Anaconda - en to mr translation catalogue (642 entries)

en: 	Installation complete.  Press return to quit
mr: 	प्रतिष्ठापन पूर्ण झाली.  बाहेर पडण्यासाठी रिटर्न दाबा

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
mr: 
    
    अपिरिचीत त्रुटी.  रद्द करत आहे.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
mr: 
    
    सावधान!!! VNC सर्वर पासवर्ड विना चालत आहे!
    सर्वर सुरक्षीत करायचे असल्यास तुम्ही vncpassword=<password> बूट पर्याय
    वापरू शकता.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
mr: 
    
    तुम्ही vncviewer शी जुळवणी करायचे निवडले आहे. 
    याकरीता पासवर्ड निश्चित करायची आवश्यकता नाही.  पासवर्ड निश्चित केल्यास 
    , त्याचा वापर 
     vncviewer शी जुळवणी अपयशी झाल्यास वापरले जाते

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
mr: 
    
    तुम्ही vnc ला पासवर्डसह कार्यान्वीत करण्यास निवडले आहे.

en: 
    Would you like to use it anyway?
mr: 
    तुम्हाला कसेहिकरून वापरायचे आहे?

en:   Please make your choice from above ['q' to quit | 'c' to continue]:
mr:   कृपया वरपासून पर्याय पसंत करा [ बाहेर पडण्यासाठी 'q' | पुढे जाण्यासाठी 'c']:

en:  Starting text mode.
mr:  मजकूर मोड सुरू करत आहे.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
mr:  शेलमधून बाहेर पडल्यावर प्रणाली आपोआप रीबूट होईल.

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
mr:  मजकूर मोड इंस्टॉलर वापरण्यासाठी खालील चालवून पहा:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
    , रूट टर्मिनल पासून.

en:  against anaconda at %s
mr:  %s येथे एनाकोंडाच्या विरूध्द

en:  with the provider of this software.
mr: या सॉफ्टवेअरच्या विक्रेतासह.

en: %(product)s Linux %(version)s for %(arch)s
mr: %(product)s Linux %(version)s, %(arch)s करीता

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
mr: %(productName)s %(productVersion)s प्रतिष्ठापन

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
mr: यजमान %(name)s वरील %(productName)s %(productVersion)s प्रतिष्ठापन

en: %(type)s filesystem check failure on %(device)s:
mr: %(device)s वरील %(type)s फाइलप्रणाली तपासणी अपयशी:

en: %d disk selected; %s capacity; %s free | %d disks selected; %s capacity; %s free
mr[0]: %d डिस्क नीवडले; %s क्षमता; %s मोकळे
mr[1]: %d डिस्क्स् नीवडले; %s क्षमता; %s मोकळे

en: %d storage device selected | %d storage devices selected
mr[0]: %d स्टोरेज साधन पसंत केले
mr[1]: %d स्टोरेज साधन पसंत केले

en: %s
    The disks you've selected have the following amounts of free space:
mr: %s
    नीवडलेल्या डिस्क्स्मध्ये खालील मोकळी जागा आहे:

en: %s
    You don't have enough space available to install <b>%s</b>, even if you used all of the free space
    available on the selected disks.
mr: %s
    <b>%s</b> प्रतिष्ठापीत करण्यासाठी अतिरिक्त जागा उपलब्ध नाही, नीवडलेल्या डिस्कवरील संपूर्ण मोकळ्या जागेचा वापर केल्यावरही.

en: %s Byte | %s Bytes
mr[0]: %s बाईट
mr[1]: %s बाईटस्

en: %s cannot be encrypted
mr: %s एंक्रिप्ट करणे अशक्य

en: %s cannot be of type %s
mr: %s प्रकार %s प्रमाणे असणे अशक्य

en: %s cannot be of type %s.
mr: %s प्रकार %s प्रमाणे असणे अशक्य.

en: %s cannot be on an encrypted block device.
mr: %s हे एंक्रिप्टेड ब्लॉक साधनवर नसावे.

en: %s is missing. Cannot setup firewall.
mr: %s आढळले नाही. फायरवॉलची मांडणी अशक्य.

en: %s is now successfully installed on your system and ready
    for you to use!  Go ahead and reboot to start using it!
mr: %s आता यशस्वीरित्या प्रणालीवर प्रतिष्ठापीत झाले आहे व वापरण्यासाठी
    सज्ज आहे!  पुढे चला व वापरण्यासाठी पुनःबूट करा!

en: %s is now successfully installed on your system, but some configuration still needs to be done. 
    Finish it and then click the Finish configuration button please.
mr: %s आता यशस्वीरित्या प्रणालीवर प्रतिष्ठापीत झाले आहे, परंतु काहिक संरचना अजूनही पूर्ण करणे आवश्यक आहे. 
    पूर्ण करा व त्यानंतर कृपया पूर्ण करा संरचना बटन दाबा.

en: %s may not have enough space for grub2 to embed core.img when using the %s filesystem on %s
mr: %s कडे अतिरीक्त जागा नाही grub2 करीता, core.img एम्बेड करण्यासाठी, %s फाइलप्रणालीचा वापर करतेवेळी, %s वरील

en: %s must be between %d and %d MB in size
mr: %s हे आकारात %d व %d MB अंतर्गत पाहिजे

en: %s must be mounted on one of %s.
mr: %s ला %s पैकी एकावर माउंट करणे आवश्यक.

en: %s must be on a device of type %s
mr: %s, %s प्रकारच्या साधानवर पाहिजे

en: %s must be on a primary partition.
mr: %s प्राइमरि विभाजनवर पाहिजे.

en: %s must be within the first %dMB of the disk.
mr: %s हे डिस्कच्या प्रथम %dMB अंतर्गत पाहिजे.

en: %s must have one of the following disklabel types: %s.
mr: %s कडे खालीलपैकी एक डिस्कलेबल प्रकार पाहिजे: %s.

en: %s must not be larger than %dMB.
mr: %s हे %dMB पेक्षा मोठे नसावे.

en: %s must not be smaller than %dMB.
mr: %s हे %dMB पेक्षा आकारात छोटे नसावे.

en: %s of %s
mr: %s, %s पैकी

en: %s requires %s MB of memory to install, but you only have %s MB on this machine.
mr: %s ला प्रतिष्ठापनकरीता %s MB स्मृती आवश्यक आहे, परंतु तुमच्याकडे या मशीनवर फक्त %s MB उपलब्ध आहे.

en: %s timezone
mr: %s वेळक्षेत्र

en: %s to switch layouts.
mr: मांडणी बदलण्यासाठी %s.

en: '%s' is an invalid IP address.
mr: '%s' हा अवैध IP पत्ता आहे.

en: '%s' is not a valid IPv6 address.
mr: '%s' हा वैध IPv6 पत्ता नाही.

en: (%s)
    Command line mode requires all choices to be specified in a kickstart configuration file.
mr: (%s)
    आदेश ओळ मोडमध्ये सर्व किकस्टार्ट संरचना फाइलमध्ये सर्व पर्याय निर्देशीत करणे आवश्यक आहे.

en: /boot filesystem
mr: /boot फाइलप्रणाली

en: /boot/efi must be on a device of type %s
mr: /boot/efi %s प्रकारच्या साधनावर पाहिजे

en: 24-hour
mr: 24 तास

en: <b>%d disk; %s capacity; %s free space</b> (unpartitioned and in filesystems) | <b>%d disks; %s capacity; %s free space</b> (unpartitioned and in filesystems)
mr[0]: <b>%d डिस्क; %s क्षमता; %s मोकळी जागा</b> (विभाजनअशक्य व फाइलप्रणाली अंतर्गत)
mr[1]: <b>%d डिस्क; %s क्षमता; %s मोकळी जागा</b> (विभाजनअशक्य व फाइलप्रणाली अंतर्गत)

en: <b>%s disk; %s reclaimable space</b> (in filesystems) | <b>%s disks; %s reclaimable space</b> (in filesystems)
mr[0]: <b>%s डिस्क; %s पुनःप्रापण जागा</b> (फाइलप्रणालीमध्ये)
mr[1]: <b>%s डिस्क्स्; %s पुनःप्रापण जागा</b> (फाइलप्रणालीमध्ये)

en: <b>%s disks; %s reclaimable space</b> (in filesystems)
mr: <b>%s डिस्क्स्; %s पुनःप्राप्यजोगी जागा</b> (फाइलप्रणालींमध्ये)

en: <b>Cleaning up %s</b>
mr: <b>%s सुस्थीत करत आहे</b>

en: <b>Desired Capacity (MB):</b>
mr: <b>अपेक्षीत क्षमता (MB):</b>

en: <b>Desired Capacity:</b>
mr: <b>अपेक्षीत क्षमता:</b>

en: <b>Device Type:</b>
mr: <b>साधन प्रकार:</b>

en: <b>File System:</b>
mr: <b>फाइल प्रणाली:</b>

en: <b>Installing %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
mr: <b>%(pkgStr)s प्रतिष्ठापीत करत आहे</b> (%(size)s)

en: <b>Label:</b>
mr: <b>लेबल:</b>

en: <b>Mount Point:</b>
mr: <b>माउंट पॉइंट:</b>

en: <b>Partition type:</b>
mr: <b>विभाजन प्रकार:</b>

en: <b>Password</b>
mr: <b>पासवर्ड</b>

en: <b>Proxy URL</b>
mr: <b>प्रॉक्सी URL</b>

en: <b>Upgrading %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
mr: <b>%(pkgStr)s सुधारीत करत आहे</b> (%(size)s)

en: <b>Username</b>
mr: <b>वापरकर्तानाव</b>

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>, but we can help you
    reclaim space by shrinking or removing existing partitions.
mr: <b>%s प्रतिष्ठापीत करण्यासाठी तुमच्याकडे अतिरिक्त जागा उपलब्ध नाही</b>, परंतु अस्तित्वातील विभाजन संकोचीत करून किंवा
    काढून टाकून जागा पुनःप्राप्ति शक्य.

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>, even if you used all of the free space
    available on the selected disks.  You could add more disks for additional space,
    modify your software selection to install a smaller version of <b>%s</b>, or quit the installer.
mr: <b>%s प्रतिष्ठापीत करण्यासाठी अतिरिक्त जागा नाही</b>, नीवडलेल्या डिस्क्सवरील उपलब्धमोकळ्या जागेचा
    वापर केल्यावरही.  अगाऊ जागेकरिता एकापेक्षा जास्त डिस्क्स् समाविष्टकरणे,
    <b>%s</b> ची लहान आवृत्ती प्रतिष्ठापीत करण्यासाठी सॉफ्टवेअर नीवड संपादित करणे, किंवा इंस्टॉलरपासून बाहेर पडणे शक्य आहे.

en: <span size="small" foreground="white">AVAILABLE SPACE</span>
mr: <span size="small" foreground="white">उपलब्ध जागा</span>

en: <span size="small" foreground="white">TOTAL SPACE</span>
mr: <span size="small" foreground="white">एकूण जागा</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> squid.mysite.org:3128</span>
mr: <span size="small"><b>उदाहरण:</b> squid.mysite.org:3128</small>

en: A %s error occurred when installing the %s package.  This could indicate errors when reading the installation media.  Installation cannot continue.
mr: %s त्रुटी आढळली, %s संकुल प्रतिष्ठापीत करतेवेळी. प्रतिष्ठापन मिडिया वाचतेवेळी हे त्रुटी असते.  प्रतिष्ठापन पुढे चालू ठेवणे अशक्य.

en: A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d member | A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d members
mr[0]: RAID%(raidLevel)d संचाला किंमान %(minMembers)d सदस्य आवश्यक आहे
mr[1]: RAID%(raidLevel)d संचाला किंमान %(minMembers)d सदस्ये आवश्यक आहे

en: ADD A CUSTOM ADD-ON
mr: पसंतीचे ॲडऑन समाविष्ट करा

en: ADD A KEYBOARD LAYOUT
mr: किबोर्ड मांडणी समाविष्ट करा

en: ADD A NEW MOUNT POINT
mr: नवीन माउंट पॉइंट समाविष्ट करा

en: Action
mr: कृती

en: Add a new mountpoint.
mr: नवीन माउंटपॉइंट समाविष्ट करा.

en: Add and mark for usage NTP servers
mr: वापर NTP सर्व्हर्सकरीता समाविष्ट करा व चिन्ह लावा

en: Add layout
mr: मांडणी समाविष्ट करा

en: After shutdown, please perform a manual IPL from %s to continue installation.
mr: पूर्णपणे बंद केल्यावर, प्रतिष्ठापन पुढे चालविण्यासाठी कृपया %s पासून IPL स्वहस्ते चालवा.

en: Air_plane Mode
mr: अयरप्लैन मोड (_p)

en: Alt + Shift to switch layouts.
mr: मांडणी बदलण्यासाठी Alt + Shift याचा वापर करा.

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
mr: काहिक किंवा संपूर्ण प्रणाली माउंट करतेवेळी त्रुटी आढळली. ठराविक भाग %s अंतर्गत माउंट करणे शक्य आहे.
    
    शेल प्राप्त करण्यासाठी <return> दाबा.

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please save a copy of the detailed exception and file a bug report
mr: न हाताळलेले अपवाद घडले.  हे बहुदा बग असू शकते.  कृपया तपशील अपवादची प्रत संचयीत करा व बग तपशील नोंदवा

en: An unknown error occurred during installation.  Details are below.
mr: प्रतिष्ठापनवेळी अपरिचीत त्रुटी आढळली.  तपशील खालील प्रमाणे आहे.

en: Apple Bootstrap Partition
mr: Apple बूटस्ट्रॅप विभाजन

en: Apple EFI Boot Partition
mr: Apple EFI बूट विभाजन

en: Are you sure you want to delete all of the data on %s?
mr: तुम्हाला नक्की %s वरील सर्व डाटा नष्ट करायचे?

en: Are you sure you want to skip entering a passphrase for device %s?
    
    If you skip this step the device's contents will not be available during installation.
mr: तुम्हाला नक्की उपकरन %s करीता पासफ्रेज प्रविष्ट करणे वगळायचे आहे?
    
    ही पध्दत वगळल्यास प्रतिष्ठापनवेळी उपकरनचे अनुक्रम उपलब्ध राहणार नाही.

en: Are you sure you wish to quit the
    installation process?
mr: तुम्हाला नक्की
    प्रतिष्ठापन प्रक्रियापासून बाहेर पडायचे?

en: At least one of your swap devices does not have a UUID, which is common in swap space created using older versions of mkswap. These devices will be referred to by device path in /etc/fstab, which is not ideal since device paths can change under a variety of circumstances.
mr: किमान एक स्वॅप साधनांकडे UUID आढळली नाही, जे mkswap च्या जुण्या आवृत्तींचा वापर करून निर्मीत स्वॅप जागामध्ये सामान्य आहे. ह्या साधनांना /etc/fstab मधील साधन मार्गतर्फे संदर्भ केले जाते, जे अनुकूल नाही कारण साधन मार्गे विविध कारणास्तव बदलतात.

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
mr: vnc (सेवा)ग्राहक %s यजमानावर जोडण्याचा प्रयत्न करत आहे...

en: Authentication required
mr: ओळख पटवणे आवश्यक

en: Automatic partitioning failed. Click for details.
mr: स्वयं विभाजन अपयशी. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Automatic partitioning selected
mr: स्वयं विभाजन नीवडले

en: Autopartitioning Options
mr: स्वयंविभाजन पर्याय

en: Available regions
mr: उपलब्ध क्षेत्र

en: Available timezones in region %s
mr: क्षेत्र %s मधील उपलब्ध वेळक्षेत्र

en: Back
mr: मागे

en: Boot
mr: बूट

en: CD/DVD drive
mr: CD/DVD ड्राइव्ह

en: CONFIGURATION
mr: संरचना

en: CONFIGURE MOUNT POINT
mr: माउंट पॉइंट संरचीत करा

en: C_onfigure...
mr: संरचीत करा (_o)...

en: Cable unplugged
mr: केबल प्लग अशक्य

en: Can't have a question in command line mode!
mr: आदेश पंक्ती रीतीमध्ये प्रश्न असू शकत नाही!

en: Cancel & _add more disks
mr: रद्द करा व आणखी डिस्क्स् समाविष्ट करा

en: Capacity
mr: क्षमता

en: Checking dependencies in packages selected for installation
mr: प्रतिष्ठापनकरीता नीवडलेल्या संकुलांमध्ये अवलंबन करीता तपासणी करत आहे

en: Checking software dependencies...
mr: सॉफ्टवेअर अवलंबन तपासत आहे...

en: Checking storage configuration...
mr: स्टोरेज संरचना तपासत आहे...

en: Choose your add-ons
mr: ॲडऑन्स् पसंत करा

en: Choose your environment
mr: वातावरण पसंत करा

en: City:
mr: शहर:

en: Click here to create them automatically.
mr: स्वयंरित्यापूर्णकरण्यासाठी येथे क्लिक करा.

en: Close
mr: बंद करा

en: Closest mirror
mr: सर्वात जवळचा मिरर

en: Complete!
mr: पूर्ण झाले!

en: Completed
mr: पूर्ण

en: Configure selected mountpoint.
mr: नीवडलेले माउंटपॉइंट संरचीत करा.

en: Confirm
mr: निश्चित करा

en: Confirm:
mr: खात्री करा:

en: Connected
mr: जुळले

en: Connected!
mr: जोडणी झाली!

en: Connected: %s
mr: जुडले: %s

en: Connecting
mr: जोडत आहे

en: Connecting...
mr: जोडणी करत आहे...

en: Connection failed
mr: जोडणी अपयशी

en: Continue
mr: चालू ठेवा

en: Could not add LUN %(fcplun)s to WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
mr: LUN %(fcplun)s यांस WWPN %(wwpn)s करीता zFCP उपकरण %(devnum)s (%(e)s) येथे समावेश करणे अशक्य.

en: Could not add WWPN %(wwpn)s to zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
mr: WWPN %(wwpn)s यांस zFCP उपकरण %(devnum)s (%(e)s) करीता समावेश करण्यास अशक्य.

en: Could not correctly delete SCSI device of zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s).
mr: zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s) चे SCSI उपकरण योग्यप्रकारे नष्ट करण्यास अशक्य.

en: Could not log in to any of the discovered nodes
mr: डिस्कवर्ड् नोडस्करीता प्रवेश अशक्य

en: Could not read failed attribute of LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
mr: LUN %(fcplun)s चे अपयशी गुणधर्म WWPN %(wwpn)s येथील, zFCP उपकरन %(devnum)s (%(e)s) वरील, वाचण्यास अशक्य.

en: Could not remove LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
mr: LUN %(fcplun)s यांस WWPN %(wwpn)s करीता, zFCP उपकरन %(devnum)s (%(e)s) काढून टाकण्यास अशक्य.

en: Could not remove WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
mr: WWPN %(wwpn)s यांस zFCP उपकरन %(devnum)s (%(e)s) येथून काढून टाकण्यास अशक्य.

en: Could not set zFCP device %(devnum)s offline (%(e)s).
mr: zFCP उपकरन %(devnum)s यांस आफलाइन (%(e)s) सेट करण्यास अशक्य.

en: Could not set zFCP device %(devnum)s online (%(e)s).
mr: zFCP उपकरण %(devnum)s यांस ऑनलाइन (%(e)s) सेट करण्यास अशक्य.

en: Creating %(type)s on %(device)s
mr: %(type)s निर्माण करत आहे, %(device)s वर

en: Custom partitioning selected
mr: पसंतीचे विभाजन नीवडले

en: Custom software selected
mr: पसंतीचे सॉफ्टवेअर नीवडले

en: DATA
mr: डाटा

en: DATE & TIME
mr: दिनांक व वेळ

en: DEFAULT TITLE
mr: पूर्वनिर्धारित शीर्षक

en: DISK ENCRYPTION PASSPHRASE
mr: डिस्क एंक्रिप्शन पासफ्रेज

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
mr: DISPLAY वेरियेबल सेट केले नाही. मजकूर मोड सुरु करत आहे.

en: DISTRIBUTION INSTALLATION
mr: वितरण प्रतिष्ठापन

en: Default HUB title
mr: पूर्वनिर्धारित HUB शीर्षक

en: Default Route
mr: पूर्वनिर्धारीत राऊट

en: Default spoke title
mr: पूर्वनिर्धारि स्पोक शीर्षक

en: Delete
mr: नष्ट करा

en: Delete all other filesystems in the %s root as well.
mr: %s रूटमधील इतर सर्व फाइलप्रणाली नष्ट करा.

en: Dependency Check
mr: अधीनता तपासणी

en: Description
mr: वर्णन

en: Description goes here.
mr: वर्णन येथे उपलब्ध होते.

en: Device description
mr: साधनचे वर्णन

en: Device reconfiguration failed. Click for details.
mr: साधन पुनःसंरचना अपयशी. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Device reformat request failed. Click for details.
mr: साधन पुनःरूपण विनंती अपयशी. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Device removal request failed. Click for details.
mr: साधन काढून टाकण्याची विनंती अपयशी. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Device resize request failed. Click for details.
mr: साधन पुनःआकार विनंती अपयशी. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Device:
mr: साधन:

en: Devices of type %s require a valid RAID level selection.
mr: %s प्रकारच्या साधनांना वैध RAID स्तर पसंती आवश्यक आहे.

en: Disconnected
mr: खंडीत

en: Disconnecting
mr: खंडीत करत आहे

en: Disconnecting...
mr: खंडीत करत आहे...

en: Disk
mr: डिस्क

en: Disk summary goes here
mr: डिस्क सारांश येथे येते

en: Distributed
mr: डिस्ट्रिब्युटेड

en: Do you really want to quit?
mr: तुम्हाला नक्की बाहेर पडायचे?

en: Downloading group metadata...
mr: गट मेटाडाटा डाऊनलोड करत आहे...

en: Downloading package metadata...
mr: पॅकेज मेटाडाटा डाऊनलोड करत आहे...

en: EFI System Partition
mr: EFI प्रणाली विभाजन

en: Edit
mr: संपादन करा

en: Encrypt my data. I'll set a passphrase later.
mr: डाटा एंक्रिप्ट करा. पासफ्रेज नंतर ठरवले जाईल.

en: Encrypted
mr: एनक्रिप्ट केलेले

en: Enterprise
mr: एंटरप्राइज

en: Error
mr: त्रुटी

en: Error Installing Package
mr: संकुल प्रतिष्ठापीत करतेवेळी त्रुटी

en: Error Running Transaction
mr: कार्यपध्दती कार्यरत करतेवेळी त्रुटी

en: Error Setting Up Repository
mr: रेपॉजीटरी संयोजीत करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error checking software dependencies
mr: सॉफ्टवेअर अवलंबन तपासतेवेळी त्रुटी

en: Error checking software dependencies.  Click for details.
mr: सॉफ्टवेअर विलंब तपासतेवेळी त्रुटी.  तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Error checking software selection
mr: सॉफ्टवेअर नीवड तपासतेवेळी त्रुटी

en: Error checking storage configuration
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error checking storage configuration.  Click for details.
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी त्रुटी.  तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Error detection (parity)
mr: एरर डिटेक्शन (पॅरिटि)

en: Error downloading package metadata...
mr: संकुल मेटाडेटा डाउनलोड करतेवेळी त्रुटी...

en: Error setting root password
mr: रूट पासवर्ड ठरवणे अपयशी

en: Error setting up software source
mr: सॉफ्टवेअर स्रोत ठरवतेवेळी त्रुटी

en: Escrow certificate %s requires the network.
mr: Escrow प्रमाणपत्र %s यास नेवटर्क आवश्यक आहे.

en: Ethernet
mr: इथरनेट

en: Exit
mr: बाहेर

en: Exit installer
mr: प्रतिष्ठापक पासून बाहेर पडा

en: FCoE not available
mr: FCoE उपलब्ध नाही

en: Failed LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s removed again.
mr: अपयशी LUN %(fcplun)s, WWPN %(wwpn)s येथील, zFCP उपकरन %(devnum)s वरील, पुनः काढून टाकण्यात आले.

en: Failed to add new device. Click for details.
mr: नवीन साधन समाविष्ट करण्यास अशक्य. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Failed to save storage configuration...
mr: स्टोरेज संरचना साठवण्यास अपयशी...

en: Failed to set up install source
mr: प्रतिष्ठापन स्रोतची मांडणी करण्यास अपयशी

en: Failed to set up install source, check the repo url
mr: प्रतिष्ठापन स्रोतची मांडणी करण्यास अपयशी, रेपो url ची तपासणी करा

en: Failed to set up install source, check the repo url and proxy settings
mr: प्रतिष्ठापन स्रोतची मांडणी करण्यास अपयशी, रेपो url व प्रॉक्सी सेटिंग्स् तपासा

en: Failed to unlock encrypted block device. Click for details
mr: एंक्रिप्टेड ब्लॉक साधन कुलूपबंद अशक्य करण्यास अपयशी. तपशीलकरीता क्लिक करा

en: Fair
mr: सुरेख

en: Fedora People Repositories
mr: फेडोरा पिपल रेपॉजिटरिज्

en: File system errors left uncorrected.
mr: फाइल प्रणाली त्रुटी अयोग्यच राहिले.

en: Filesystem
mr: फाइलप्रणाली

en: Firmware missing
mr: फर्मवेअर आढळले नाही

en: First sector of boot partition
mr: बूट विभाजनचा पहिला सेक्टर

en: Formatting DASD Device | Formatting DASD Devices
mr[0]: DASD साधणचे रूपण सुरू आहे
mr[1]: DASD साधणांचे रूपण सुरू आहे

en: Free
mr: मुक्त

en: Free space available for use.
mr: वापरकरीता मोकळी जागा उपलब्ध.

en: Free space unavailable but reclaimable from existing partitions.
mr: मोकळी जागा अनुपलब्ध परंतु अस्तित्वातील विभाजनांपासून पुनःप्राप्तजोगी आहे.

en: Full disk summary and options...
mr: संपूर्ण डिस्क सारांश व पर्याय...

en: Gateway
mr: गेटवे

en: Generating updated storage configuration
mr: सुधारित स्टोरेज संरचना निर्माण करत आहे

en: Getting info about requested repository
mr: विनंती केलेल्या रेपॉजिटरिविषयी माहिती प्राप्त करणे

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
mr[0]: %d प्रयत्नानंतर जोडणी करायचा प्रयत्न वगळला!
mr[1]: %d प्रयत्नानंतर जोडणी जोडणी करायचा प्रयत्न वगळले!

en: Good
mr: चांगले

en: Graphical Desktop
mr: ग्राफिकल डेस्कटॉप

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
mr: ग्राफिकल प्रतिष्ठापन उपलब्ध नाही. मजकूर मोड सुरु करत आहे.

en: Group Name
mr: गट नाव

en: Group Password
mr: गट पासवर्ड

en: H_TTPS Proxy
mr: HTTPS प्रॉक्सी (_T)

en: Hardware Address
mr: हार्डवेअर पत्ता

en: Hardware Error Encountered
mr: हार्डवेअर त्रुटी आढळली

en: Here we'll describe how much space is needed for the current software selection.
mr: सध्याच्या सॉफ्टवेअर नीवडकरीता येथे आवश्यक जागा ठरवली जाईल.

en: Here we'll describe what your options are.
mr: येथे पर्यायचे वर्णन केले जाईल.

en: Hostname
mr: यजमाननाव

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
mr: आयोजकनावाची लांबी 255 किंवा त्यापेक्षा कमी अक्षरांची असायला हवी.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
mr: यजमाननावचे प्रारंभ वैध अक्षर क्षेत्र जसे कि 'a-z', 'A-Z', किंवा '0-9'  यानुरूप सुरू व्हायला हवे

en: I don't need help; let me customize disk _partitioning.
mr: मला मदत नाही पाहिजे; मला डिस्क विभाजन पसंती करण्यास परवानगी द्या (_p).

en: ID
mr: आयडी

en: INSTALLATION DESTINATION
mr: प्रतिष्ठापन लक्ष्य

en: INSTALLATION OPTIONS
mr: प्रतिष्ठापन पर्याय

en: INSTALLATION SOURCE
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत

en: INSTALLATION SUMMARY
mr: प्रतिष्ठापन सारांश

en: IP Address
mr: IP पत्ता

en: IP address is missing.
mr: IP पत्ता सापडला नाही.

en: IPv4 Address
mr: IPv4 पत्ता

en: IPv4 addresses must contain four numbers between 0 and 255, separated by periods.
mr: IPv4 पत्त्यांमध्ये 0 ते 255 दरम्यानच्याच संख्या असायला हव्यात, त्याही बिंदूंनी विलग केलेल्या.

en: IPv6 Address
mr: IPv6 पत्ता

en: Id
mr: आयडी

en: In interactive step can't continue. (%s)
mr: In परस्पर स्टेप चालवणे अशक्य. (%s)

en: In progress
mr: कार्य चालू आहे

en: Install
mr: प्रतिष्ठापीत करा

en: Install Destination
mr: प्रतिष्ठापन लक्ष्य

en: Install hub
mr: हब प्रतिष्ठापीत करा

en: Install on System
mr: प्रणालीवर प्रतिष्ठापीत करा

en: Install the live CD to your hard disk
mr: लाइव्ह CD ला तुमच्या हार्ड डिस्कवर प्रतिष्ठापीत करा

en: Install to Hard Drive
mr: हार्ड ड्राइव्ह्हवर प्रतिष्ठापन करा

en: Installation Hub
mr: प्रतिष्ठापन हब

en: Installation Progress
mr: प्रतिष्ठापन प्रगती

en: Installation Starting
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करत आहे

en: Installation requires a total of <b>%s</b> for system data.
mr: प्रतिष्ठापनकरीता एकूण <b>%s</b> प्रणाली डाटा आवश्यक आहे.

en: Installation requires partitioning of your hard drive.  Select what space to use for the install target.
mr: प्रतिष्ठापनकरीता हार्ड ड्राइव्हवरील विभाजन आवश्यक आहे.  प्रतिष्ठापन लक्ष्यकरीता कोणत्या जागेचा वापर करायचे ते पसंत करा.

en: Installation source not set up
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत ठरवले नाही

en: Installing
mr: प्रतिष्ठापीत करत आहे

en: Installing on a FireWire device.  This may or may not produce a working system.
mr: FireWire यंत्रावर प्रतिष्ठापना करत आहे. यातून एक कार्यक्षम प्रणाली निर्माण होऊ शकते किंवा नाहीपण होऊ शकत.

en: Installing on a USB device.  This may or may not produce a working system.
mr: USB यंत्रावर प्रतिष्ठापना करत आहे. यातून एक कार्यक्षम प्रणाली निर्माण होऊ शकते किंवा नाहीपण होऊ शकत.

en: Installing software
mr: सॉफ्टवेअर प्रतिष्ठापीत करत आहे

en: Invalid partition size set. Use a valid integer.
mr: अवैध विभाजन आकार संच. वैध इंटिजरचा वापर करा.

en: Invalid timezone
mr: अवैध वेळक्षेत्र

en: KEYBOARD
mr: किबोर्ड

en: KEYBOARD LAYOUT
mr: किबोर्ड मांडणी

en: LANGUAGE
mr: भाषा

en: LAYOUT SWITCHING OPTIONS
mr: मांडणी बदलण्याचे पर्याय

en: LOCALIZATION
mr: भाषांतरन

en: LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s already configured.
mr: LUN %(fcplun)s यांस WWPN %(wwpn)s येथील zFCP उपकरण %(devnum)s वर आधिपासूनच संरचीत केले आहे.

en: Layout switching not configured.
mr: मांडणी बदलणे संरचीत केले नाही.

en: Let me customize the _partitioning of the disks instead.
mr: त्याऐवजी डिस्कचे विभाजन पसंतीचे करू (_p).

en: Linux on %s
mr: %s वरील Linux

en: Local Standard Disks
mr: स्थानीय मानक डिस्क्स्

en: Logging in to iSCSI node
mr: iSCSI नोडमध्ये प्रवेश करत आहे

en: Logging in to iSCSI node %s
mr: iSCSI नोड %s मध्ये प्रवेश करत आहे

en: MANUAL PARTITIONING
mr: मॅन्युअल विभाजन

en: MEDIA VERIFICATION
mr: मिडीया तपासणी

en: Master Boot Record
mr: मास्टर बूट रेकॉर्ड

en: Migrating filesystem on %(device)s
mr: %(device)s वर फाइलप्रणाली स्थानांतरीत करत आहे

en: Minimal
mr: किमान

en: More customization options are available
    after creating the mount point below.
mr: खालील माउंट पॉइंट निर्माण केल्यानंतर
    अधिक पसंतीचे पर्याय उपलब्ध आहेत.

en: Move selected layout down
mr: नीवडलेली मांडणी खाली सरकवा

en: Move selected layout up
mr: नीवडलेली मांडणी वर सरकवा

en: Must provide an iSCSI initiator name
mr: iSCSI इनीशीएटर नाव पुरवणे आवश्यक आहे

en: NETWORK CONFIGURATION
mr: नेटवर्क संरचना

en: NFS mount options:
mr: NFS माउंट पर्याय:

en: NFS server %s
mr: NFS सर्व्हर %s

en: Name
mr: नाव

en: Network Name
mr: नेटवर्क नाव

en: Network Time
mr: नेटवर्क वेळ

en: New %s %s Installation
mr: नवीन %s %s प्रतिष्ठापन

en: New Device
mr: नवीन साधन

en: New Selector
mr: नवीन सिलेक्टर

en: No Network Available
mr: जाळ उपलब्ध नाही

en: No disks detected.  Please shut down the computer, connect at least one disk, and restart to complete installation.
mr: डिस्क्स् आढळले नाही.  कृपया संगणक पूर्णपणे बंद करा, किमान एक डिस्कसह जोडणी करा, व प्रतिष्ठापन पूर्ण करण्यासाठी पुनः सुरू करा.

en: No disks selected
mr: डिस्क्स् नीवडले नाही

en: No disks selected.
mr: डिस्क्स् नीवडले नाही.

en: No disks selected; please select at least one disk to install to.
mr: डिस्क्स् नीवडले नाही; कृपया प्रतिष्ठापनकरीता किमान एक डिस्क पसंत करा.

en: No iSCSI nodes discovered
mr: iSCSI नोडस् आढळले नाही

en: No initiator name set
mr: प्रारंभकाचे नाव निश्चित केले नाही

en: No installation source available
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत उपलब्ध नाही

en: No network devices available
mr: नेटवर्क साधने अनुपलब्ध

en: No new iSCSI nodes discovered
mr: नवीन iSCSI नोड आढळले नाही

en: None
mr: काहिच नाही

en: Not connected
mr: जुडले नाही

en: Not enough RAM
mr: पुरेशी RAM आढळली नाही

en: Not enough free space on selected disks.
mr: नीवडलेल्या डिस्क्स्वर अतिरिक्त मोकळी जागा आढळली नाही.

en: Not ready
mr: सज्ज नाही

en: Note: pool servers may not be available all the time
mr: टिप: पूल सर्व्हर्स् पूर्ण वेळ उपलब्ध राहणार नाही

en: Nothing selected
mr: काहिच नीवडले नाही

en: OK
mr: ठिक आहे

en: On the _network:
mr: नेटवर्कवरील (_n):

en: Operational error.
mr: कार्यवाही त्रुटी.

en: Optimized performance (stripe)
mr: ऑप्टिमाइज्ड परफॉर्मंस (स्ट्राइप)

en: Or, create new mount points below with the '+' icon.
mr: किंवा, '+' चिन्हासह नवीन माउंट पॉइंट निर्माण करा.

en: PRE-RELEASE / TESTING
mr: प्रि-रिलिज / चाचणी

en: PReP Boot Partition
mr: PReP बूट विभाजन

en: Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d | Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d
mr[0]: प्रतिष्ठापीत संकुले: %(donepkgs)d, %(numpkgs)d पैकी
mr[1]: प्रतिष्ठापीत संकुले: %(donepkgs)d, %(numpkgs)d पैकी

en: Partition scheme configuration
mr: विभाजन सुत्रयोजना संरचना

en: Passphrase:
mr: पासफ्रेज:

en: Passphrases do not match.
mr: पासफ्रेज जुळत नाही.

en: Password (confirm):
mr: पासवर्ड (खात्री करा):

en: Password is not set.
mr: पासवर्ड ठरवले नाही.

en: Password is set.
mr: पासवर्ड ठरवले.

en: Password:
mr: पासवर्ड:

en: Passwords do not match!
mr: पासवर्ड जुळत नाही!

en: Performing post-install setup tasks
mr: पोस्ट-इंस्टॉल सेटअप कार्ये सुरू करत आहे

en: Performing post-installation configuration
mr: प्रतिष्ठापन-नंतर संरचना कार्यान्वीत करत आहे

en: Performing post-upgrade configuration
mr: सुधारणा-नंतरची संरचना कार्यान्वीत करत आहे

en: Please complete all spokes before continuing
mr: पुढे जाण्यापूर्वी कृपया सर्व स्पोक्स् पूर्ण करा

en: Please complete items marked with this icon before continuing to the next step.
mr: कृपया पुढे मुद्यावर जाण्यापूर्वी ह्या चिन्हासह चिन्ह लावलेल्या घटकांना पूर्ण करा.

en: Please enter a valid mountpoint.
mr: कृपया वैध माउंटपॉइंट द्या.

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
mr: प्रतिष्ठापना सुरु करण्यासाठी कृपया स्वतःहून तुमचा vnc (सेवा)ग्राहक %s ला जोडा.

en: Please provide VNC password. You will have to type it twice. 
    Leave blank for no password
mr: कृपया VNC पासवर्ड द्या. तुम्हाला दोनवेळा टाइप करावे लागेल. 
    पासवर्ड नसल्यास रिकामे सोडा

en: Please respond 'yes' or 'no':
mr: कृपया 'yes' किंवा 'no' टाइप करा:

en: Please select new root password. You will have to type it twice.
mr: कृपया नवीन रूट पासवर्ड नीवडा. तुम्हाला दोनवेळा टाइप करावे लागेल.

en: Please select the timezone.
    Use numbers or type names directly [b to region list, q to quit]:
mr: कृपया वेळक्षेत्र पसंत करा.
    संख्यांच्या वापर करा किंवा प्रत्यक्षरित्या नाव टाइप करा [b क्षेत्र सूचीकरीता, बाहेर पडण्यासाठी q]:

en: Please ssh install@%s to begin the install.
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करण्यासाठी कृपया ssh install@%s करा.

en: Please ssh install@<host> to continue installation.
mr: प्रतिष्ठापन सुरू ठेवण्याकरीता कृपया ssh install@<host> करा.

en: Please wait... software metadata still loading.
mr: कृपया थांबा.... सॉफ्टवेअर मेटाडाटा अजूनही लोड होत आहे.

en: Post Installation
mr: प्रतिष्ठापन नंतर

en: Post Upgrade
mr: सुधारणे नंतर

en: Preparing %d DASD device for use with Linux... | Preparing %d DASD devices for use with Linux...
mr[0]: Linux सह वापरकरीता %d DASD उपकरण तयार करत आहे...
mr[1]: Linux सह वापरणीकरीता %d DASD उपकरणे तयार करत आहे...

en: Preparing to install
mr: प्रतिष्ठापनसाठी तयारी करत आहे

en: Preparing transaction from installation source
mr: प्रतिष्ठापन स्त्रोतपासून व्यवहार तयार करत आहे

en: Preserve
mr: साठवा

en: Press enter to exit.
mr: बाहेर पडण्यासाठी कृपया एंटर दाबा.

en: Preview layout
mr: पूर्वावलोकन मांडणी

en: Probing storage...
mr: स्टोरेज शोधत आहे...

en: Provider
mr: प्रोव्हाइडर

en: Question
mr: प्रश्न

en: RAID Device
mr: RAID साधण

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following device types: %s.
mr: RAID संच ज्यामध्ये '%s' समाविष्टीत असते त्यामध्ये खालील साधन प्रकार पाहिजे: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following metadata versions: %s.
mr: RAID संच ज्यामध्ये '%s' समाविष्टीत असते त्यामध्ये खालील मेटाडेटा आवृत्ती पाहिजे: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following raid levels: %s.
mr: RAID संच ज्यामध्ये '%s' समाविष्टीत असते त्यामध्ये खालील रैड स्तर पाहिजे: %s.

en: RECLAIM DISK SPACE
mr: डिस्क जागा पुनःप्राप्त करा

en: ROOT PASSWORD
mr: रूट पासवर्ड

en: Re_boot
mr: रीबूट करा(_b)

en: Read-Only
mr: फक्त वाचण्याजोगा

en: Reclaim _space
mr: जागा पुनःप्राप्त करा (_s)

en: Reclaimable Space
mr: पुनःप्राप्यजोगी जागा

en: Recoverable errors have been detected or dosfsck has discovered an internal inconsistency.
mr: पुनःप्राप्त करण्याजोगी त्रुटी ओळखले गेले किंवा dosfsck ने आंतरीक अस्थीरता ओळखले.

en: Redundancy (mirror)
mr: रिडंडंसि (मिरर)

en: Redundant
mr: रिडंडंट

en: Reformat
mr: पुनःरूपण

en: Region:
mr: क्षेत्र:

en: Remove layout
mr: मांडणी काढून टाका

en: Remove the selected mountpoint(s.)
mr: नीवडलेले माउंटपॉइंट काढून टाका.

en: Replace Existing Linux system(s)
mr: अस्तित्वातील Linux प्रणालीला अदलाबदल करा

en: Repository
mr: रेपॉजिटरी

en: Repository %r is missing name in configuration, using id
mr: रेपॉजीटरी %r च्या संयोजना अंतर्गत नाव आढळले नाही, आयडी वापरत आहे

en: Rescue
mr: बचाव

en: Rescue Mode
mr: बचाव रीत

en: Resizing filesystem on %(device)s
mr: %(device)s वरील फाइलप्रणालीला पुनःआकार देत आहे

en: Retrieving installation information for %s.
mr: %s करीता प्रतिष्ठापन माहिती प्राप्त करत आहे.

en: Retrieving installation information.
mr: प्रतिष्ठापन माहिती प्राप्त करत आहे.

en: Retrying
mr: पुन्हा प्रयत्न करत आहे

en: Retrying download.
mr: डाऊनलोडकरीता पुनः प्रयत्न करत आहे.

en: Root
mr: रूट

en: Root Password:
mr: रूट पासवर्ड:

en: Root account is disabled
mr: रूट खाते बंद केले

en: Root account is disabled.
mr: रूट खाते बंद केले.

en: Root password is not set
mr: रूट पासवर्ड ठरवले नाही

en: Root password is set
mr: रूट पासवर्ड ठरवले

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
mr: पूर्ण झाल्यावर प्रणाली माउंट अशक्य करण्यासाठी %s चालवा.

en: Running pre-installation scripts
mr: पूर्व-प्रतिष्ठापन स्क्रिप्टस् चालवत आहे

en: SELECTED DISKS
mr: नीवडलेले डिस्क्स्

en: SOFTWARE
mr: सॉफ्टवेअर

en: SOFTWARE SELECTION
mr: सॉफ्टवेअर नीवड

en: SPOKE NAME
mr: स्पोक नेम

en: STORAGE
mr: स्टोरेज

en: SYSTEM
mr: प्रणाली

en: Save Passphrase
mr: पासफ्रेज साठवा

en: Saving storage configuration...
mr: स्टोरेज संरचना साठवत आहे...

en: Security
mr: सुरक्षा

en: Security Key
mr: सुरक्षा कि

en: Select one or more disks this device may reside on.
mr: ह्या साधनावर अवलंबून एक किंवा त्यापेक्षा जास्त डिस्क्स् पसंत करा.

en: Selected Device
mr: नीवडलेले साधन

en: Set root password
mr: रूट पासवर्ड ठरवा

en: Setting up installation source...
mr: प्रतिष्ठापन स्रोत सेटअप करत आहे...

en: Shared library error.
mr: शेअर्ड् लाइब्ररी त्रुटी.

en: Shrink
mr: छोटे करा

en: Skip
mr: टाळा

en: Software Development
mr: सॉफ्टवेअर विकास

en: Some of the packages you have selected for install are missing dependencies.  You can exit the installation, go back and change your package selections, or continue installing these packages without their dependencies.  If you continue, these packages may not work correctly due to missing components.
mr: प्रतिष्ठापनकरीता नीवडलेल्या संकुलांमध्ये अवलंबन आढळले.  प्रतिष्ठापनातून बाहेर पडणे, पाठीमागे जाऊन संकुल बदलणे, किंवा अवलंबनविना संकुल प्रतिष्ठापीत करणे शक्य आहे.  पुढे चालू ठेवल्यास, न आढळलेल्या घटकांमुळे हे संकुले योग्यप्रकारे कार्य करू शकणार नाही.

en: Some of your software repositories require networking, but there was an error enabling the network on your system.
mr: काहिक सॉफ्टवेअर रेपॉजिटरीजला जाळची आवश्यकता आहे, परंतु प्रणाली वर नेटवर्क कार्यान्वीत करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Space in selected disks reclaimable by deleting existing partitions.
mr: अस्तित्वातील विभाजने नष्ट करून नीवडलेल्या डिस्कमधील जागा पुनःप्राप्तजोगी आहे.

en: Speed
mr: वेग

en: Standard Partition
mr: मानक विभाजन

en: Standard YUM repository:
mr: मानक YUM रेपॉजिटरि:

en: Start VNC
mr: VNC सुरू करा

en: Starting Install to Hard Drive
mr: हार्ड ड्राइव्हवर प्रतिष्ठापन सुरू करा

en: Starting VNC...
mr: VNC सुरु होत आहे...

en: Starting automated install
mr: स्वयं प्रतिष्ठापन सुरू करत आहे

en: Starting installation process
mr: प्रतिष्ठापन क्रिया सुरू करत आहे

en: Starting package installation process
mr: संकुल प्रतिष्ठापन प्रक्रिया सुरू करत आहे

en: Status unknown
mr: स्थिती अपरिचीत

en: Status unknown (missing)
mr: स्थिती अपरिचीत (आढळली नाही)

en: Storage configuration reset due to unrecoverable error. Click for details.
mr: विना पुनःप्राप्य त्रुटीमुळे स्टोरेज संरचना पूर्वस्थितीत आणले. तपशीलकरीता क्लिक करा.

en: Strong
mr: मजबूत

en: Subnet Mask
mr: सबनेट मास्क

en: System to Rescue
mr: बचावाची प्रणाली

en: Testing layouts configuration not available.
mr: चाचणी मांडणी संरचना उलब्ध नाही.

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not allow you to specify your own partitioning layout or package selections. Would you like to use VNC mode instead?
mr: मजकूर मोड तुम्हाला प्रतिष्ठापन पर्यायचे मर्यादीत संच पुरवतो. स्वतःची विभाजन मांडणी किंवा संकुल नीवड निर्देशीत करण्यास परवानगी देत नाही. त्याऐवजी VNC मोड वापरायचे?

en: That mount point is already in
    use.  Try something else?
mr: माउंट पॉइंटचा वापर आधिपासूनच
    केला जात आहे.  इतर वापरून पहा?

en: That mount point is already in use. Try something else?
mr: माउंट पॉइंट आधिपासूनच वापरणीत आहे. इतर वापरून पहा?

en: That mount point is invalid. Try something else?
mr: माउंट पॉइंट अवैध आहे. इतर वापरून पहा?

en: That's not the correct %s disc.
mr: ती योग्य %s डीस्क नाही.

en: The %s graphical installer requires %s MB of memory, but you only have %s MB.
mr: %s ग्राफिकल इंस्टालरला %s MB स्मृती आवश्यक आहे, परंतु तुमच्याकडे फक्त %s MB उपलब्ध आहे.

en: The 'boot' area on your computer is where files needed
    to start the operating system are stored.
mr: संगणकावरील 'boot' क्षेत्र आहे, जेथे
    कार्यप्रणाली सुरू करण्यासाठीचे फाइल्स् साठवले जातात.

en: The 'home' area on your computer is where all your personal
    data is stored.
mr: संगणकावरील 'home' क्षेत्र जेथे आपला व्यक्तिगत डाटा साठवला
    जातो.

en: The 'root' area on your computer is where core system
    files and applications are stored.
mr: संगणकावरील 'root' क्षेत्र आहे, जेथे
    कार्यप्रणाली सुरू करण्यासाठीचे फाइल्स् साठवले जातात.

en: The 'swap' area on your computer is used by the operating
    system when running low on memory.
mr: कमी मेमरिचा वापर करतेवेळी संगणकावरील 'swap' क्षेत्र कार्यप्रणाली तर्फे
    वापरली जाते.

en: The BIOS boot partition is required to enable booting
    from GPT-partitioned disks on BIOS hardware.
mr: BIOS हार्डवेअरवरील GPT-विभाजीत डिस्क्सपासून बूटिंग सुरू करण्यासाठी
    BIOS बूट विभाजन आवश्यक आहे.

en: The PReP boot partition is required as part of the
    bootloader configuration on some PPC platforms.
mr: ठराविक PPC प्लॅटफॉर्म्सवर बूटलोडर संरचनाचे भाग म्हणून PReP बूट विभाजन
    आवश्यक आहे.

en: The RAID level you have selected requires more disks than you currently have selected.
mr: नीवडलेले RAID स्तरकरीता सध्या पसंत केलेल्या डिस्क्स्च्या तुलनेत एकापेक्षा जास्त डिस्क्स् आवश्यक आहे.

en: The VNC server is now running.
mr: VNC सेवक आता सुरु आहे.

en: The default installation of %s includes a set of software applicable for general internet usage. You can optionally select a different set of software now.
mr: %s च्या पूर्वनिर्धारीत प्रतिष्ठापनात सामान्य इंटरनेट वापरणीसाठी सॉफ्टवेअर संच समाविष्टीत करण्यात आले आहे. तुम्ही वैकल्पिकरित्या आत्ता वेगळ्या सॉफ्टवेअर संच नवीडू शकता.

en: The default installation of %s is a minimum install. You can optionally select a different set of software now.
mr: %s चे पूर्वनिर्धारीत प्रतिष्ठापन म्हणजे किमान प्रतिष्ठापन आहे. आत्ता वैकल्पिकपणे वेगळ्या सॉफ्टवेअरचे संच नीवडणे शक्य आहे.

en: The file %s cannot be opened.  This is due to a missing file, a corrupt package or corrupt media.  Please verify your installation source.
    
    If you exit, your system will be left in an inconsistent state that will likely require reinstallation.
mr: फाइल %s उघडले जाऊ शकत नाही.  याचे कारण न आढळलेली फाइल, सदोषीत संकुल किंवा सदोषीत मिडीया आहे.  कृपया तुमचे प्रतिष्ठापना स्त्रोत तपासा.
    
    तुम्ही बाहेर पडल्यास, तुमची प्रणाली अस्थीर स्थितीत जाईल ज्यामुळे तुम्हाला पुन्हा प्रतिष्ठापीत करावे लागेल.

en: The following error occurred while setting up the installation repository:
    
    %(e)s
    
    Installation can not continue.
mr: प्रतिष्ठापन रेपॉजिटरी सेटअप करतेवेळी खालील त्रुटी आढळली:
    
    %(e)s
    
    प्रतिष्ठापन पुढे चालू ठेवणे अशक्य.

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
mr: escrow प्रमाणपत्र डाऊनलोड करतेवेळी खालील त्रुटी आढळली:
    
    %s

en: The following error was found while parsing the kickstart configuration file:
    
    %s
mr: किकस्टार्ट संरचना फाइल वाचतेवेळी खालील त्रुटी आढळली:
    
    %s

en: The following errors were encountered when checking your storage configuration.  You can modify your storage layout
    or quit the installer.
mr: स्टोरेज संरचना तपासतेवेळी खालील त्रुटी आढळल्यात.  स्टोरेज मांडणी संपादित करा
    किंवा इंस्टॉलरपासून बाहेर पडा.

en: The following software marked for installation has errors.  This is likely caused by an error with
    your installation source.  You can attempt to remove these packages from your installation.
    change your installation source, or quit the installer.
mr: प्रतिष्ठापनकरीता खालील चिन्ह लावलेल्या सॉफ्टवेअरमध्ये त्रुटी आहेत.  हे संभाव्यतया
    प्रतिष्ठापन स्रोत अंतर्गत त्रुटींमुळे आहे.  ह्या संकुलांना प्रतिष्ठापनातून काढून टाकण्याचा प्रयत्न शक्य आहे.
    प्रतिष्ठापन स्रोत बदला, किंवा इंस्टॉलरतून बाहेर पडा.

en: The installation was stopped due to what seems to be a problem with your hardware. The exact error message is:
    
    %s.
    
     The installer will now terminate.
mr: हार्डवेअरमधील अडचणमुळे प्रतिष्ठापन थांबवले गेले. योग्य त्रुटी संदेश खालील प्रमाणे आहे:
    
    %s.
    
     इंस्टॉलर आत्ता बंद होईल.

en: The mount point %s must be on a linux file system.
mr: माउंट पॉइंट %s linux फाइल प्रणालीवर असायला हवी.

en: The password must be at least six characters long.
mr: पासवर्डाची लांबी किमान सहा अक्षरे इतकी असावी.

en: The rescue environment will now attempt to find your Linux installation and mount it under the directory %s.  You can then make any changes required to your system.  If you want to proceed with this step choose 'Continue'.  You can also choose to mount your file systems read-only instead of read-write by choosing 'Read-Only'.  
    
    If for some reason this process fails you can choose 'Skip' and this step will be skipped and you will go directly to a command shell.
mr: रेस्क्यु वातावरण आता Linux प्रतिष्ठापन शोधण्याचा व डिरेक्ट्री %s अंतर्गत माऊंट करण्याचा प्रयत्न करेल.  त्यानंतर प्रणालीकरीता आवश्यक बदल करणे शक्य आहे.  ह्या पद्धतींसह पुढे जायचे असल्यास 'पुढे चला' पसंत करा.  फक्त 'वाचन-जोगी' असे नीवड करून फाइलप्रणालींना फक्त वाचणीय म्हणून माउंट करण्याची पंसती शक्य आहे.  
    
    काहि कारणास्तव हि प्रक्रिया अपयशी ठरल्यास 'वगळा' दुर्लक्ष करा व ही पद्धत वगळी जाईल व प्रत्यक्षरित्या आदेश शेलकडे निर्देशीत व्हाल.

en: The root account is used for administering the system.  Enter a password for the root user.
mr: रूट खात्याच्या वापर प्रणालीचे प्रशासनकरीता केला जातो.  रूट वापरकर्त्याकरीता पासवर्ड द्या.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
mr: शेलमधून बाहेर पडल्यावर प्रणाली आपोआप रीबूट होईल.

en: There was an error running your transaction for the following reason(s): %s.
mr: खालील कारणास्तव कार्य कार्यरत असतेवेळी त्रुटी आढळली: % s.

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s
mr: खालील कारणास्तव कार्य चालवितेवेळी त्रुटी आढळली: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s.
mr: खालील कारणास्तव ट्रांजॅक्शन चालवतेवेळी त्रुटी आढळली: %s.

en: There were file conflicts when checking the packages to be installed:
    %s
mr: संकुल प्रतिष्ठापन तपासतेवेळी काहीक मतभेद आढळले:
    %s

en: This device cannot be edited directly. You can remove it or select a different device.
mr: ह्या साधनाला प्रत्यक्षरित्या संपादित करणे शक्य आहे. काढून टाकणे किंवा वेगळे साधन पसंत करणे शक्य आहे.

en: This device is an extended partition which contains logical partitions that cannot be deleted:
mr: हे उपकरन वाढिव विभाजन आहे ज्यात तर्क विभाजनचे समावेष आहे ज्यांस नष्ट करणे शक्य नाही:

en: This device is encrypted and cannot be read without a valid passphrase. You may unlock it below.
mr: हे साधन एंक्रिप्टेड आहे व वैध पासफ्रेजविना वाचणे अशक्य आहे. त्यास खालीलप्रमाणे कुलूपबंध अशक्य करणे शक्य आहे.

en: This device is part of a LVM volume group.
mr: हे विभाजन LVM खंड गटाचे एक भाग आहे.

en: This device is part of a RAID device.
mr: हे उपकरन RAID उपकरनचा भाग आहे.

en: This device is part of an inconsistent LVM Volume Group.
mr: हे साधन अस्थीर LVM वॉल्युम ग्रूपचा भाग आहे.

en: This device is part of the LVM volume group '%s'.
mr: हे उपकरन LVM खंड घट %s चा भाग आहे.

en: This device is part of the RAID device %s.
mr: हे उपकरन RAID उपकरन %s चा भाग आहे.

en: This field is optional.
mr: हा कप्पा वैकल्पिक आहे.

en: This file system does not support labels.
mr: हि फाइल प्रणाली लेबल्स्करीता समर्थन पुरवत नाही.

en: This file system may not be resized.
mr: ह्या फाइल प्रणालीला पुनःआकार करणे अशक्य.

en: This is unstable, pre-release software.
mr: हे अस्थीर, पूर्व-प्रकाशित सॉफ्टवेअर आहे.

en: This media is good to install from.
mr: हे मिडीया प्रतिष्ठापनकरीता योग्य आहे.

en: This media is not good to install from.
mr: हे मिडीया प्रतिष्ठापनकरीता योग्य नाही.

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
mr: माउंट पॉइंट अवैध आहे.  %s डिरेक्ट्री / फाइल प्रणालीवर असायला हवे.

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
mr: या विभाजनात हार्ड ड्राइव्ह प्रतिष्ठापनेची माहिती सामावली आहे.

en: This platform requires /boot on a dedicated partition or logical volume.  If you do not want a /boot volume, you must place / on a dedicated non-LVM partition.
mr: या प्लॅटफॉर्मला विश्वासर्ह विभाज किंवा लॉजिकल वॉल्यूमकरीता /boot आवश्यक आहे.  /boot वॉल्यूम आवश्यक नसल्यास, / ला विश्वासर्ह विना-LVM विभाजनावर स्थीत करा.

en: Timezone is not set.
mr: वेळक्षेत्र ठरवले नाही.

en: Timezone settings
mr: वेळक्षेत्र सेटिंग्स्

en: Total selected space to reclaim:  <b>%s</b>
mr: प्राप्यजोगी एकूण निवडलेली जागा:  <b>%s</b>

en: Total selected space to reclaim: <b>%s</b>
mr: पुनःप्रापणजोगी एकूण नीवडजोगी जागा: <b>%s</b>

en: Try Fedora
mr: फेडोरा वारून पहा

en: U-Boot Partition
mr: U-बूट विभाजन

en: Unable to change iSCSI initiator name once set
mr: एकादाचे सेट केल्यावर iSCSI इनीशीएटर नाव बदलणे अशक्य

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
mr: कार्यान्वीतजोगी /bin/sh आढळले नाही!  शेल सुरू करणार नाही

en: Unable to read group information from repositories.  This is a problem with the generation of your install tree.
mr: रिपॉझिटरी पासून संचाकरीता माहिती वाचू शकत नाही.  याचा अर्थ प्रतिष्ठापन वृक्षात अडचन असावी.

en: Unable to read package metadata. This may be due to a missing repodata directory.  Please ensure that your install tree has been correctly generated.
    
    %s
mr: संकुल मेटाडेटा वाचता आले नाही. याचे कारण न आढळलेले repodata संचयीका न आढळणे आहे.  कृपया प्रतिष्ठापना वृक्ष योग्यरित्या बनविले गेले याची खात्री करा.
    
    %s

en: Unavailable
mr: अनुपलब्ध

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unknown Linux
mr: अपरिचीत Linux

en: Unknown return code: %d.
mr: अपरिचीत रिटर्न कोड: %d.

en: Unlock
mr: कुलूपबंद अशक्य करा

en: Unmanaged
mr: अव्यवस्थापीत

en: Upgrading
mr: सुधारित करत आहे

en: Usage error.
mr: वापरणी त्रुटी.

en: Usage or syntax error.
mr: वापरणी किंवा रचना त्रुटी.

en: Use
mr: वापर करा

en: Use All Space
mr: सर्व जागेचा वापर करा

en: Use Free Space
mr: मोकळ्या जागेचा वापर करा

en: Use text mode
mr: पाठय रीत वापरा

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: VNC Password
mr: VNC पासवर्ड

en: VNC password provided was not at least 6 characters long.
    Please enter a new one.  Leave blank for no password.
mr: VNC पासवर्ड किमान 6 अक्षर लांबीचे नाही.
    कृपया नवीन द्या.  पासवर्ड नाहीकरीता रिकामे ठेवा.

en: VPN Type
mr: VPN प्रकार

en: Verifying media, please wait...
mr: मिडीया तपासत आहे, कृपया थांबा...

en: WELCOME TO %s %s.
mr: %s %s वर आपले स्वागत.

en: WWPN %(wwpn)s not found at zFCP device %(devnum)s.
mr: WWPN %(wwpn)s हे zFCP उपकरण %(devnum)s येथे आढळले नाही.

en: Warning
mr: ताकीद

en: Warning: Your current keyboard layout is <b>%s</b>.If you change your keyboard layout, you may not be able to decrypt your disks after install.
mr: सावधानता: तुमची सध्याची किबोर्ड मांडणी <b>%s</b> आहे.किबोर्ड मांडणी बदलल्यास, प्रतिष्ठापन नंतर डिस्क्सला डिक्रिप्ट करणे अशक्य होईल.

en: We'll need network access to fetch information about your location and to make software
    updates available for you.
mr: ठिकाणाविषयी माहिती प्राप्त करण्यासाठी नेटवर्क प्रवेश वसॉफ्टवेअर सुधारणा
    उपलब्ध करणे आवश्यक आहे.

en: Weak
mr: कमजोर

en: Web Server
mr: वेब सर्वर

en: Welcome to Fedora
mr: फेडोरावर स्वागत आहे

en: What language would you like to use during the installation process?
mr: प्रतिष्ठापन प्रक्रिये दरम्यान तुम्हांस कोणती भाषा वापरायला आवडेल?

en: When all items marked with this icon are complete, installation will automatically continue.
mr: ह्या चिन्हामधील चिन्ह लावलेले सर्व घटक पूर्ण झाल्यानंतर, प्रतिष्ठापन स्वयंरित्या पुढे जाईल.

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
mr: समाप्तीनंतर कृपया शेलच्या बाहेर पडा आणि तुमची प्रणाली रीबूट होईल.

en: When you create mount points for your %s %s install,
    you'll be able to view their details here.
mr: %s %s प्रतिष्ठापनकरीता माउंट पॉइंटस् निर्माण करतेवेळी,
    त्यांचे तपशील येथे आढळतील.

en: Where is the yum repository for your add-on?
mr: ॲडऑनकरीता यम रेपॉजिटरि कुठे आहे?

en: Which combination(s) would you prefer for switching between keyboard layouts?
mr: किबोर्ड मांडणी अंतर्गत कोणते पर्याय पसंत कराल?

en: Which device holds the root partition of your installation?
mr: कोणते विभाजन तुमच्या प्रतिष्ठापनचे रूट विभाजन धारण करते?

en: Which installation source would you like to use?
mr: तुम्हाला कोणते प्रतिष्ठापन स्रोत वापरायला आवडेल?

en: Which keyboard layouts would you like to use on this system?  You may move any layout to the top of the list to select it as the default.
mr: ह्या प्रणालीवर तुम्हाला कोणती किबोर्ड मांडणी वापरायला आवडेल?  पूर्वनिर्धारित म्हणून पसंत करण्यासाठी कुठलिही मांडणी सूचीच्या शीर्षास हलवणे शक्य आहे.

en: Will try to connect again in 15 seconds...
mr: 15 सेकंदांनतर पुन: जोडण्याचा प्रयत्न करु...

en: Wired (%s) connected
mr: वायर्ड् (%s) जुळले

en: Wireless
mr: वायरलेस

en: Wireless connected to %s
mr: वायरलेस %s सह जुळलेले आहे

en: Working
mr: क्रियाशील

en: Wrong Disc
mr: चुकीची डीस्क

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical install or continue with a text mode install?
mr: तुमच्या यंत्रणेवर X सुरू होण्यास असमर्थ होता. तुम्ही VNC सुरू करून दुसऱ्या संगणकाद्वारे या संगणकास जोडून आलेखीय प्रतिष्ठापन करू इच्छिता की पाठ रीतीमध्येच प्रतिष्ठापन सुरू ठेवू इच्छिता?

en: You can choose "Install to Hard Drive"
    in the Activities Overview at any later time.
mr: पुढील वेळी क्रिया अवलोकनमध्ये "हार्ड ड्राइव्हवर प्रतिष्ठापीत करा"
    पसंत करणे शक्य आहे.

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
mr: तुम्ही LDL संरुपित DASD चे विभाजन नष्ट करू शकत नाही.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
mr: तुमच्याकडे Linux विभाजन नाही.  रिबूट करत आहे.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
mr: तुमच्याकडे कुठलेहि Linux विभाजन नाही. शेल प्राप्त करण्यासाठी रिटर्न दाबा. %s

en: You don't have enough free space available for this installation.
    
    You can remove existing filesystems you no longer need to free up space for this installation.  Removing a filesystem will permanently delete all of the data it contains.
mr: ह्या प्रतिष्ठापनकरीता अतिरिक्त जागा उपलब्ध नाही.
    
    ह्या प्रतिष्ठापनकरीता जागा मोकळी करण्याकरीता तुम्ही अस्तित्वातील फाइलप्रणाली काढूण टाकू शकता.  फाइलप्रणाली काढून टाकल्याने समाविष्टीत सर्व डाटा नेहमीकरीता काढून टाकले जाईल.

en: You have chosen to encrypt some of your data. You will need to create a passphrase that you will use to access your data when you start your computer.
mr: ठराविक डाटा एंक्रिप्ट करायचे तुम्ही नीवड केली आहे. संगणक सुरू केल्यावर डाटाकरीता प्रवेश प्राप्त करण्यासाठी पासफ्रेज निर्माण करणे आवश्यक आहे.

en: You have chosen to skip bootloader installation.  Your system may not be bootable.
mr: तुम्ही बूटलोडर प्रतिष्ठापन वगळ्याचे ठरवले आहे.  प्रणाली कदाचीत बूटजोगी नसावी.

en: You have no working NTP server configured
mr: तुमच्याकडे कार्यरत NTP सर्व्हर संरचीत नाही

en: You have not created a bootable partition.
mr: तुम्ही बूटजोगी विभाजन निर्माण केले नाही.

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
mr: तुम्ही रूट विभाजन (/) जे %s ची प्रतिष्ठापना चालू राहण्यासाठी आवश्यक असते, निश्चित केलेले नाही.

en: You have not specified a FCP LUN or the number is invalid.
mr: तुम्ही FCP LUN नमूद केलेला नाही किंवा नमूद केलेला क्रमांक अयोग्य आहे.

en: You have not specified a device number or the number is invalid
mr: तुम्ही यंत्र क्रमांक नमूद केलेला नाही किंवा नमूद केलेला क्रमांक अयोग्य आहे

en: You have not specified a swap partition.  %(requiredMem)s MB of memory is required to continue installation without a swap partition, but you only have %(installedMem)s MB.
mr: स्वॅप विभाजन निर्देशीत केले नाही.  स्वॅप विभाजनविना प्रतिष्ठापन चालू ठेवायचे असल्यास %(requiredMem)s MB स्मृती आवश्यक आहे, परंतु तुमच्याकडे फक्त %(installedMem)s MB आढळले.

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
mr: तुम्ही स्वॅप विभाजन दर्शविलेले नाही. जरी ते नेहमी काटेकोरपणे आवश्यक नसले, तरीही बऱ्याच प्रतिष्ठापनांसाठी त्यामुळे कृतीशीलतेत उठावदार सुधारणा होइल.

en: You have not specified a worldwide port name or the name is invalid.
mr: तुम्ही विश्वव्यापी पोर्ट नाम नमूद केलेले नाही किंवा नमूद केलेले नाम अयोग्य आहे.

en: You have provided a weak passphrase: %s
mr: तुम्ही कमजोर पासफ्रेज: %s पुरवले आहे

en: You have provided a weak password: %s.
mr: तुम्ही कमजोर पासवर्ड दिले: %s.

en: You have provided a weak password: %s.  Press Done again to use anyway.
mr: तुम्ही कमजोर पासवर्ड: %s पुरवले आहे.  कसेहिकरून वापरायचे असल्यास पूर्ण झाले दाबा.

en: You haven't created any mount points for your %s %s installation yet:
mr: %s %s प्रतिष्ठापनकरीता अजूनही माउंट पॉइंटस् निर्माण केले नाही:

en: You may add a keyboard layout by selecting it below:
mr: खालील प्रकारे नीवड करून किबोर्ड मांडणी समाविष्ट करणे शक्य आहे:

en: You must create a new filesystem on the root device.
mr: रूट साधनवर नवीन फाइलप्रणाली निर्माण करणे अशक्य.

en: You must provide and confirm a password.
mr: पासवर्ड पुरवणे व त्याची खात्री करणे आवश्यक.

en: You need more space on the following file systems:
mr: खालील फाइल प्रणाल्यांवर तुम्हांस अधिक जागेची गरज आहे:

en: You need to set up networking first if you want to use NTP
mr: NTP चा वापर करायचे असल्यास प्रथम नेटवर्किंग ठरवा

en: You wake up inside an OS installer in Timbuktu, and it's six months in the future.  But, there are bugs.  Bugs everywhere.  Bugs you must live with.  This OS of the future isn't a stable OS you can rely on.  It's for testing purposes only.
mr: टिम्बक्टु मधील OS इंस्टॉलर अंतर्गत, व भविष्यातील सहा महिन्यांकरीता सक्रिय व्हा.  परंतु, त्यामध्ये बग्स् आहेत.  बग्स् सर्वत्र.  बग्स् जे कार्य प्रभावीत करते.  भविष्यातील हे OS विश्वासर्ह स्थीर OS नाही.  हे फक्त चाचणी कारणास्तव आहे.

en: Your %(mount)s partition is less than %(size)s megabytes which is lower than recommended for a normal %(productName)s install.
mr: तुमचे %(mount)s विभाजन %(size)s मेगाबाईट्सपेक्षा कमी आहे, जे सामान्य %(productName)s प्रतिष्ठापनजोगी संकेतपेक्षा कमी आहे.

en: Your %(mount)s partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
mr: %(format)s रूपणकरीता %(mount)s विभाजन खूप मोठे आहे (स्वीकार्य आकार %(minSize)d MB ते %(maxSize)d MB आहे)

en: Your %(mount)s partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
mr: %(format)s रूपणकरीता %(mount)s विभाजन खूप छोटे आहे (स्वीकार्य आकार %(minSize)d MB ते %(maxSize)d MB आहे)

en: Your BIOS-based system needs a special partition to boot with %s's new disk label format (GPT). To continue, please create a 1MB 'BIOS Boot' type partition.
mr: तुमच्या BIOS-आधारित प्रणालीला %sच्या नवीन डिस्क लेबल रूपण (GPT) सह विशेष विभाजनची आवश्यकता आहे. पुढे जाण्याकरीता, कृपया 1MB 'BIOS बूट' विभाजन प्रकार निर्माण करा.

en: Your current <b>%s</b> software selection requires <b>%s</b> of available space.
mr: सध्याच्या <b>%s</b> सॉफ्टवेअर नीवडकरीता <b>%s</b> उपलब्ध जागा आवश्यक आहे.

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
mr: तुमचे रूट विभाजन 250 मेगाबाइट्स पेक्षा कमी आहे जे %s प्रतिष्ठापीत करण्यासाठी खूपच लहान आहे.

en: Your selected packages require %d MB of free space for installation, but you do not have enough available.  You can change your selections or exit the installer.
mr: तुम्ही निवडलेल्या संकुलांस प्रतिष्ठापनासाठी %d MB मुक्त जागेची गरज आहे, पण तुमच्याकडे पुरेशी उपलब्ध नाही.  तुम्ही तुमच्या निवडी बदलू शकता किंवा रीबूट करू शकता.

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
mr: प्रणालीवर घाणेरडी फाइल प्रणाली आहे जी तुम्ही आरोहित न करण्यासाठी निवडली आहे. रिटर्न दाबून शेल सुरू करा जेथून fsck व विभाजने माउंट करणे शक्य आहे. %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
mr: प्रणाली %(rootPath)s अंतर्गत माउंट केली आहे.
    
    शेल सुरू करण्यासाठी <return> दाबा. प्रणालीला रूट म्हणून चालवायचे असल्यास, खालील आदेश चालवा:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
mr: तुमची प्रणाली %s निर्देशिकेखाली आरोहित झाली आहे.

en: _Add
mr: समावेश करा (_A)

en: _Add custom add-on...
mr: पंसतीचे ॲडऑन समाविष्ट करा (_A)...

en: _Add mount point
mr: माउंट पॉइंट समाविष्ट करा (_A)

en: _Apply Changes
mr: बदल लागू करा (_A)

en: _Auto-detected install media:
mr: स्वयं-आढळलेले प्रतिष्ठापन मिडीया (_A):

en: _Back
mr: मागे (_B)

en: _Back to destination selection
mr: लक्ष्य नीवडकरीता मागे जा (_B)

en: _Begin Installation
mr: प्रतिष्ठापन सुरू करा (_B)

en: _Cancel
mr: रद्द करा (_C)

en: _Choose an ISO
mr: ISO पसंत करा (_C)

en: _Configuration URL
mr: संरचना URL (_C)

en: _Configure...
mr: संरचीत करा (_C)...

en: _Continue
mr: पुढे चला (_C)

en: _Customize...
mr: पसंतीचे करा (_C)...

en: _Delete It
mr: नष्ट करा (_D)

en: _Done
mr: पूर्ण झाले (_D)

en: _Eject
mr: बाहेर काढा (_E)

en: _Enable HTTP Proxy
mr: HTTP प्रॉक्सी सुरू करा (_E)

en: _Encrypt
mr: एंक्रिप्ट करा (_E)

en: _Exit Installer
mr: इंस्टॉलरमधून बाहेर पडा (_E)

en: _Exit installer
mr: प्रतिष्ठापकातून बाहेर पडा (_E)

en: _FTP Proxy
mr: FTP प्रॉक्सी (_F)

en: _Fedora
mr: Fedora (_F)

en: _Finish Partitioning
mr: विभाजन समाप्त करा (_F)

en: _Finish configuration
mr: संरचना पूर्ण करा (_F)

en: _Get me out of here!
mr: मला इथून बाहेर काढा (_G)!

en: _HTTP Proxy
mr: HTTP प्रॉक्सी (_H)

en: _I accept my fate.
mr: मला माझे नशीब स्वीकार्य आहे (_I).

en: _ISO file:
mr: ISO फाइल (_I):

en: _Method
mr: मेथड (_M)

en: _Modify Software Source
mr: सॉफ्टवेअर सोअर्स् संपादित करा (_M)

en: _Modify Storage Layout
mr: स्टोरेज मांडणी संपादित करा (_M)

en: _Modify software selection
mr: सॉफ्टवेअर नीवड संपादित करा (_M)

en: _Network Name
mr: नेटवर्कचे नाव (_N)

en: _No
mr: नाही (_N)

en: _Options
mr: पर्याय (_O)

en: _Proxy setup...
mr: प्रॉक्सी सेटअप (_P)...

en: _Quit
mr: बाहेर पडा (_Q)

en: _Quit installer
mr: इंस्टॉलरपासून बाहेर पडा (_Q)

en: _Reboot
mr: रिबूट (_R)

en: _Reclaim space
mr: जागा पुनःप्राप्त करा (_R)

en: _Remove Packages
mr: संकुल काढून टाका (_R)

en: _Retry
mr: पुन्हा प्रयत्न करा(_R)

en: _Set as Boot Device
mr: बूट साधन म्हणून ठरवा (_S)

en: _Socks Host
mr: FTP प्रॉक्सी (_F)

en: _Stop Hotspot...
mr: हॉटस्पॉट थांबवा (_S)...

en: _Unlock
mr: कुलूपबंद अशक्य करा (_U)

en: _Use Authentication
mr: ओळख पटवा (_U)

en: _Use as Hotspot...
mr: हॉटस्पॉट म्हणून वापर करा (_U)...

en: _Verify
mr: तपासणी करा (_V)

en: _Yes
mr: होय (_Y)

en: bootloader device
mr: बूटलोडर साधन

en: column
mr: स्तंभ

en: description
mr: वर्णन

en: disk free
mr: डिस्क फ्री

en: disks size
mr: डिस्कचे आकार

en: e2fsck cancelled by user request.
mr: वापरकर्ता विनंती द्वारे रद्द केलेले e2fsck.

en: eg: "/", "/home", "swap" (minus the quotation marks)
mr: उदा: "/", "/home", "swap" (कोटेशन मार्क्स् वजा करून)

en: eg: "20 GB", "500mb" (minus the quotation marks)
mr: उदा: "20 GB", "500mb" (कोटेशन मार्क्स् वजा करून)

en: enter URL of your desired repository
mr: पसंतीच्या रेपॉजिटरिचे URL द्या

en: file conflicts
mr: फाइल संघर्ष

en: filesystem configuration missing a type
mr: फाइलप्रणाली संयोजना अंतर्गत प्रकार आढळले नाही

en: fs free
mr: fs मोकळे

en: iSCSI not available
mr: iSCSI उपलब्ध नाही

en: insufficient disk inodes
mr: अपुरे डिस्क आइनोड

en: insufficient disk space
mr: अपुरी डिस्क जागा

en: keymap warning label
mr: किमॅप सावधानता लेबल

en: lvs failed for %s
mr: %s करीता lvs अपयशी ठरले

en: name
mr: नाव

en: no
mr: नाही

en: older package(s)
mr: जुनी संकुले

en: package already installed
mr: संकुल आधीच प्रतिष्ठापीत

en: package conflicts
mr: संकुल संघर्ष

en: package for incorrect arch
mr: संकुल चुकीच्या आर्किटेक्चरसाठी

en: package for incorrect os
mr: संकुल चुकीच्या os साठी

en: required package
mr: आवश्यक संकूल

en: script
mr: स्क्रिप्ट

en: storage configuration failed: %s
mr: स्टोरेज संरचना अपयशी: %s

en: summary
mr: सारांश

en: testing status...
mr: चाचणी स्थिती...

en: the device containing /boot
mr: /boot समाविष्टीत असलेले साधण

en: unplugged
mr: प्लग अशक्य

en: use
mr: वापर

en: vginfo failed for %s
mr: %s करीता vginfo अपयशी ठरले

en: yes
mr: होय

en: you have not created a bootloader stage1 target device
mr: तुम्ही बूटलोडर स्टेज1 लक्ष्य साधन निर्माण केले नाही

en: zFCP device %s not found, not even in device ignore list.
mr: zFCP उपकरन %s आढळले नाही, उपकरन दुर्लक्ष सूचीतही आढळले नाही.
