Anaconda - en to ml translation catalogue (148 entries)

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
ml: 
    
    അപരിചിതമായ തെററ്.  നിര്‍ത്തുന്നു.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
ml: 
    
    മുന്നറിയിപ്പ്!!! VNC സര്‍വര്‍ അടയാളവാക്കിലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു!
    നിങ്ങള്‍ക്ക് സര്‍വര്‍ സുരക്ഷിതമാക്കണമെങ്കില്‍
    self.password=<password> എന്ന ബൂട്ട് ഉപാധി ഉപയോഗിക്കാം.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
ml: 
    
    നിങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന vncviewer-ലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി
    തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു. ഇതിന് പാസ്‌വേര്‍ഡ് ക്രമീകരിക്കേണ്ടതില്ല.
    നിങ്ങള്‍ ഒരു പാസ്‌വേര്‍ഡ് ക്രമീകരിച്ചാല്‍, vncviewer-ലേക്കുള്ള
    കണക്ഷന്‍ ശരിയായില്ല എങ്കില്‍ അത് ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ്.

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
ml: 
    
    നിങ്ങള്‍ ഒരു പാസ്‌വേര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് vnc പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en:  Starting text mode.
ml:  ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ആരംഭിക്കുന്നു.

en:  against anaconda at %s
ml:  %s-ല്‍ അനക്കോഡയ്ക്ക് എതിരെ

en:  with the provider of this software.
ml:  ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനൊപ്പം

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
ml: %(productName)s %(productVersion)s ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: %s Byte | %s Bytes
ml[0]: %s ബൈറ്റ്
ml[1]: %s ബൈറ്റുകള്‍

en: '%s' is an invalid IP address.
ml: '%s' അസാധുവായ ഒരു IP വിലാസം ആണു്.

en: '%s' is not a valid IPv6 address.
ml: '%s' അസാധുവായ IPv6 വിലാസം ആണു്.

en: <b>Cleaning up %s</b>
ml: <b>%s വെടിപ്പാക്കുന്നു</b>

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please save a copy of the detailed exception and file a bug report
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ കഴിയാത്ത ഒരു എക്സപ്ഷന്‍ സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.  ഇതു് ഒരു ബഗ് ആയതിനാല്‍, ദയവായി ഈ എക്സെപ്ഷന്റെ ഒരു പകര്‍പ്പ് സൂക്ഷിച്ച് ബഗ് രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: Are you sure you want to skip entering a passphrase for device %s?
    
    If you skip this step the device's contents will not be available during installation.
ml: %s ഡിവൈസിനുള്ള പാസ്ഫ്രെയിസ് നല്‍കുന്നത് നിങ്ങള്‍ക്ക് ആവശ്യമില്ല എന്നുറപ്പാണോ?
    
    നിങ്ങള്‍ ഇത് വേണ്ടെന്ന് വച്ചാല്‍, ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സമയത്ത് ഡിവൈസിന്റെ ഉള്ളടക്കം നിങ്ങള്‍ക്ക് ലഭ്യമാകുന്നതല്ല.

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
ml: ഹോസ്റ്റ %s ലുളള vnc ക്ലൈന്റിലേക്കു് കണക്ഷന് ശ്രമിക്കുന്നു...

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Can't have a question in command line mode!
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ മോഡില്‍ ചോദ്യം പാടില്ല!

en: Capacity
ml: വ്യാപ്തി

en: Checking dependencies in packages selected for installation
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷനായി തെരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്ന പാക്കേജുകളില്‍ ഡിപഡന്‍സികളുടെ പരിശോധന നടത്തുന്നു

en: Completed
ml: പൂര്‍ണ്ണമായിരിക്കുന്നു

en: Confirm
ml: ഉറപ്പ് വരുത്തുക

en: Connected!
ml: കണക്ഷന്‍ ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാണ്!

en: Continue
ml: മുന്നോട്ട് പോവുക

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
ml: അവതരണ നിബന്ധനകള്‍ നിര്‍വചിച്ചിട്ടില്ല. ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ആരംഭിക്കുന്നു.

en: Dependency Check
ml: ഡിപഡന്‍സിയുടെ പരിശോധന

en: EFI System Partition
ml: EFI സിസ്റ്റം പാര്‍ട്ടീഷന്‍

en: Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: Error
ml: പിശക്

en: Error Installing Package
ml: പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error Running Transaction
ml: ട്രാന്‍സാക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Error Setting Up Repository
ml: സംഭരണിയില്‍ ക്രമീരിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Exit
ml: പുറത്ത് പോവുക

en: Exit installer
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: First sector of boot partition
ml: ബൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്റെ ആദ്യത്തെ സെക്ടര്‍

en: Free
ml: ഫ്രീ

en: Graphical Desktop
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഡസ്ക്ടോപ്പ്

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ലഭ്യമല്ല. ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ആരംഭിക്കുന്നു.

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ നാമത്തില്‍ 255 അല്ലെങ്കില്‍ അതില്‍ കുറഞ്ഞ അക്കങ്ങളോ അക്ഷരങ്ങളോ പാടുളളൂ.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
ml: ഹോസ്റ്റനെയിം തുടങ്ങുന്നതു് 'a-z', 'A-Z' അല്ലെങ്കില്‍ '0-9' എന്ന പരിധിയിലുളള അക്ഷരത്തിലായിരിക്കണം

en: IP address is missing.
ml: IP വിലാസം ലഭ്യമല്ല.

en: IPv4 Address
ml: IPv4 വിലാസം

en: IPv4 addresses must contain four numbers between 0 and 255, separated by periods.
ml: IP വിലാസങ്ങളില്‍ 0-ത്തിനും 255-നും മധ്യേയുളള അക്കങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരിക്കണം, അവ തമ്മില്‍‌ പീരിയഡ് (.) ഉപയോഗിച്ച് വേര്‍തിരിക്കേണ്ടതാണു്.

en: IPv6 Address
ml: IPv6 വിലാസം

en: In progress
ml: പുരോഗമിക്കുന്നു

en: Install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install on System
ml: കംപ്യൂട്ടറില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install the live CD to your hard disk
ml: നിങ്ങളുടെ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്കിലേക്ക് ലൈവ് CD ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install to Hard Drive
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡ്റൈവിലേക്ക് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Installation Progress
ml: ഇന്‍സ്റ്റോലേഷന്റെ സ്ഥിതി

en: Installation Starting
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ആരംഭിക്കുന്നു

en: Installing on a FireWire device.  This may or may not produce a working system.
ml: ഒരു FireWire ഡിവൈസില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യപ്പെടുന്നു.  ഒരു പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന സിസ്റ്റം ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ ഇത് സഹായിക്കുകയോ സഹായിക്കാതെയിരിക്കുകയോ ചെയ്യാം.

en: Installing on a USB device.  This may or may not produce a working system.
ml: ഒരു USB ഡിവൈസില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യപ്പെടുന്നു.  ഒരു പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന സിസ്റ്റം ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ ഇത് സഹായിക്കുകയോ സഹായിക്കാതെയിരിക്കുകയോ ചെയ്യാം.

en: Minimal
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞതു്

en: No Network Available
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമല്ല

en: No initiator name set
ml: ഇനിഷ്യേറ്റര്‍ നെയിം സജ്ജമല്ല

en: No new iSCSI nodes discovered
ml: പുതിയ iSCSI നോഡുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Not enough RAM
ml: ആവശ്യത്തിനുളള റാം ഇല്ല

en: OK
ml: ശരി

en: Operational error.
ml: പ്രക്രിയയില്‍ പിശക്.

en: Performing post-installation configuration
ml: പോസ്റ്റ് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ക്രമീകരണം നടത്തുന്നു

en: Performing post-upgrade configuration
ml: പോസ്റ്റ് അപ്രഗേഡ് ക്രമീകരണം നടത്തുന്നു

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു വേണ്ടി ദയവായി നിങ്ങള്‍ തന്നെ vnc ക്ലൈന്റിനെ %s മായി കണക്ട് ചെയ്യുക.

en: Post Installation
ml: പോസ്റ്റ് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍

en: Post Upgrade
ml: പോസ്റ്റ് അപ്രഗേഡ്

en: Preparing to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി തയ്യാറാകുന്നു

en: Preparing transaction from installation source
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സോഴ്സില്‍ നിന്നും ട്രാന്‍സാക്ക്ഷനായി തയ്യാറാകുന്നു

en: RAID Device
ml: റെയ്ഡ് ഡിവൈസ്

en: Re_boot
ml: റീബൂട്ട് ചെയ്യുക(_b)

en: Read-Only
ml: റീഡ്-ഒണ്‍ലി

en: Rescue
ml: രക്ഷപ്പെടുത്തുക(റെസ്ക്യൂ)

en: Rescue Mode
ml: റെസ്ക്യൂ മോഡ്

en: Retrieving installation information for %s.
ml: %s-നുളള ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Retrieving installation information.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്റെ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Retrying
ml: വീണ്ടും ശ്രമിക്കുന്നു

en: Retrying download.
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുവാന്‍ വീണ്ടും ശ്രമിക്കുന്നു.

en: Running pre-installation scripts
ml: പ്രീ-ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സ്ക്രി്‍സ്ക്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Shared library error.
ml: പങ്കിടുന്ന ലൈബ്രറിയില്‍ പിശക്.

en: Skip
ml: വിട്ടുകളയുക

en: Software Development
ml: സോഫ്റ്റവയര്‍ ഡവലപ്പ്മെന്റ്

en: Some of your software repositories require networking, but there was an error enabling the network on your system.
ml: നിങ്ങളുടെ ചില സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ റിപ്പോസിറ്ററികള്‍ക്ക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് ആവശ്യമുണ്ടു്. പക്ഷേ, നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റമില്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പിശക് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: Start VNC
ml: VNC ആരംഭിക്കുക

en: Starting VNC...
ml: VNC ആരംഭിക്കുന്നു കാത്തിരിക്കുക...

en: Starting installation process
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കുന്നു

en: System to Rescue
ml: കംപ്യൂട്ടര്‍ രക്ഷപ്പെടുത്തുക

en: That's not the correct %s disc.
ml: ഇത് ശരിയായ %s ഡിസ്ക് അല്ല.

en: The VNC server is now running.
ml: VNC സര്‍വര്‍ ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലാണു്.

en: The file %s cannot be opened.  This is due to a missing file, a corrupt package or corrupt media.  Please verify your installation source.
    
    If you exit, your system will be left in an inconsistent state that will likely require reinstallation.
ml: %s ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.  ഒരു ഫയല്‍ ഇല്ലാത്തതിനാലോ ഏതെങ്കിലും പാക്കേജ് തകാരാറിലായതോ ആവാം ഇതിന് കാരണം. നിങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ നടത്തിയത് എവിടെ നിന്നോ, അവിടെ ഉറപ്പ് വരുത്തുക .
    
    നിങ്ങള്‍ ഇതില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടന്നാല്‍, നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം അനശ്ചിതാവസ്തയിലായി, വീണ്ടും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യേണ്ടി വരുന്നു.

en: The following error was found while parsing the kickstart configuration file:
    
    %s
ml: കിക്ക്സ്റ്റാര്‍ട്ട് ക്രമീകരണ ഫയല്‍ പാഴ്സിങിനിടയില്‍ കാണാനിടയായ ഒരു പിഴവാണു് താഴെ പറയുന്നതു്:  
    
    %s

en: The mount point %s must be on a linux file system.
ml: %s എന്ന മൌണ്ട് പോയിന്റ് ഉപയോഗത്തില്‍ ആണ്, ദയവായി മറ്റൊന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: The password must be at least six characters long.
ml: പാസ്‌വേര്‍ഡില്‍ കുറ‍ഞ്ഞത് ആറ് അക്ഷരങ്ങളോ അക്കങ്ങളോ ഉണ്ടാവണം.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ml: ഷെല്ലില്‍ നിന്നും പുറത്തു് പോകുമ്പോള്‍ സിസ്റ്റം ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി റീബൂട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

en: There was an error running your transaction for the following reason(s): %s.
ml: താഴെ പറയുന്ന കാരണങ്ങള്‍ കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ ഇടപാടുകള്‍ നടത്തുന്നതില്‍ പിശക്: % s.

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s
ml: താഴെ പറയുന്ന കാരണങ്ങള്‍ കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ ഇടപാട് നടത്തുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: There were file conflicts when checking the packages to be installed:
    %s
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുളള പാക്കേജുകള്‍ പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയില്‍ ചില ഫയല്‍ തകരാറുകള്‍ ഉണ്ടായി:
    %s

en: This device is an extended partition which contains logical partitions that cannot be deleted:
ml: ഈ ഡിവൈസ് ഒരു എക്സ്റ്റെന്‍ഡഡ് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ആണു്. ഇതില്‍ വെട്ടിമാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ലാത്ത ലോജിക്കല്‍ പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ അടങ്ങുന്നു:

en: This device is part of a LVM volume group.
ml: ഒരു LVM വോള്യം ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഭാഗമാണു് ഈ ഡിവൈസ്.

en: This device is part of a RAID device.
ml: ഒരു RAID ഡിവൈസിന്റെ ഭാഗമാണു് ഈ ഡിവൈസ്.

en: This device is part of the LVM volume group '%s'.
ml: '%s' എന്ന LVM വോള്യം ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഭാഗമാണു് ഈ ഡിവൈസ്.

en: This device is part of the RAID device %s.
ml: RAID ഡിവൈസ് /dev/md%s-ന്റെ ഒരു ഭാഗമാണു് ഈ ഡിവൈസ്.

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
ml: ഈ മൌണ്ട് പോയിന്റ് അസാധുവാണു്.  %s ഡയറക്ടറി / ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിലായിരിക്കണം.

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
ml: ഹാര്‍ഡ് ഡ്രൈവ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുളള ഡാറ്റാ ആണു് ഈ പാര്‍ട്ടീഷനില്‍.

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിനായി /bin/sh ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല!  അതിനാല്‍ ഷെല്‍ ആരംഭിക്കുന്നതല്ല

en: Unable to read group information from repositories.  This is a problem with the generation of your install tree.
ml: റിപ്പോസിറ്ററികളില്‍ നിന്നും ഗ്റൂപ്പ് സംബന്ധിച്ചുളള വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നില്ല.  ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ട്റീ ഉണ്ടാക്കിയതില്‍ ഉളള പിശകാവാം.

en: Unable to read package metadata. This may be due to a missing repodata directory.  Please ensure that your install tree has been correctly generated.
    
    %s
ml: മെറ്റാഡേറ്റാ പാക്കേജ് വായിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല. ഒരു റിപോഡേറ്റാ ഡയറക്ടറി ഇല്ലാത്തതാവും ഇതിന് കാരണം.  നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ട്രീ ശരിയായി ആണ് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതെന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തുക.
    
    %s

en: Use text mode
ml: ടെക്സ്റ്റ് മോഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Web Server
ml: വെബ് സര്‍വര്‍

en: What language would you like to use during the installation process?
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷനുവേണ്ടി നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഭാഷ ഏത്?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
ml: എല്ലാം കഴിഞ്ഞതിന് ശേഷം ഷെല്ലില്‍ നിന്നും പുറത്ത് പോവുക, അപ്പോള്‍ നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടര്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യും.

en: Which device holds the root partition of your installation?
ml: നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്റെ റൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ഏത് പാര്‍ട്ടീഷനിലാണ്?

en: Will try to connect again in 15 seconds...
ml: 15 നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ വീണ്ടും കണക്ഷന് വേണ്ടി ശ്രമിക്കും...

en: Wrong Disc
ml: തെറ്റായ ഡിസ്ക്

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical install or continue with a text mode install?
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടറില്‍ X ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.  മറ്റൊരു കംപ്യൂട്ടറില്‍ നിന്നും ഈ കംപ്യൂട്ടറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്ത് ഗ്രാഫിക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ നടത്തുകയോ അല്ലെങ്കില്‍ ടെക്സ്റ്റ് മോഡില്‍ ഇന്‍സ്റ്റലേഷനുമായി മുന്നോട്ട് നീങ്ങുകയോ ചെയ്യുന്നതിനായി VNC ആരംഭിക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവോ?

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
ml: LDL ഫോര്‍മാറ്റഡ് DASD ആയ ഒരു പാര്‍ട്ടീഷന്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ലിനക്സ് പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.  അതിനാല്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യുന്നു.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ലിനക്സ് പാര്‍ട്ടീഷനുകള്‍ ലഭ്യമല്ല. ഷെല്‍ ലഭിയ്ക്കുന്നതിനായി തിരികെ പോകുക. %s

en: You have not created a bootable partition.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു ബൂട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന പാര്‍ട്ടീഷന്‍ ഉണ്ടാക്കിയിട്ടില്ല.

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
ml: നിങ്ങള്‍ റൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്‍(/) ഡിഫൈന്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല,%s-ന്റെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷനുമായി മുന്നോട്ട് പോകുന്നതിന് ഇത് വളരെ അത്യാവശ്യമാണ്.

en: You have not specified a FCP LUN or the number is invalid.
ml: നിങ്ങള്‍ FCP LUN നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ല അല്ലെങ്കില്‍ നംബര്‍ അസാധുവാണ്.

en: You have not specified a device number or the number is invalid
ml: നിങ്ങള്‍ ഡിവൈസിന്റെ നംബര്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ല അല്ലെങ്കില്‍ നംബര്‍ അസാധുവാണ്

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു സ്വാപ്പ് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ല.  എല്ലായ്പ്പോഴും ഇത് ആവശ്യമില്ല എങ്കിലും, മിക്ക ഇന്‍സ്റ്റലേഷനുകളുടേയും പ്രവര്‍ത്തനശേഷി ഇവ വര്‍ദ്ദിപ്പിക്കുന്നു.

en: You have not specified a worldwide port name or the name is invalid.
ml: നിങ്ങള്‍ വേള്‍ഡ്വൈഡ് പോര്‍ട്ടിന്റെ പേര് നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ല അല്ലെങ്കില്‍ പേര് അസാധുവാണ്.

en: You need more space on the following file systems:
ml: താഴെ കാണിക്കുന്ന ഫൈല്‍ സിസ്റ്റമുകളില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇനിയും സ്ഥലം ആവശ്യമുണ്ട്:

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
ml: നിങ്ങളുടെ റൂട്ട് പാര്‍ട്ടീഷന്‍ 250 മെഗബൈറ്റിനേക്കാള്‍ കുറവാണ്, %s ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ ഇത് മതിയാവില്ല.

en: Your selected packages require %d MB of free space for installation, but you do not have enough available.  You can change your selections or exit the installer.
ml: നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത പാക്കേജുകളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷനായി %d MB ഉപയോഗ ശൂന്യമായ സ്ഥലം ആവശ്യമുണ്ട്, പക്ഷേ, നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇത്രയും ലഭ്യമല്ല. ഒന്നുകില്‍ നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തവയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക അല്ലെങ്കില്‍ ഇതില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Your system is mounted under the %s directory.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം %s എന്ന ഡയറക്ടറിയില്‍ മൌണ്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: _Add
ml: കൂട്ടുക (_A)

en: _Back
ml: പുറകോട്ട് പോവുക (_B)

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Continue
ml: തുടരുക (_C)

en: _Eject
ml: ഡിസ്ക് _പുറത്തെടുക്കുക

en: _Exit installer
ml: ഇന്‍സ്റ്റോളറില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക (_E)

en: _Retry
ml: വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക(_R)

en: file conflicts
ml: ഫൈലിലെ പൊരുത്തക്കേടുകള്‍

en: filesystem configuration missing a type
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം ക്രമീകരണത്തില്‍ തരം ലഭ്യമല്ല

en: iSCSI not available
ml: iSCSI ലഭ്യമല്ല

en: insufficient disk inodes
ml: മതിയാകാത്ത ഡിസ്ക്ക് ഐനോഡുകള്‍

en: insufficient disk space
ml: മതിയാകാത്ത ഡിസ്ക്ക് സ്പെയ്സ്

en: lvs failed for %s
ml: %s-ല്‍ lvs പരാജയപ്പെട്ടു

en: older package(s)
ml: പഴയ പാക്കേജുകള്‍

en: package already installed
ml: പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടുളളതാണ്

en: package conflicts
ml: പാക്കേജിലെ പൊരുത്തക്കേടുകള്‍

en: package for incorrect arch
ml: തെറ്റായ ആര്‍ക്കിനുളള പാക്കേജ്

en: package for incorrect os
ml: തെറ്റായ os നുളള പാക്കേജ്

en: required package
ml: ആവശ്യമുളള പാക്കേജ്

en: vginfo failed for %s
ml: %s-ല്‍ vginfo പരാജയപ്പെട്ടു

en: zFCP device %s not found, not even in device ignore list.
ml: zFCP ഡിവൈസ് %s ഡിവൈസ് ഇഗ്നോര്‍ ലിസ്റ്റിലും ലഭ്യമായില്ല.
