Anaconda - en to kn translation catalogue (235 entries)

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
kn: 
    
    ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ದೋಷ.  ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
kn: 
    
    ಎಚ್ಚರಿಕೆ!!! VNC ಪರಿಚಾರಕ ಗುಪ್ತಪದ ರಹಿತವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ!
    ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಸುಭದ್ರವಾಗಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾದರೆ ಬೂಟ್ ಆಯ್ಕೆ vncpassword=<password> ಅನ್ನು ನೀವು
    ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
kn: 
    
    ನೀವು ಒಂದು ಆಲಿಸುವಂತಹ vncviewer ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಿ. 
    ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.  ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ 
    ನೀವು ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, vncviewer ಗೆ ಸಂಪರ್ಕವು 
    ಯಶಸ್ವಿಯಾಗದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
kn: 
    
    ನೀವು vnc ಅನ್ನು ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದದ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಿ.

en:  Starting text mode.
kn:  ಪಠ್ಯವಿಧಾನವನ್ನ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
kn: ಶೆಲ್‌ ಇಂದ ಹೊರನಡೆದೊಡನೆಯೇ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಗಣಕವು ಮರು ಬೂಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
kn:  ಈ ಕೆಳಗಿನದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪಠ್ಯ ವಿಧಾನದ ಅನುಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     ನಿರ್ವಾಹಕ ಟರ್ಮಿನಲ್‌ನಿಂದ.

en:  against anaconda at %s
kn:  ಅನಕೊಂಡಾದ ವಿರುದ್ಧ %s ನಲ್ಲಿ

en:  with the provider of this software.
kn:  ಒಂದು ದೋಷವರದಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ.

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
kn: %(productName)s %(productVersion)s ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
kn: %(name)s ಎಂಬ ಆತಿಥೇಯದಲ್ಲಿನ %(productName)s %(productVersion)s ರ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ

en: %(type)s filesystem check failure on %(device)s:
kn: %(device)s ನಲ್ಲಿನ %(type)s ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಪರಿಶೀಲನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: %s Byte | %s Bytes
kn[0]: %s ಬೈಟ್‌ಗಳು

en: %s KB
kn: %s ಕೆ.ಬಿ

en: %s MB
kn: %s ಎಮ್.ಬಿ

en: %s cannot be of type %s
kn: %s ಎನ್ನುವುದು %s ಯ ಬಗೆಯದ್ದಾಗಿರಬಾರದು

en: %s cannot be of type %s.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು %s ಯ ಬಗೆಯದ್ದಾಗಿರಬಾರದು.

en: %s cannot be on an encrypted block device.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾದ ಖಂಡ ಸಾಧನವಾಗಿರಬಾರದು.

en: %s must be between %d and %d MB in size
kn: %s ಎನ್ನುವುದು %d ಹಾಗು %d MB ನಡುವಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು

en: %s must be within the first %dMB of the disk.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು ಮೊದಲ %dMB ಡಿಸ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು.

en: %s must have one of the following disklabel types: %s.
kn: %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಗೆಯ ಡಿಸ್ಕ್‍ಲೇಬಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಇರಬೇಕು: %s.

en: %s must not be larger than %dMB.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು %dMB ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು.

en: %s must not be smaller than %dMB.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು %dMB ಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿರಬೇಕು.

en: %s requires %s MB of memory to install, but you only have %s MB on this machine.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು %s ಕ್ಕಾಗಿ %s MB ಯಷ್ಟು ಮೆಮೊರಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ %s MB ಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ.

en: '%s' is an invalid IP address.
kn: %s ಯು ಒಂದು ಮಾನ್ಯ IPv6 ವಿಳಾಸವಾಗಿದೆ.

en: '%s' is not a valid IPv6 address.
kn: %s ಯು ಒಂದು ಮಾನ್ಯ IPv6 ವಿಳಾಸವಲ್ಲ.

en: (%s)
    Command line mode requires all choices to be specified in a kickstart configuration file.
kn: (%s)
    ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನ ವಿಧಾನಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕಿಕ್‌ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಸಂರಚನಾ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: <b>Cleaning up %s</b>
kn: <b>%s ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ</b>

en: <b>Installing %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
kn: <b>%(pkgStr)s ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ</b> (%(size)s)

en: <b>Upgrading %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
kn: <b>%(pkgStr)s ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ</b> (%(size)s)

en: A %s error occurred when installing the %s package.  This could indicate errors when reading the installation media.  Installation cannot continue.
kn: %s ಎಂಬ ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ (%s ಪ್ಯಾಕೇಜನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಾಗ).  ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಓದುವಾಗ ಆಗಿರಬಹುದಾದ ಈ ದೋಷವನ್ನು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.  ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d member | A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d members
kn[0]: ಒಂದು RAID%(raidLevel)d ಸೆಟ್‌ಗಾಗಿ ಕನಿಷ್ಟ %(minMembers)d ಸದಸ್ಯರುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: After shutdown, please perform a manual IPL from %s to continue installation.
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು %s ಇಂದ ಕೈಯಾರೆ IPL ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಥವ ಕೆಲವು ಭಾಗಗಳನ್ನು ಆರೋಹಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ. ಅದರ ಕೆಲವು ಭಾಗವನ್ನು %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿರಬಹುದು.
    
    ಒಂದು ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು <return> ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please save a copy of the detailed exception and file a bug report
kn: ಒಂದು ನಿಭಾಯಿಸದ ತೊಡಕು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.  ಇದು ಬಹುಶಃ ದೋಷವಿದ್ದಿರಬೇಕು. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ತೊಡಕುಗಳ ವಿವರಗಳ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು ಈ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಒದಗಿಸಿದವರಲ್ಲಿ

en: Apple Bootstrap Partition
kn: Apple ಬೂಟ್‌ಸ್ಟ್ರಾಪ್ ಪಾರ್ಟೀಶನ್

en: Apple EFI Boot Partition
kn: Apple EFI ಬೂಟ್ ವಿಭಾಗ

en: Are you sure you want to skip entering a passphrase for device %s?
    
    If you skip this step the device's contents will not be available during installation.
kn: %s ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯಾಂಶವನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ನಮೂದಿಸದೆ ಇರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?
    
    ಈ ಹಂತವನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿದರೆ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: At least one of your swap devices does not have a UUID, which is common in swap space created using older versions of mkswap. These devices will be referred to by device path in /etc/fstab, which is not ideal since device paths can change under a variety of circumstances.
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಸ್ವಾಪ್‌ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು UUID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಇದು ಹಳೆಯ mkswap ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಂದ ರಚಿಸಲಾದ ಸ್ವಾಪ್‌ ಜಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸಾಧನದ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಮೂಲಕ /etc/fstab ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ವಿವಿಧ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಗಗಳು ಬದಲಾಗುವುದರಿಂದ ಇದು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ.

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
kn: %s ಆತಿಥೇಯದಲ್ಲಿರುವ vnc ಅವಲಂಬಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆದಿದೆ...

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Can't have a question in command line mode!
kn: ಆಜ್ಞಾಸಾಲು ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ!

en: Capacity
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Checking dependencies in packages selected for installation
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಆರಿಸಲಾಗಿರುವ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳಲ್ಲಿರುವ ಪರಾವಲಂಬನೆಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ

en: Completed
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Confirm
kn: ದೃಢೀಕರಣೆ

en: Connected!
kn: ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ!

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ

en: Could not add LUN %(fcplun)s to WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
kn: ಸಾಧನ %(devnum)s ದಲ್ಲಿನ WWPN %(wwpn)s ಗೆ zFCP ಗೆ LUN %(fcplun)s ಅನ್ನು  ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(e)s).

en: Could not add WWPN %(wwpn)s to zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s (%(e)s) ಕ್ಕೆ WWPN %(wwpn)s ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not correctly delete SCSI device of zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s).
kn: zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s ದ SCSI ಸಾಧನವನ್ನು ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(e)s).

en: Could not log in to any of the discovered nodes
kn: ಪತ್ತೆಮಾಡಲಾದ ಯಾವುದೆ ನೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not read failed attribute of LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s  ದಲ್ಲಿರುವ WWPN %(wwpn)s ನಲ್ಲಿನ  LUN %(fcplun)s ಎಂಬ ವಿಫಲಗೊಂಡ ಗುಣವಿಶೇಷಗಳನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ  (%(e)s).

en: Could not remove LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
kn: zFCP ಸಾಧನ  %(devnum)s ದಲ್ಲಿನ LUN %(fcplun)s ಅನ್ನು WWPN %(wwpn)s ಇಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿಲ್ಲ (%(e)s).

en: Could not remove WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s ದಲ್ಲಿನ WWPN %(wwpn)s ಅನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿಲ್ಲ (%(e)s).

en: Could not set zFCP device %(devnum)s offline (%(e)s).
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s ಅನ್ನು ಆಫ್‌ಲೈನಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ (%(e)s).

en: Could not set zFCP device %(devnum)s online (%(e)s).
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s ಅನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(e)s).

en: Creating %(type)s on %(device)s
kn: %(type)s ಅನ್ನು %(device)s ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
kn: DISPLAY ಚರಮೌಲ್ಯ (ವೇರಿಯೇಬಲ್) ನಿಗದಿಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ಪಠ್ಯಾತ್ಮಕ ಶೈಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Dependency Check
kn: ಪರಾವಲಂಬನೆಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: EFI System Partition
kn: EFI ಕಡತ ವಿಭಾಗ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Encrypted
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error Installing Package
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error Running Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error Setting Up Repository
kn: ರೆಪೊಸಿಟರಿಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸುವಾದ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Exit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit installer
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಕದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: FCoE not available
kn: FCoE ಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Failed LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s removed again.
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s ದಲ್ಲಿನ WWPN %(wwpn)s ನಲ್ಲಿ LUN %(fcplun)s ವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: File system errors left uncorrected.
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದೋಷಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸದೆ ಹಾಗೆಯೆ ಬಿಡಲಾಗಿದೆ.

en: First sector of boot partition
kn: ಬೂಟ್ ವಿಭಾಗದ ಪ್ರಥಮ ತ್ರಿಜ್ಯಖಂಡ (sector)

en: Formatting DASD Device | Formatting DASD Devices
kn[0]: DASD ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Free
kn: ಖಾಲಿ

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
kn[0]: %d ಯತ್ನಗಳ ನಂತರ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲಯ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ!

en: Graphical Desktop
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಗಣಕತೆರೆ

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.  ಪಠ್ಯಾತ್ಮಕ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Hardware Error Encountered
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ದೋಷವು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
kn: ಆತಿಥೇಯನಾಮ ೨೫೫ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಅಥವ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
kn: ಆತಿಥೇಯನಾಮವು 'a-z', 'A-Z', 0-9, '-' ಅಥವ '.' ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಒಳಗಿರುವ ಮಾನ್ಯವಾದ ಅಕ್ಷರಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಬೇಕು

en: IP address is missing.
kn: IP ವಿಳಾಸ ನಾಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

en: IPv4 Address
kn: IPv4 ವಿಳಾಸ

en: IPv4 addresses must contain four numbers between 0 and 255, separated by periods.
kn: IP ವಿಳಾಸಗಳು ೦ ಮತ್ತು ೨೫೫ ರ ನಡುವಿನ ನಾಲ್ಕು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದು, ಆವರ್ತಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: IPv6 Address
kn: IPv6 ವಿಳಾಸ

en: In interactive step can't continue. (%s)
kn: ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. (%s)

en: In progress
kn: ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Install on System
kn: ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Install the live CD to your hard disk
kn: ಲೈವ್ ಚಿತ್ರಿಕೆ ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವಿಗೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install to Hard Drive
kn: ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವಿಗೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Installation Progress
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯ ಮುನ್ನಡೆ

en: Installation Starting
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Installing on a FireWire device.  This may or may not produce a working system.
kn: FireWire ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.  ಇದು ಕಾರ್ಯೋಪಯುಕ್ತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆಯೆಂಬುದು ಖಚಿತವಿಲ್ಲ.

en: Installing on a USB device.  This may or may not produce a working system.
kn: USB ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.  ಇದು ಕಾರ್ಯೋಪಯುಕ್ತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆಯೆಂಬುದು ಖಚಿತವಿಲ್ಲ.

en: LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s already configured.
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s ದಲ್ಲಿರುವ WWPN %(wwpn)s ನಲ್ಲಿ LUN %(fcplun)s ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Logging in to iSCSI node
kn: iSCSI ನೋಡ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Logging in to iSCSI node %s
kn: %s iSCSI ನೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Master Boot Record
kn: ಮಾಸ್ಟರ್ ಬೂಟ್ ರೆಕಾರ್ಡ್

en: Minimal
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಅಗತ್ಯವಿರುವ

en: Must provide an iSCSI initiator name
kn: ನೀವು ಒಂದು iSCSI ಆರಂಭಕದ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಬೇಕು

en: No Network Available
kn: ಯಾವುದೆ ಜಾಲ ಸಾಧನವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No iSCSI nodes discovered
kn: ಯಾವುದೆ iSCSI ನೋಡ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No initiator name set
kn: ಯಾವುದೆ ಆರಂಭಕದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No new iSCSI nodes discovered
kn: ಯಾವುದೆ ಹೊಸ iSCSI ನೋಡ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Not enough RAM
kn: ಬೇಕಾದಷ್ಟು RAM ಇಲ್ಲ

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Operational error.
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿನ ದೋಷ.

en: PReP Boot Partition
kn: PReP ಬೂಟ್ ವಿಭಾಗ

en: Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d | Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d
kn[0]: ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು: %(numpkgs)d ರಲ್ಲಿ %(donepkgs)d

en: Performing post-installation configuration
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ನಂತರದ ಸಂರಚನೆಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತಿವೆ

en: Performing post-upgrade configuration
kn: ನವೀಕರಿಸಲಾದ ನಂತರದ ಸಂರಚನೆಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತಿವೆ

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಸ್ವತಃ ನೀವೇ ನಿಮ್ಮ vnc ಅವಲಂಬಿಗೆ %s ಒಡನೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿ.

en: Post Installation
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ನಂತರ

en: Post Upgrade
kn: ನವೀಕರಿಸದ ನಂತರ

en: Preparing %d DASD device for use with Linux... | Preparing %d DASD devices for use with Linux...
kn[0]: %d DASD ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಲಿನಕ್ಸಿನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಿಕೆ...

en: Preparing to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Preparing transaction from installation source
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಕರದಿಂದ ವ್ಯವಹಾರ ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ

en: RAID Device
kn: RAID ಸಾಧನ

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following device types: %s.
kn: '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ RAID ಸೆಟ್‌ಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following metadata versions: %s.
kn: '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ RAID ಸೆಟ್‌ಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮೆಟಾಡೇಟ ಆವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following raid levels: %s.
kn: '%s' ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ RAID ಸೆಟ್‌ಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನ raid ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು raid ಹೊಂದಿರಬೇಕು: %s.

en: Re_boot
kn: ಮರುಬೂಟ್ ಮಾಡು (_b)

en: Read-Only
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರ

en: Recoverable errors have been detected or dosfsck has discovered an internal inconsistency.
kn: ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದಂತಹ ದೋಷಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿವೆ ಅಥವ dosfsck ಒಂದು ಆಂತರಿಕ ಅಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿದೆ.

en: Repository %r is missing name in configuration, using id
kn: %r ಎನ್ನುವ ರೆಪೊಸಿಟರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂರಚನಾ ಹೆಸರು ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ, id ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Rescue
kn: ಪಾರುಗಾಣಿಸು

en: Rescue Mode
kn: ಪಾರುಗಾಣಿಸುವ ಸ್ಥಿತಿ

en: Retrieving installation information for %s.
kn: %s ನ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮರುಗಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Retrieving installation information.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮರುಗಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Retrying
kn: ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Retrying download.
kn: ಡೌನ್‍ಲೋಡನ್ನು ಮಾಡಲು ಮರಳಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
kn: ನೀವು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಲು %s ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: Running pre-installation scripts
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ-ಪೂರ್ವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Shared library error.
kn: ಹಂಚಲ್ಪಟ್ಟ ಲೈಬ್ರರಿಯ ದೋಷ.

en: Skip
kn: ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿ

en: Software Development
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ವಿಕಾಸನ

en: Some of the packages you have selected for install are missing dependencies.  You can exit the installation, go back and change your package selections, or continue installing these packages without their dependencies.  If you continue, these packages may not work correctly due to missing components.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಲವು ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಅವಲಂಬನೆಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ. ನೀವು ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ, ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಯಾಕೇಜಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬಹುದು, ಅಥವ ಈ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಅವಲಂಬನೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಬಹುದು. ನೀವು ಮುಂದುವರೆದಲ್ಲಿ, ಈ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕೆಲವು ಘಟಕಗಳು ಇಲ್ಲದೆ ಇರುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡದೆ ಇರಬಹುದು.

en: Some of your software repositories require networking, but there was an error enabling the network on your system.
kn: ಕೆಲವು ತಂತ್ರಾಂಶ ರೆಪೋಸಿಟರಿಗಳಿಗಾಗಿ ಜಾಲಬಂಧದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: Start VNC
kn: VNC ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Starting Install to Hard Drive
kn: ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವಿಗೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವುದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Starting VNC...
kn: VNC ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Starting installation process
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: System to Rescue
kn: ಪಾರುಗಾಣಿಸಲ್ಪಡಬೇಕಾದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not allow you to specify your own partitioning layout or package selections. Would you like to use VNC mode instead?
kn: ಪಠ್ಯ ವಿಧಾನವು ಕೇವಲ ಸೀಮಿತ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮದೆ ಆದ ವಿಭಜನಾ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಥವ ಪ್ಯಾಕೇಜು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರ ಬದಲಿಗೆ ನೀವು VNC ಕ್ರಮವನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: That's not the correct %s disc.
kn: ಅದು ಸರಿಯಲ್ಲದ %s ಡಿಸ್ಕ್‍.

en: The %s graphical installer requires %s MB of memory, but you only have %s MB.
kn: %s ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಅನುಸ್ಥಾಪಕಕ್ಕೆ %s MB ಯಷ್ಟು ಮೆಮೊರಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಕೇವಲ %s MB ಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ.

en: The VNC server is now running.
kn: VNC ಪರಿಚಾರಕ ಈಗ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: The default installation of %s includes a set of software applicable for general internet usage. You can optionally select a different set of software now.
kn: %s ನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಅಂತರ್ಜಾಲದ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆಗೆ ಬೇಕಾಗುವಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಈಗ ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ತಂತ್ರಾಂಶದ ಸಮೂಹವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: The default installation of %s is a minimum install. You can optionally select a different set of software now.
kn: %s ನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಕನಿಷ್ಟ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗಿದೆ.  ನೀವು ಈಗ ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ತಂತ್ರಾಂಶದ ಸಮೂಹವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: The file %s cannot be opened.  This is due to a missing file, a corrupt package or corrupt media.  Please verify your installation source.
    
    If you exit, your system will be left in an inconsistent state that will likely require reinstallation.
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಕಾಣೆಯಾದ ಕಡತ ಇಲ್ಲವೇ ಭ್ರಷ್ಟವಾದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅಥವ ಭ್ರಷ್ಟಗೊಂಡಂತಹ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಕರವನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
    
    ನೀವು ನಿರ್ಗಮಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವು ಅಸಮಂಜಸ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿ, ಮತ್ತೆ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಳಿಸಬೇಕಾದೀತು.

en: The following error occurred while setting up the installation repository:
    
    %(e)s
    
    Installation can not continue.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ರೆಪೊಸಿಟರಿಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ:
    
    %(e)s
    
    ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ದೋಷವು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ:
    
    %s

en: The following error was found while parsing the kickstart configuration file:
    
    %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಿಕ್‍ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಸಂರಚನೆ ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸಿಂಗ್‍ ಮಾಡುವಾಗ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿತು:
    
    %s

en: The installation was stopped due to what seems to be a problem with your hardware. The exact error message is:
    
    %s.
    
     The installer will now terminate.
kn: ನಿಮ್ಮ ಯಂತ್ರಾಂಶದಲ್ಲಿ ಇರಬಹುದಾದ ಒಂದು ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ನಿಂತು ಹೋಗಿದೆ. ನಿಖರವಾದ ದೋಷ ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ:
    
    %s.
    
     ಅನುಸ್ಥಾಪಕವು ಈಗ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The mount point %s must be on a linux file system.
kn: %s ಆರೋಹಣಾತಾಣವು ಲಿನಕ್ಸ್ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: The password must be at least six characters long.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಆರು ಸನ್ನೆಗಳಷ್ಟಾದರೂ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
kn: ನೀವು ಶೆಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರನಡೆದೊಡನೆಯೇ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಗಣಕವು ಮರು ಬೂಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

en: There was an error running your transaction for the following reason(s): %s.
kn: ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ(ಗಳಿಂದಾಗಿ) ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿತು: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s
kn: ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s.

en: There were file conflicts when checking the packages to be installed:
    %s
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕಾದ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಾಗ ಕಡತ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಎದುರಾಗಿದೆ:
    %s

en: This device is an extended partition which contains logical partitions that cannot be deleted:
kn: ಈ ಸಾಧನವು ಒಂದು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ವಿಭಾಗವಾಗಿದ್ದು ಅಳಿಸಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾದಂತಹ ತಾರ್ಕಿಕ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ:

en: This device is part of a LVM volume group.
kn: ಈ ಸಾಧನವು LVM ಪರಿಮಾಣ ಸಮೂಹದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

en: This device is part of a RAID device.
kn: ಈ ಸಾಧನವು RAID ಸಾಧನದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

en: This device is part of an inconsistent LVM Volume Group.
kn: ಈ ಸಾಧನವು ಅಸ್ಥಿರವಾದ LVM ಪರಿಮಾಣ ಸಮೂಹದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

en: This device is part of the LVM volume group '%s'.
kn: ಈ ಸಾಧನವು LVM ಪರಿಮಾಣ ಸಮೂಹ '%s' ನ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

en: This device is part of the RAID device %s.
kn: ಈ ಸಾಧನವು RAID ಸಾಧನ %s ನ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
kn: ಈ ಆರೋಹಣಾ ತಾಣವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.  %s ಕೋಶವು / ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿರಬೇಕು.

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
kn: ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವಿನಿಂದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಈ ವಿಭಾಗ ಹೊಂದಿದೆ.

en: This platform requires /boot on a dedicated partition or logical volume.  If you do not want a /boot volume, you must place / on a dedicated non-LVM partition.
kn: ಈ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಮೀಸಲಿಡಲಾದ ವಿಭಾಗ ಅಥವ ತಾರ್ಕಿಕ ಪರಿಮಾಣದಲ್ಲಿ /boot ಇರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಒಂದು /boot ಪರಿಮಾಣದ ಅಗತ್ಯವಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ನೀವು / ಅನ್ನು ಒಂದು LVM ವಿಭಾಗವಲ್ಲದ, ಮೀಸಲಿಡಲಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬೇಕು.

en: Unable to change iSCSI initiator name once set
kn: iSCSI ಆರಂಭಕದ ಹೆಸರನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಹೊಂದಿಸಿದ ನಂತರ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು /bin/sh ಅನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ!  ಶೆಲ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to read group information from repositories.  This is a problem with the generation of your install tree.
kn: ಸಮೂಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಭಂಡಾರದಿಂದ ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ.  ಇದು ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ವೃಕ್ಷದ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿನ ಒಂದು ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿದೆ.

en: Unable to read package metadata. This may be due to a missing repodata directory.  Please ensure that your install tree has been correctly generated.
    
    %s
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಮೆಟಾಡಾಟವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಕಾಣೆಯಾದ ರೆಪೋಡಾಟ ಕೋಶವಿರಬಹುದು.  ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ವೃಕ್ಷ ಸರಿಯಾಗಿ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆಯೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ..
    
    %s

en: Unknown return code: %d.
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಸಂಕೇತ ಮರಳಿದೆ: %d.

en: Usage error.
kn: ಬಳಕೆಯ ದೋಷ.

en: Usage or syntax error.
kn: ಬಳಕೆಯ ಅಥವ ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ದೋಷ.

en: Use text mode
kn: ಪಠ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸು

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: WWPN %(wwpn)s not found at zFCP device %(devnum)s.
kn: zFCP ಸಾಧನ %(devnum)s ದಲ್ಲಿ WWPN %(wwpn)s ಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Web Server
kn: ಜಾಲ ಪರಿಚಾರಕ

en: What language would you like to use during the installation process?
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಿ?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
kn: ಕಾರ್ಯಾನಂತರ ದಯವಿಟ್ಟು ಶೆಲ್‌ ಇಂದ ಹೊರಬನ್ನಿ. ತದನಂತರ ಗಣಕವು ಮರು ಬೂಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

en: Which device holds the root partition of your installation?
kn: ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ವಿಭಾಗವು ನಿರ್ವಾಹಣಾ(ರೂಟ್) ವಿಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ?

en: Will try to connect again in 15 seconds...
kn: ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ೧೫ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ...

en: Wrong Disc
kn: ತಪ್ಪು ಡಿಸ್ಕ್‍

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical install or continue with a text mode install?
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ X ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. VNC ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಮತ್ತೊಂದು ಗಣಕದಿಂದ ಈ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಬೆಳೆಸಿ, ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ನೆರವೇರಿಸುವುದೇ ಅಥವಾ ಪಠ್ಯಾತ್ಮಕ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಯುವುದೇ?

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
kn: LDL ರೀತ್ಯಾ ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಆಗಿರುವ DASD ನ ವಿಭಾಗವನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾರಿರಿ.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಲಿನಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗಗಳಿಲ್ಲ.  ಮರಳಿ ಬೂಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಲಿನಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗಗಳಿಲ್ಲ.  ಶೆಲ್‌ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ರಿಟರ್ನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ. %s

en: You have not created a bootable partition.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಬೂಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ರಚಿಸಿಲ್ಲ.

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
kn: %s ನ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ನಿರ್ವಾಹಣಾ(ರೂಟ್)ವಿಭಾಗವನ್ನು (/) (root partition) ನೀವು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿಲ್ಲ.

en: You have not specified a FCP LUN or the number is invalid.
kn: ನೀವು FCP LUN ಅನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿಲ್ಲ, ಇಲ್ಲವೇ ಸಂಖ್ಯೆ ಮಾನ್ಯವಾದದ್ದಲ್ಲ.

en: You have not specified a device number or the number is invalid
kn: ನೀವು ಸಾಧನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿಲ್ಲ ಇಲ್ಲವೇ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಮಾನ್ಯವಾದದ್ದಲ್ಲ

en: You have not specified a swap partition.  %(requiredMem)s MB of memory is required to continue installation without a swap partition, but you only have %(installedMem)s MB.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸ್ವಾಪ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ.  ಸ್ವಾಪ್ ವಿಭಾಗವು ಇಲ್ಲದೆ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು %(requiredMem)s MB ಯಷ್ಟು ಮೆಮೊರಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಕೇವಲ %(installedMem)s MB ಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ.

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸ್ವಾಪ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯ್ದಲ್ಲೂ ಇದರ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಿನ ಆವಶ್ಯಕತೆ ಇರದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಬಹುತೇಕ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಳ ಕಾರ್ಯದಕ್ಷತೆಯು ಇದರಿಂದ ಉತ್ತಮಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: You have not specified a worldwide port name or the name is invalid.
kn: ನೀವು ವಿಶ್ವವ್ಯಾಪಿ ಸಂಪರ್ಕದ್ವಾರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿಲ್ಲ ಇಲ್ಲವೇ ಹೆಸರು ಮಾನ್ಯವಾದದ್ದಲ್ಲ.

en: You must create a new filesystem on the root device.
kn: ರೂಟ್ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕು.

en: You need more space on the following file systems:
kn: ಕೆಳಕಂಡ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ:

en: Your %(mount)s partition is less than %(size)s megabytes which is lower than recommended for a normal %(productName)s install.
kn: ನಿಮ್ಮ %(mount)s ವಿಭಾಗದ ಗಾತ್ರವು %(size)s ಮೆಗಾಬೈಟ್ ಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದು %(productName)s ನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಶಿಫಾರಸುಮಾಡಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

en: Your %(mount)s partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
kn: %(format)s ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ %(mount)s ವಿಭಾಗವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ (ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಗಾತ್ರವು %(minSize)d MB ಇಂದ %(maxSize)d MB ಆಗಿರುತ್ತದೆ)

en: Your %(mount)s partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
kn: %(format)s ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ %(mount)s ವಿಭಾಗವು ಬಹಳ ಸಣ್ಣದಾಗಿದೆ (ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಗಾತ್ರವು %(minSize)d MB ಇಂದ %(maxSize)d MB ಆಗಿರುತ್ತದೆ)

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
kn: ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ವಾಹಣಾ(ರೂಟ್)ವಿಭಾಗ ೨೫೦ ಮೆಗಾಬೈಟ್ ಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯದಾಗಿದ್ದು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ %s ನ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಅತಿ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದಾಗಿದೆ.

en: Your selected packages require %d MB of free space for installation, but you do not have enough available.  You can change your selections or exit the installer.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ %d MB ಯಷ್ಟು ಖಾಲಿಸ್ಥಳದ ಆವಶ್ಯಕತೆ ಇದೆ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಅಷ್ಟು ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ.  ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಇಲ್ಲವೇ ಅನುಸ್ಥಾಪಕದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಬಹುದು.

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ದೋಷಯುಕ್ತ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿದ್ದು ಅದನ್ನು ಆರೋಹಿಸದಂತೆ ನೀವು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದಿರಿ.  ರಿಟರ್ನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತುವುದರ ಮೂಲಕ fsck ಮಾಡಿ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಶೆಲ್‌ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು %(rootPath)s ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿದೆ. 
    
    ಶೆಲ್‌ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು <return> ಒತ್ತಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಾಹಣಾ(ರೂಟ್)ಪರಿಸರವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಇಚ್ಛೆಯಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿ:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು %s ಕೋಶದಡಿಯಲ್ಲಿ ಆರೋಹಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ (_B)

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು (_C)

en: _Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ (_C)

en: _Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು(_E)

en: _Exit installer
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಕದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು (_E)

en: _Fedora
kn: ಫೆಡೋರಾ (_F)

en: _Retry
kn: ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸು (_R)

en: bootloader device
kn: ಬೂಟ್‌ಲೋಡರ್ ಸಾಧನ

en: e2fsck cancelled by user request.
kn: e2fsck ಅನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರ ಕೋರಿಕೆಯ ಮೇರೆಗೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: file conflicts
kn: ಕಡತಗಳ ನಡುವಣ ಅಸಾಂಗತ್ಯ

en: filesystem configuration missing a type
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಸಂರಚನೆಯ ಬಗೆಯು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: iSCSI not available
kn: iSCSI ಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: insufficient disk inodes
kn: ಸಾಲದಾದ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಐನೋಡುಗಳು

en: insufficient disk space
kn: ಸಾಲದಾದ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಸ್ಥಳ

en: lvs failed for %s
kn: %s ಗಾಗಿನ lvs ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: older package(s)
kn: ಹಿಂದಿನ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌(ಗಳು)

en: package already installed
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ ಈಗಾಗಲೇ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆ

en: package conflicts
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳ ನಡುವಣ ಅಸಾಂಗತ್ಯ

en: package for incorrect arch
kn: ಗಣಕಶೈಲಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌

en: package for incorrect os
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಸರಿಹೊಂದದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌

en: required package
kn: ಅಗತ್ಯವಾದ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌

en: the device containing /boot
kn: ಸಾಧನವು /boot ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: vginfo failed for %s
kn: %s ಗಾಗಿನ vginfo

en: you have not created a bootloader stage1 target device
kn: ನೀವು ಬೂಟ್‌ಲೋಡರ್ stage1 target device ಅನ್ನು ರಚಿಸಿದ್ದೀರಿ

en: zFCP device %s not found, not even in device ignore list.
kn: zFCP ಸಾಧನ %s ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ, ಸಾಧನ ಕಡೆಗಣಿಕಾ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ.
