That mount point is already in
    use.  Try something else?
pa: ਇਹ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ
    ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੋਰ ਵਰਤੋਂ?

en: That mount point is already in use. Try something else?
pa: ਉਹ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ। ਵੱਖਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: That mount point is invalid. Try something else?
pa: ਉਹ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਗਲਤ ਹੈ। ਵੱਖਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: That's not the correct %s disc.
pa: ਇਹ ਸਹੀ %s ਡਿਸਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The %s graphical installer requires %s MB of memory, but you only have %s MB.
pa: %s ਗਰਾਫੀਕਲ ਇੰਸਟਾਲਰ ਲਈ %s MB ਮੈਮੋਰੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਕੋਲ ਸਿਰਫ %s MB ਹੈ।

en: The 'boot' area on your computer is where files needed
    to start the operating system are stored.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ 'boot' ਖੇਤਰ ਉਹ ਖੇਤਰ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਓਪਰੇਟਿੰਗ
    ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਰੱਖੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: The 'home' area on your computer is where all your personal
    data is stored.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ 'home' ਖੇਤਰ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟੇ ਨੂੰ
    ਸਟੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: The 'root' area on your computer is where core system
    files and applications are stored.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ ਰੂਟ ('root') ਖੇਤਰ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਸਿਸਟਮ ਫਾਇਲਾਂ
    ਅਤੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਟੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: The 'swap' area on your computer is used by the operating
    system when running low on memory.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ ਸਵੈਪ ('swap') ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਵਲੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਮੈਮੋਰੀ ਘੱਟ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: The BIOS boot partition is required to enable booting
    from GPT-partitioned disks on BIOS hardware.
pa: BIOS ਬੂਟ ਭਾਗ  BIOS ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਉੱਤੇ GPT-ਭਾਗ ਵਾਲੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਤੋਂ ਬੂਟ ਕਰਨ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦਾ ਹੈ।

en: The PReP boot partition is required as part of the
    bootloader configuration on some PPC platforms.
pa: PReP ਬੂਟ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੁਝ PPC ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਉੱਤੇ ਬੂਟ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇ ਭਾਗ ਵਜੋਂ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: The RAID level you have selected requires more disks than you currently have selected.
pa: RAID ਲੈਵਲ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਚੁਣੇ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਡਿਸਕਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: The VNC server is now running.
pa: VNC ਸਰਵਰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: The default installation of %s includes a set of software applicable for general internet usage. You can optionally select a different set of software now.
pa: %s ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਆਮ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜੇ ਹੋਰ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The default installation of %s is a minimum install. You can optionally select a different set of software now.
pa: %s ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਇੱਕ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜੇ ਹੋਰ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The file %s cannot be opened.  This is due to a missing file, a corrupt package or corrupt media.  Please verify your installation source.
    
    If you exit, your system will be left in an inconsistent state that will likely require reinstallation.
pa: ਫਾਇਲ %s ਖੋਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਫਾਇਲ ਦੀ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦਗੀ, ਪੈਕੇਜ ਦਾ ਨਕਾਰਾ ਜਾਂ ਨਿਕਾਰਾ ਮੀਡੀਆ ਹੋਣਾ ਹੈ।  ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਿਸਟਮ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਜਾਵੇ ਕਿ ਜਿਸ ਲਈ ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਰਨੀ ਪਵੇ।

en: The following error occurred while setting up the installation repository:
    
    %(e)s
    
    Installation can not continue.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਸੈਟ ਅੱਪ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀ ਗਲਤੀ ਆਈ:
    
    %(e)s
    
    ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
pa: escrow ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਹੇਠਲੀ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ:
    
    %s

en: The following error was found while parsing the kickstart configuration file:
    
    %s
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਕਿੱਕਸਟਾਰਟ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਹੇਠ ਲਿਖੀ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ:
    
    %s

en: The following errors were encountered when checking your storage configuration.  You can modify your storage layout
    or quit the installer.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਜਾਂਚਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ।  ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲੇਆਉਟ ਨੂੰ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ
    ਜਾਂ ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: The following software marked for installation has errors.  This is likely caused by an error with
    your installation source.  You can attempt to remove these packages from your installation.
    change your installation source, or quit the installer.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ।  ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਨਾਲ ਗਲਤੀਆਂ
    ਦੇ ਕਰਕੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।  ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚੋਂ ਇਹਨਾਂ ਪੈਕੇਜਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    ਆਪਣਾ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਬਦਲੋ ਜਾਂ ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: The installation was stopped due to what seems to be a problem with your hardware. The exact error message is:
    
    %s.
    
     The installer will now terminate.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਰੁਕ ਗਈ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆ ਜਾਪਦੀ ਹੈ। ਸਹੀਂ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਹੈ:
    
     %s।
    
     ਇੰਸਟਾਲਰ ਹੁਣ ਬੰਦ ਹੋਵੇਗਾ।

en: The mount point %s must be on a linux file system.
pa: ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ %s ਲੀਨਕਸ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ।

en: The password must be at least six characters long.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 6 ਅੱਖਰਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: The rescue environment will now attempt to find your Linux installation and mount it under the directory %s.  You can then make any changes required to your system.  If you want to proceed with this step choose 'Continue'.  You can also choose to mount your file systems read-only instead of read-write by choosing 'Read-Only'.  
    
    If for some reason this process fails you can choose 'Skip' and this step will be skipped and you will go directly to a command shell.
pa: ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ ਇੰਵਾਇਰਨਮੈਂਟ ਤੁਹਾਡੀ ਲੀਨਕਸ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੀ ਖੋਜ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %s ਵਿੱਚ 
    ਮਾਊਂਟ ਕਰਵਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਤਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨਾਲ 
    ਚੱਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ 'ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ' ਨੂੰ ਚੁਣੋ।
    
    ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸਿਰਫ 'ਸਿਰਫ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ' ਦੀ 
    ਚੋਣ ਕਰਕੇ ਸਿਰਫ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਵੀ ਮਾਊਂਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਨਾ ਕਿ ਪੜ੍ਹਨ-ਲਿਖਣ ਲਈ।
    ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਇਹ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ 'ਅਧੂਰਾ ਛੱਡੋ' ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਕੇ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹੋ 
    ਅਤੇ ਕਮਾਂਡ ਸ਼ੈੱਲ ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: The root account is used for administering the system.  Enter a password for the root user.
pa: ਰੂਟ (root) ਅਕਾਊਂਟ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਦੇ ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। root ਯੂਜ਼ਰ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਭਰੋ।

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
pa: ਸ਼ੈੱਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਸਮੇਂ ਸਿਸਟਮ ਮੁਡ਼ ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: There was an error running your transaction for the following reason(s): %s.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਚਾਰ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ, ਕਾਰਨ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਚਾਰ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ, ਕਾਰਨ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਚਾਰ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ, ਕਾਰਨ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ: %s

en: There were file conflicts when checking the packages to be installed:
    %s
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਫਾਇਲ ਅਪਵਾਦ ਆਇਆ ਹੈ:
    %s

en: This %s device is missing %d of %d %s. You can remove it or select a different device.
pa: ਇਹ %s ਜੰਤਰ ਵਿੱਚ %d ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹਨ %d ਵਿੱਚੋਂ। ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਵੱਖਰਾ ਜੰਤਰ ਚੁਣੋ।

en: This LVM Volume Group is missing %d of %d physical volumes. You can remove it or select a different device.
pa: ਇਸ LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚ %d ਭੌਤਿਕ ਵਾਲੀਅਮ %d ਵਿੱਚੋਂ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਵੱਖਰਾ ਜੰਤਰ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This Software RAID array is missing %d of %d member partitions. You can remove it or select a different device.
pa: ਇਹ ਸਾਫਟਵੇਅਰ RAID ਐਰੇ ਵਿੱਚ %d ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ %d ਮੈਂਬਰ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੇ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਵੱਖਰਾ ਜੰਤਰ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This URL refers to a _mirror list.
pa: ਇਹ URL ਇੱਕ ਮਿਰਰ ਸੂਚੀ ਤੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ(_m)।

en: This device cannot be edited directly. You can remove it or select a different device.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ ਸਿੱਧਾ ਨਹੀਂ ਸੋਧਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਵੱਖਰਾ ਜੰਤਰ ਚੁਣੋ।

en: This device contains the installation source.
pa: ਇਸ ਜੰਤਰ ਵਿੱਚ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ।

en: This device is an extended partition which contains logical partitions that cannot be deleted:
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ ਇੱਕ ਫੈਲਿਆ ਭਾਗ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਭਾਗ ਹਨ, ਜੋ ਹਟਾਏ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ:

en: This device is encrypted and cannot be read without a valid passphrase. You may unlock it below.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ ਇਨਕ੍ਰਿਪਟਡ ਹੈ ਅਤੇ ਗੁਪਤਕੋਡ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਪੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਲਾਕ ਖੋਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This device is part of a LVM volume group.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

en: This device is part of a RAID device.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ ਰੇਡ ਜੰਤਰ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

en: This device is part of an inconsistent LVM Volume Group.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ ਨਾ-ਇਕਸਾਰ LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਭਾਗ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: This device is part of the LVM volume group '%s'.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ LVM ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ '%s' ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

en: This device is part of the RAID device %s.
pa: ਇਹ ਜੰਤਰ ਰੇਡ ਜੰਤਰ %s ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

en: This field is optional.
pa: ਇਹ ਖੇਤਰ ਚੋਣਵਾਂ ਹੈ।

en: This file system does not support labels.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਲੇਬਲ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This file system may not be resized.
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਆਕਾਰ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This is unstable, pre-release software.
pa: ਇਹ ਅਸਥਿਰ, ਪ੍ਰੀ-ਰੀਲਿਜ਼ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹੈ।

en: This media is good to install from.
pa: ਇਹ ਮੀਡਿਆ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰ

en: This media is not good to install from.
pa: ਇਹ ਮੀਡਿਆ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
pa: ਇਹ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਂਇਟ ਗਲਤ ਹੈ।  %s ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ / ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਹੋਣੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ।

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
pa: ਇਹ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਹਾਰਡ-ਡਰਾਈਵ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਲਈ ਡਾਟਾ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ।

en: This platform requires /boot on a dedicated partition or logical volume.  If you do not want a /boot volume, you must place / on a dedicated non-LVM partition.
pa: ਇਹ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਲਈ /boot ਵਾਸਤੇ ਖਾਸ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਜਾਂ ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਵਾਲੀਅਮ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ /boot ਵਾਲੀਅਮ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ / ਨੂੰ ਗ਼ੈਰ-LVM ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਰੱਖਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Timezone is not set.
pa: ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Timezone settings
pa: ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਸੈਟਿੰਗ

en: Total selected space to reclaim:  <b>%s</b>
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਕੁੱਲ ਚੁਣੀ ਥਾਂ:  <b>%s</b>

en: Total selected space to reclaim: <b>%s</b>
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤਯੋਗ ਲਈ ਕੁੱਲ ਚੁਣੀ ਥਾਂ: <b>%s</b>

en: Try Fedora
pa: ਫੇਡੋਰਾ ਵਰਤੋ

en: U-Boot Partition
pa: ਯੂ-ਬੂਟ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ

en: USER SETTINGS
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਸੈਟਿੰਗ

en: Unable to change iSCSI initiator name once set
pa: iSCSI ਇੰਨੀਸ਼ੀਏਟਰ ਨਾਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਸੈੱਟ ਹੋਣ ਤੇ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
pa: ਚਲਾਉਣ ਲਈ /bin/sh ਨੂੰ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ! ਸ਼ੈੱਲ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Unable to read group information from repositories.  This is a problem with the generation of your install tree.
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਤੋਂ ਗਰੁੱਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਸਤੇ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।  ਇਹ ਸਮੱਸਿਆ ਤੁਹਾਡੇ ਇੰਸਟਾਲ ਟਰੀ (ਲੜੀ) ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹੈ।

en: Unable to read package metadata. This may be due to a missing repodata directory.  Please ensure that your install tree has been correctly generated.
    
    %s
pa: ਪੈਕੇਜ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ repodata ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਗੈਰਮੌਜੂਦ ਹੈ।  ਇਹ ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਇੰਸਟਾਲ ਟਰੀ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    %s

en: Unavailable
pa: ਨਾ-ਉਪਲੱਬਧ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Unknown Linux
pa: ਅਣਜਾਣ ਲੀਨਕਸ

en: Unknown return code: %d.
pa: ਅਣਜਾਣ ਰਿਟਰਨ ਕੋਡ: %d

en: Unlock
pa: ਅਣ-ਲਾਕ

en: Unmanaged
pa: ਪ੍ਰਬੰਧ ਅਧੀਨ ਨਹੀਂ

en: Unrecoverable Error
pa: ਨਾ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਗਲਤੀ

en: Upgrading
pa: ਅੱਪਗਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Usage error.
pa: ਵਰਤੋਂ ਗਲਤੀ।

en: Usage or syntax error.
pa: ਵਰਤੋਂ ਜਾਂ ਸੈਂਟੈਕਸ ਗਲਤੀ।

en: Use
pa: ਵਰਤੋਂ

en: Use All Space
pa: ਸਭ ਥਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Use Free Space
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Use text mode
pa: ਟੈਕਸਟ ਮੋਡ ਵਰਤੋਂ

en: Username
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ

en: VGChunk requests must be of type LVRequest
pa: VGChunk ਬੇਨਤੀ ਦੀ ਕਿਸਮ LVRequest ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: VNC Password
pa: VNC ਪਾਸਵਰਡ

en: VNC password provided was not at least 6 characters long.
    Please enter a new one.  Leave blank for no password.
pa: ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ VNC ਪਾਸਵਰਡ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 6 ਅੱਖਰਾਂ ਦਾ ਨਹੀਂ ਸੀ।
    ਨਵਾਂ ਦਿਉ ਜੀ। ਬਿਨਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਤੋਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: VPN Type
pa: VPN ਕਿਸਮ

en: Verifying media, please wait...
pa: ਮੀਡਿਆ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ, ਉਡੀਕੋ ਜੀ...

en: Volume Group name %s is already in use. Not saving changes.
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ %s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਅਧੀਨ ਹੈ। ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ ਸੰਭਾਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Volume Group:
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਗਰੁੱਪ:

en: WELCOME TO %s %s.
pa: %s %s ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ।

en: WWPN %(wwpn)s not found at zFCP device %(devnum)s.
pa: WWPN %(wwpn)s ਨੂੰ zFCP ਜੰਤਰ %(devnum)s ਤੇ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Warning: Your current keyboard layout is <b>%s</b>.If you change your keyboard layout, you may not be able to decrypt your disks after install.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਤੁਹਾਡਾ ਮੌਜੂਦਾ ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਊਟ <b>%s</b>ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਊਟ ਤਬਦੀਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਇੰਸਟਾਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੀ ਡਿਸਕ ਡੀਕ੍ਰਿਪਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: We'll need network access to fetch information about your location and to make software
    updates available for you.
pa: ਸਾਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਲੋੜ ਤੁਹਾਡੇ ਟਿਕਾਣੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਹੈ।

en: Weak
pa: ਹਲਕਾ

en: Web Server
pa: ਵੈੱਬ ਸਰਵਰ

en: Welcome to Fedora
pa: ਫੇਡੋਰਾ ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

en: What language would you like to use during the installation process?
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਾਰਵਾਈ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹਡ਼ੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: When all items marked with this icon are complete, installation will automatically continue.
pa: ਜਦੋਂ ਇਸ ਆਈਕਾਨ ਨਾਲ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਤਾਂ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
pa: ਜਦੋਂ ਵੀ ਸਮਾਪਤ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਸ਼ੈੱਲ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਜਾਉ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਮੁਡ਼ ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: When you create mount points for your %s %s install,
    you'll be able to view their details here.
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ %s %s ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਇੱਥੇ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Where is the yum repository for your add-on?
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਐਡ-ਆਨ ਲਈ ਯੱਮ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਕਿੱਥੇ ਹੈ?

en: Which combination(s) would you prefer for switching between keyboard layouts?
pa: ਤੁਸੀਂ ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਊਟਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਤਬਦੀਲ ਹੋਣ ਲਈ ਕਿਹੜਾ ਕੰਬੀਨੇਸ਼ਨ ਵਰਤਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ?

en: Which device holds the root partition of your installation?
pa: ਕਿਹਡ਼ਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਤੁਹਾਡੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੇ ਰੂਟ (root) ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ?

en: Which installation source would you like to use?
pa: ਕਿਹੜੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Which keyboard layouts would you like to use on this system?  You may move any layout to the top of the list to select it as the default.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਕਿਹੜਾ ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਊਟ ਵਰਤਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ?  ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਲੇਆਊਟ ਨੂੰ ਮੂਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸਿਖਰ ਤੇ ਲਿਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Whole disks are not editable.
pa: ਸਭ ਡਿਸਕਾਂ ਸੋਧਣ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Will try to connect again in 15 seconds...
pa: 15 ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁਡ਼ ਜੁਡ਼ਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ...

en: Wired (%s) connected
pa: ਤਾਰ (%s) ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

en: Wireless
pa: ਬੇਤਾਰ

en: Wireless connected to %s
pa: ਬੇਤਾਰ %s ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਹੈ

en: Working
pa: ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Writing network configuration
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੰਰਚਨਾ ਲਿਖਣਾ

en: Wrong Disc
pa: ਗਲਤ ਡਿਸਕ

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical install or continue with a text mode install?
pa: X ਤੁਹਾਡੀ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ VNC ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਕਿ ਇਸ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਹੋਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਸਕੇ ਤੇ ਗਰਾਫੀਕਲ ਜਾਂ ਟੈਕਸਟ ਮੋਡ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖੀ ਜਾ ਸਕੇ?

en: You are currently running Fedora from live media.
    You can install Fedora now, or choose "Install to Hard Drive" in the Activities Overview at any later time.
pa: ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਫੇਡੋਰਾ ਲਾਈਵ ਮੀਡਿਆ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ।
    ਤੁਸੀਂ ਫੇਡੋਰਾ ਹੁਣੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਸਰਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ "ਹਾਰਡ ਡਰਾਇਵਰ ਉੱਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ" ਰਾਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can choose "Install to Hard Drive"
    in the Activities Overview at any later time.
pa: ਤੁਸੀਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਸਰਗਰਮੀਆਂ ਝਲਕ ਵਿੱਚੋਂ
    "ਹਾਰਡ ਡਰਾਇਵਰ ਉੱਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ" ਰਾਹੀਂ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ LDL ਦਾ DASD ਨਾਲ ਫਾਰਮੈਟ ਕੀਤਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਲੀਨਕਸ ਭਾਗ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਲੀਨਕਸ ਭਾਗ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸ਼ੈੱਲ ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਐਂਟਰ ਦਬਾਓ।%s

en: You don't have enough free space available for this installation.
    
    You can remove existing filesystems you no longer need to free up space for this installation.  Removing a filesystem will permanently delete all of the data it contains.
pa: ਇਸ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਲੋੜੀਂਦੀ ਫਰੀ ਸਪੇਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    
    ਤੁਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਸਪੇਸ ਖਾਲੀ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗੀ। ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਹਟਾਉਣ ਨਾਲ ਇਸ ਉੱਪਰਲਾ ਸਾਰਾ ਡਾਟਾ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਤੇ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: You have chosen to encrypt some of your data. You will need to create a passphrase that you will use to access your data when you start your computer.
pa: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੁਝ ਡਾਟਾ ਇਨਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤਕੋਡ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਡਾਟਾ ਪੜ੍ਹਨ ਵੇਲੇ ਵਰਤੋਗੇ।

en: You have chosen to skip bootloader installation.  Your system may not be bootable.
pa: ਤੁਸੀਂ ਬੂਟ-ਲੋਡਰ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।  ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਬੂਟਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

en: You have no working NTP server configured
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਲ ਚੱਲਦੀ NTP ਸਰਵਰ ਸੰਰਚਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: You have not created a bootable partition.
pa: ਤੁਸੀਂ ਬੂਟ ਭਾਗ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਹੈ।

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਰੂਟ (root)ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ (/) ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ %s ਦੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: You have not specified a FCP LUN or the number is invalid.
pa: ਤੁਸੀਂ FCP LUN ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨੰਬਰ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You have not specified a device number or the number is invalid
pa: ਤੁਸੀਂ ਜੰਤਰ ਨੰਬਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨੰਬਰ ਗਲਤ ਹੈ

en: You have not specified a swap partition.  %(requiredMem)s MB of memory is required to continue installation without a swap partition, but you only have %(installedMem)s MB.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸਵੈਪ (swap) ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਵੈਪ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੇ ਬਿਨਾਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ %(requiredMem)s MB ਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ %(installedMem)s MB ਹੀ ਹੈ।

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਸਵੈਪ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਇਹ ਹਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਸਭ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਧੀਆ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।

en: You have not specified a worldwide port name or the name is invalid.
pa: ਤੁਸੀਂ ਵਰਡਵਾਈਡ ਪੋਰਟ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਾਂ ਜਾਇਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You have plenty of space to install <b>%s</b>, so we can automatically
    configure the rest of the installation for you.
    
    You're all set!
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ <b>%s</b> ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸਪੇਸ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਾਕੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ
    ਆਪੇ ਹੀ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।
    
    ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ!

en: You have provided a weak passphrase: %s
pa: ਤੁਸੀਂ ਹਲਕਾ ਵਾਕ ਦਿੱਤਾ ਹੈ: %s

en: You have provided a weak password: %s.
pa: ਤੁਸੀਂ ਹਲਕਾ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ: %s

en: You have provided a weak password: %s.  Press Done again to use anyway.
pa: %s: ਤੁਸੀਂ ਹਲਕਾ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੁੜ ਮੁਕੰਮਲ ਨੂੰ ਦਬਾਉ।

en: You haven't created any mount points for your %s %s installation yet:
pa: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ %s %s ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਵੀ ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਹੈ:

en: You may add a keyboard layout by selecting it below:
pa: ਤੁਸੀਂ ਕੀਬੋਰਡ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਚੋਣ ਕਰਕੇ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You must create a new filesystem on the root device.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੂਟ ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਬਣਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: You must provide and confirm a password.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਾਸਵਰਡ ਦੇਣਾ ਅਤੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: You need more space on the following file systems:
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮਾਂ ਉੱਤੇ ਹੋਰ ਥਾਂ ਲਈ ਹੈ:

en: You need to set up networking first if you want to use NTP
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ NTP ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਹਿਲਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ

en: You wake up inside an OS installer in Timbuktu, and it's six months in the future.  But, there are bugs.  Bugs everywhere.  Bugs you must live with.  This OS of the future isn't a stable OS you can rely on.  It's for testing purposes only.
pa: ਤੁਸੀਂ ਟਿਮਬੁਕਤੂ ਵਿੱਚ ਓਐਸ ਇੰਸਟਾਲਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆ ਗਏ ਹੋ ਅਤੇ ਇਹ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਅੱਗੇ ਹੈ। ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬੱਗ ਹੈ, ਅਤੇ ਹਰ ਥਾਂ ਬੱਗ ਹਨ। ਇਹਨਾਂ ਬੱਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਇਹ ਭਵਿੱਖ ਦਾ ਓਐਸ ਸਥਿਰ ਓਐਸ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤ ਸਕੋ।  ਇਹ ਕੇਵਲ ਟੈਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਹੀ ਹੈ।

en: Your %(mount)s partition is less than %(size)s megabytes which is lower than recommended for a normal %(productName)s install.
pa: ਤੁਹਾਡਾ %(mount)s ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ %(size)s ਮੈਗਾਬਾਈਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸਧਾਰਨ %(productName)s ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸਿਫ਼ਾਰਸ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Your %(mount)s partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
pa: ਤੁਹਾਡਾ %(mount)s ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ  %(format)s ਫਾਰਮੈਟ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ (ਮਨਜ਼ੂਰ ਆਕਾਰ  %(minSize)d MB ਤੋਂ %(maxSize)d MB ਹੈ)

en: Your %(mount)s partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
pa: ਤੁਹਾਡਾ %(mount)s ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ  %(format)s ਫਾਰਮੈਟ ਲਈ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ (ਮਨਜ਼ੂਰ ਆਕਾਰ  %(minSize)d MB ਤੋਂ %(maxSize)d MB ਹੈ)

en: Your BIOS-based system needs a special partition to boot with %s's new disk label format (GPT). To continue, please create a 1MB 'BIOS Boot' type partition.
pa: ਤੁਹਾਡੇ BIOS-ਅਧਾਰਿਤ ਸਿਸਟਮ ਲਈ %s ਦੇ ਨਵੇਂ ਡਿਸਕ ਲੇਬਲ ਫਾਰਮੈਟ (GPT) ਨੂੰ ਬੂਟ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਸ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ, 1MB 'BIOS Boot' ਕਿਸਮ ਦਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਬਣਾਉ ਜੀ।

en: Your current <b>%s</b> software selection requires <b>%s</b> of available space.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ <b>%s</b ਲਈ <b>%s</b ਥਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
pa: ਤੁਸੀਂ ਰੂਟ (root) ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ 250 ਮੈਗਾਬਾਈਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਇੰਸਟਾਲ %s ਲਈ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ।

en: Your selected packages require %d MB of free space for installation, but you do not have enough available.  You can change your selections or exit the installer.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਚੁਣੇ ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਲਈ %d MB ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।  ਤੁਸੀਂ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਨਿਕਾਰਾ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁਣਿਆ। ਐਂਟਰ ਦਬਾਕੇ ਸ਼ੈੱਲ ਵਿੱਚ ਜਾਉ ਅਤੇ fsck ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਮਾਊਂਟ ਕਰੋ।  %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ %(rootPath)s ਦੇ ਹੇਠ ਮਾਊਂਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
    
    ਸ਼ੈੱਲ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਲਈ <Enter> ਦਬਾਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਰੂਟ (root) ਵਾਤਾਵਰਣ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਉ:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ %s ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦੇ ਅਧੀਨ ਮਾਊਂਟ ਹੈ।

en: _Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ(_A)

en: _Add custom add-on...
pa: ...ਪਸੰਦੀਦਾ ਐਡ-ਆਨ ਸ਼ਾਮਿਲ(_A)

en: _Add mount point
pa: ਮਾਊਂਟ ਪੁਆਇੰਟ ਸ਼ਾਮਿਲ(_A)

en: _Apply Changes
pa: ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਕਰੋ(_A)

en: _Auto-detected install media:
pa: ਆਪਣੇ-ਆਪ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੀਡਿਆ(_A):

en: _Back
pa: ਪਿੱਛੇ(_B)

en: _Back to destination selection
pa: ਨੀਯਤ ਤੇ ਵਾਪਸੀ(_B)

en: _Begin Installation
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ(_B)

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_Cs)

en: _Choose an ISO
pa: ISO ਚੁਣੋ(_C)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Configuration URL
pa: ਸੰਰਚਨਾ UR_L

en: _Configure...
pa: ...ਸੰਰਚਨਾ(_C)

en: _Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ(_C)

en: _Customize...
pa: ...ਕਸਟਮਾਈਜ਼(_C)

en: _Delete It
pa: ਇਹ ਹਟਾਓ(_D)

en: _Do not install bootloader
pa: ਬੂਟਲੋਡਰ ਇੰਸਟਾਲ ਨਾ ਕਰੋ(_D)

en: _Done
pa: ਮੁਕੰਮਲ(_D)

en: _Eject
pa: ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ(_E)

en: _Enable HTTP Proxy
pa: HTT_P ਪਰਾਕਸੀ ਯੋਗ

en: _Encrypt
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ(_E)

en: _Exit Installer
pa: ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰੋ(_E)

en: _Exit installer
pa: ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰੋ(_E)

en: _FTP Proxy
pa: _FTP ਪਰਾਕਸੀ

en: _Fedora
pa: ਫੇਡੋਰਾ(_F)

en: _Finish Partitioning
pa: ਵਿਭਾਗੀਕਰਨ ਮੁਕੰਮਲ(_F)

en: _Finish configuration
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਪੂਰੀ(_F)

en: _Get me out of here!
pa: ਮੈਨੂੰ ਇੱਥੋਂ ਕੱਢੋ(_G)

en: _HTTP Proxy
pa: _HTTP ਪਰਾਕਸੀ

en: _I accept my fate.
pa: ਮੈਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੈ(_I)।

en: _ISO file:
pa: _ISO ਫਾਇਲ:

en: _Method
pa: ਢੰਗ(_M)

en: _Modify Software Source
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਸਰੋਤ ਸੋਧੋ(_M)

en: _Modify Storage Layout
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲੇਆਉਟ ਸੋਧ(_M)

en: _Modify software selection
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚੋਣ ਸੋਧ(_M)

en: _Network Name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਾਂ(_N)

en: _No
pa: ਨਹੀਂ(_N)

en: _Options
pa: ਚੋਣਾਂ(_O)

en: _Proxy setup...
pa: ਪਰਾਕਸੀ ਸੈਟਅੱਪ(_P)...

en: _Quit
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_Q)

en: _Quit installer
pa: ਇੰਸਟਾਲਰ ਬੰਦ ਕਰੋ(_Q)

en: _Reboot
pa: ਮੁਡ਼ ਚਾਲੂ(_R)

en: _Reclaim space
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤੀਯੋਗ ਥਾਂ(_R)

en: _Remove
pa: ਹਟਾਓ(_R)

en: _Remove Packages
pa: ਪੈਕੇਜ ਹਟਾਓ(_R)

en: _Retry
pa: ਮੁਡ਼ ਕੋਸ਼ਿਸ਼(_R)

en: _Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(_S)

en: _Select
pa: ਚੁਣੋ(_S)

en: _Set as Boot Device
pa: ਬੂਟ ਜੰਤਰ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(_S)

en: _Socks Host
pa: ਸਾਕਟ ਹੋਸਟ(_S)

en: _Stop Hotspot...
pa: ...ਹਾਟਸਪਾਟ ਰੋਕੋ(_S)

en: _Unlock
pa: ਅਣਲਾਕ(_U)

en: _Use Authentication
pa: ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਵਰਤੋਂ(_U)

en: _Use as Hotspot...
pa: ...ਹਾਟਸਪਾਟ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋਂ(_U)

en: _Verify
pa: ਜਾਂਚ(_V)

en: _Yes
pa: ਹਾਂ(_Y)

en: bootloader device
pa: ਬੂਟਲੋਡਰ ਜੰਤਰ

en: can't allocate partitions without platform data
pa: ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਡਾਟਾ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਭਾਗ  ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: cannot reclaim more than request has grown
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਲੋੜੀਂਦੇ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ

en: column
pa: ਕਾਲਮ

en: configureButton
pa: ਸੰਰਚਨਾ-ਬਟਨ

en: description
pa: ਵੇਰਵਾ

en: disk %s inaccessible
pa: ਡਿਸਕ %s ਪਹੁੰਚ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੈ

en: disk free
pa: ਖਾਲੀ ਡਿਸਕ

en: disks size
pa: ਡਿਸਕ ਥਾਂ

en: e2fsck cancelled by user request.
pa: e2fsck ਨੂੰ ਯੂਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਰੱਦ ਕੀਤਾ।

en: eg: "/", "/home", "swap" (minus the quotation marks)
pa: ਜਿਵੇਂ ਕਿ: "/", "/home", "swap" (ਬਿਨਾਂ ਕੌਮਿਆਂ ਤੋਂ)

en: eg: "20 GB", "500mb" (minus the quotation marks)
pa: ਜਿਵੇਂ: "20 GB", "500mb" (ਕੌਮੇ ਨਹੀਂ ਪਾਉਣੇ)

en: englishName
pa: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ-ਨਾਂ

en: enter URL of your desired repository
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਾਹੀਦੀ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਦਾ URL ਦਿਉ

en: file conflicts
pa: ਫਾਇਲ ਅਪਵਾਦ

en: filesystem configuration missing a type
pa: ਫਾਇਲ-ਸਿਸਟਮ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮ ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: fs free
pa: fs  ਖਾਲੀ

en: iSCSI not available
pa: iSCSI ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: insufficient disk inodes
pa: ਨਾ-ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ ਡਿਸਕ inodes

en: insufficient disk space
pa: ਨਾ-ਲੋੜੀਂਦੀ ਡਿਸਕ ਥਾਂ

en: keymap warning label
pa: ਕੀਮੈਪ ਚੇਤਾਵਨੀ ਲੇਬਲ

en: lvs failed for %s
pa: %s ਲਈ lvs ਫੇਲ ਹੈ

en: name
pa: ਨਾਂ

en: nativeName
pa: ਨੇਟਿਵ-ਨਾਂ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

en: not enough free space after creating extended partition
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ ਫਰੀ ਸਪੇਸ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: not enough free space on disks
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ ਉੱਤੇ ਲੋੜੀਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: not enough space for LVM requests
pa: LVM ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਪੇਸ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: older package(s)
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਪੈਕੇਜ

en: package already installed
pa: ਪੈਕੇਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ

en: package conflicts
pa: ਪੈਕੇਜ ਅਪਵਾਦ

en: package for incorrect arch
pa: ਗਲਤ ਢਾਂਚੇ ਲਈ ਪੈਕੇਜ

en: package for incorrect os
pa: ਗਲਤ os ਲਈ ਪੈਕੇਜ

en: partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ  %(format)s ਫਾਰਮੈਟ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ (ਮਨਜ਼ੂਰ ਆਕਾਰ  %(minSize)d MB ਤੋਂ %(maxSize)d MB ਹੈ)

en: partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ  %(format)s ਫਾਰਮੈਟ ਲਈ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ (ਮਨਜ਼ੂਰ ਆਕਾਰ  %(minSize)d MB ਤੋਂ %(maxSize)d MB ਹੈ)

en: partitions allocated outside disklabel limits
pa: ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਡਿਸਕਲੇਬਲ ਸੀਮਾ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: requested size exceeds maximum allowed
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ ਅਕਾਰ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਤੋਂ ਵਧ ਗਿਆ ਹੈ

en: required package
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ ਪੈਕੇਜ

en: script
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ

en: storage configuration failed: %s
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ ਫੇਲ ਹੋਈ: %s

en: summary
pa: ਸਾਰ

en: testing status...
pa: ...ਸਥਿਤੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: the device containing /boot
pa: ਜੰਤਰ /boot ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: unable to allocate aligned partition
pa: ਅਲਾਂਈਡ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ

en: unpack
pa: ਅਣ-ਪੈਕ

en: unplugged
pa: ਅਣ-ਪਲੱਗ ਕੀਤਾ

en: use
pa: ਵਰਤੋ

en: vginfo failed for %s
pa: %s ਲਈ vginfo ਫੇਲ ਹੈ

en: yes
pa: ਹਾਂ

en: you have not created a bootloader stage1 target device
pa: ਤੁਸੀਂ ਸਟੇਜ1 ਟਾਰਗੇਟ ਜੰਤਰ ਲਈ ਬੂਟ-ਲੋਡਰ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਹੈ।

en: zFCP device %s not found, not even in device ignore list.
pa: zFCP ਜੰਤਰ %s ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ, ਜੰਤਰ ਰੱਦ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ।
