Anaconda - en to te translation catalogue (233 entries)

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
te: 
    
    ‌‌తెలియని దోషం.  బహిష్కరిస్తోంది.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
te: 
    
    హెచ్చరిక!!! VNC సర్వరు సంకేతపదం లేకుండా నడుస్తోంది!
    సర్వరును రక్షించాలనుకుంటే మీరు vncpassword=<password> boot ఐచచ్ఛికం
    ఉపయోగించవచ్చు.

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
te: 
    
    మీరు vncviewer కు అనుసంధానించుటకు ఎంచుకొనినారు. 
    దినికి సంకేతపదము అమర్చవలిసిన అవసరములేదు.  మీరు సంకేతపదము
    అమర్చినట్లేతే, అది vncviewer కు అనుసంధానం విఫలమైన తరుణంలో
    ఉపయోగించబడుతుంది

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
te: 
    
    మీరు vnc ని సంకేతపదముతో నిర్వర్తించుట ఎంచుకొనినారు.

en:  Starting text mode.
te: ప్రారంభ పాఠ్య రీతి.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
te: మీరు షెల్ నుండి నిష్క్రమించగానే సిస్టమ్ స్వయంచాలకంగా పునఃప్రారంభించబడును.c

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
te: ఇది నడుపుట ద్వారా పాఠ్య రీతి సంస్థాపికను ప్రయత్నించుము:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
    root టెర్మినల్ నుండి.toఇది నడుపుట ద్వారా పాఠ్య రీతి సంస్థాపికను ప్రయత్రor

en:  against anaconda at %s
te:  %s వద్ద అనకొండకు విరుద్దంగా

en:  with the provider of this software.
te:  ఈ సాఫ్ట్‍‌వేర్ యొక్క ఉత్పాదకునితో.

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
te: %(productName)s %(productVersion)s సంస్థాపన

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
te: %(name)s హోస్టుపై %(productName)s %(productVersion)s సంస్థాపన

en: %(type)s filesystem check failure on %(device)s:
te: %(type)s ఫైల్‌సిస్టమ్ పరిశీలన %(device)s పై విఫలమైంది:

en: %s Byte | %s Bytes
te[0]: %s బైట్
te[1]: %s బైట్స్

en: %s cannot be of type %s
te: %s అనునది %s రకముది కాలేదు

en: %s cannot be of type %s.
te: %s అనునది %s రకముది కాలేదు.

en: %s cannot be on an encrypted block device.
te: %s అనునది యెన్క్రిప్టెడ్ బ్లాక్ పరికరంపై వుండలేదు.

en: %s must be between %d and %d MB in size
te: %s అనునది తప్పక పరిమాణంలో %d మరియు %d MB మద్యవుండాలి

en: %s must be within the first %dMB of the disk.
te: %s అనునది తప్పక డిస్కు యొక్క మొదటి %dMB లోపల వుండవలెను.

en: %s must have one of the following disklabel types: %s.
te: %s తప్పక కింది డిస్కులేబుల్ రకాలలో వొకటి కలిగివుండాలి: %s.

en: %s must not be larger than %dMB.
te: %s అనునది %dMB కన్నా పెద్దది కాకూడదు.

en: %s must not be smaller than %dMB.
te: %s అనునది %dMB కన్నా చిన్నది కాకూడదు.

en: %s requires %s MB of memory to install, but you only have %s MB on this machine.
te: %s కు సంస్థాపించుటకు %s MB మెమొరీ కావాలి, అయితే యీ మిషన్‌పై మీరు %s MB మాత్రమే కలిగివున్నారు.

en: '%s' is an invalid IP address.
te: '%s' సరైన IP చిరునామా కాదు.

en: '%s' is not a valid IPv6 address.
te: '%s' సరైన IPv6 చిరునామా కాదు.

en: (%s)
    Command line mode requires all choices to be specified in a kickstart configuration file.
te: (%s)
    కమాండ్ లైన్ రీతినందు కిక్‌స్టార్ట్ ఆకృతీకరణ ఫైలులో అన్ని ఛాయీస్‌లు తెలుపవలసి వుంటుంది.

en: /boot filesystem
te: /boot ఫైల్‌సిస్టమ్

en: <b>Cleaning up %s</b>
te: <b>%s శుబ్రంచేయుట</b>

en: <b>Installing %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
te: <b>%(pkgStr)s సంస్థాపించుట</b> (%(size)s)

en: <b>Upgrading %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
te: <b>%(pkgStr)s నవీకరించుచున్నది</b> (%(size)s)

en: A %s error occurred when installing the %s package.  This could indicate errors when reading the installation media.  Installation cannot continue.
te: %s దోషము యెదురైంది %s ప్యాకేజీ సంస్థాపించునప్పుడు. సంస్థాపనా మాధ్యమం చదువునప్పుడు యిది దోషములను సూచించగలదు. సంస్థాపన కొనసాగలేదు.

en: A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d member | A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d members
te[0]: ఒక RAID%(raidLevel)d సమితికి కనీసం %(minMembers)d సభ్యులు కావాలి
te[1]: ఒక RAID%(raidLevel)d సమితికి కనీసం %(minMembers)d సభ్యులు కావాలి

en: After shutdown, please perform a manual IPL from %s to continue installation.
te: మూసివేత తర్వాత, సంస్థాపనను కొనసాగించుటకు దయచేసి మానవీయ IPLను %s నుండి జరుపుము

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
te: మీ సిస్టమ్ మొత్తం లేదా కొన్ని మౌంట్ చేయుటకు ప్రయత్నించుటలో వొక దోషం యెదురైంది. దానిలో కొన్ని %s కింద మౌంటై వుండవచ్చు.
    
    షెల్ పొందుటకు <return> వత్తుము.

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please save a copy of the detailed exception and file a bug report
te: సంభాలించలేని అపవాదం సంభవించింది.  ఇది చాలావరకూ bug లాంటిది.  దయచేసి అపవాదంయొక్క ఒక వివరణాత్మక ప్రతిని భద్రపరవండి మరియూ ఒక bug ఫిర్యాదును ఫైలు చెయండి

en: Apple Bootstrap Partition
te: ఆపిల్ బూట్‌స్ట్రాప్ విభజన

en: Apple EFI Boot Partition
te: ఆపిల్ EFI బూట్ విభజన

en: Are you sure you want to skip entering a passphrase for device %s?
    
    If you skip this step the device's contents will not be available during installation.
te: మీరు పరికరము %s కు సంకేతపదమును ప్రవేశపెట్టుట వదిలివేద్దామని అనుకుంటున్నారా?
    
    మీరు ఈ అంచెను వదిలివేసినట్లైతే పరికరం యొక్క సారములు సంస్థాపనా సమయమందు అందుబాటులో ఉండవు.

en: At least one of your swap devices does not have a UUID, which is common in swap space created using older versions of mkswap. These devices will be referred to by device path in /etc/fstab, which is not ideal since device paths can change under a variety of circumstances.
te: మీ swap పరికరాలలో కనీసం వొకటి UUID కలిగిలేదు, mkswap యొక్క పాత వర్షన్లను వుపయోగించి సృష్టించిన swap జాగానందు యేదైతో సాధారణమో. ఈ పరికరాలు /etc/fstab నందలి డివైస్ పాత్ చేత సూచించబడును, వైవిధ్యమైన పరిస్థితులలో డివైస్ పాత్‌లు మారును కనుక యిది సమంజసం కాదు.

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
te: ...%s hostలో vnc కక్షిదారునికి అనుసంధించటానికి ప్రయత్నిస్తోంది

en: Back
te: వెనుకకు

en: Can't have a question in command line mode!
te: ఆదేశ క్రమ రీతిలో  ప్రశ్నని కలిగిఉండదు!

en: Capacity
te: సామర్థ్యము

en: Checking dependencies in packages selected for installation
te: సంస్థాపనకు యెంపికచేయబడిన చేయబడిన ప్యాకేజీలలో ఇతరములపై ఆధారపడిన వాటిని వెతుకుతోంది

en: Completed
te: పూర్తయ్యింది

en: Confirm
te: నిర్ధారించుము

en: Connected!
te: అనుసంధించబడింది!

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Could not add LUN %(fcplun)s to WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
te: LUN %(fcplun)s ను WWPN %(wwpn)sకు zFCP పరికరము %(devnum)s (%(e)s) పైన జతచేయలేకపోయింది.

en: Could not add WWPN %(wwpn)s to zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
te: WWPN %(wwpn)sను zFCP పరికరము %(devnum)s (%(e)s)కు జతచేయలేక పోయింది.

en: Could not correctly delete SCSI device of zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s).
te: zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s యొక్క SCSI పరికరమును సరిగా తొలగించలేకపోయింది (%(e)s).

en: Could not read failed attribute of LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
te: zFCP పరికరము %(devnum)s (%(e)s) పైని WWPN %(wwpn)s వద్ద LUN %(fcplun)s యొక్క విఫలిత యాట్రిబ్యూట్‌ను చదువలేకపోయింది.

en: Could not remove LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
te: zFCP పరికరము %(devnum)s పైని WWPN %(wwpn)s వద్దని LUN %(fcplun)sను తీసివేయలేకపోయింది (%(e)s).

en: Could not remove WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
te: zFCP పరికరము %(devnum)s పైని WWPN %(wwpn)sను తీసివేయలేకపోయింది (%(e)s).

en: Could not set zFCP device %(devnum)s offline (%(e)s).
te: zFCP పరికరము %(devnum)sను ఆఫ్‌లైనుగా అమర్చలేకపోయింది (%(e)s).

en: Could not set zFCP device %(devnum)s online (%(e)s).
te: zFCP పరికరము %(devnum)s ఆన్‌లైనులో అమర్చలేదు (%(e)s).

en: Creating %(type)s on %(device)s
te: %(device)s పై %(type)s సృష్టించుచున్నది

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
te: ప్రదర్శనా చరరాశి (వేరిబుల్) అమర్చబడలేదు. పాఠ్య రీతిలో ప్రారంభిస్తోంది.

en: Dependency Check
te: ఆధారిత శోధన

en: EFI System Partition
te: EFI సిస్టమ్ విభజన

en: Edit
te: సరికూర్చు

en: Encrypted
te: ఎన్క్రిప్టెడ్

en: Error
te: దోషం

en: Error Installing Package
te: ప్యాకేజీను సంస్థాపించుటలో దోషము

en: Error Running Transaction
te: వ్యవహారం నడుపుటలో దోషము

en: Error Setting Up Repository
te: రిపోజిటరీని అమర్చుటలో దోషము

en: Exit
te: బయటకు

en: Exit installer
te: సంస్థాపిక నుండి బయటకు.

en: FCoE not available
te: FCoE అందుబాటులో లేదు

en: Failed LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s removed again.
te: zFCP పరికరము %(devnum)s పైని WWPN %(wwpn)s వద్దని విఫలిత LUN %(fcplun)s మరలా తీసివేయబడింది.

en: File system errors left uncorrected.
te: ఫైల్ సిస్టమ్ దోషములు సరిచేయకుండా వుంచబడినవి.

en: First sector of boot partition
te: boot విభజనలో మొదటి క్షేత్రం

en: Formatting DASD Device | Formatting DASD Devices
te[0]: DASD పరికరమును ఫార్మాట్ చేయుట
te[1]: DASD పరికరములను ఫార్మాట్ చేయుట

en: Free
te: ఖాళీ

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
te[0]: %d ప్రయత్నం తరువాత అనుసంధానికి మరలా ప్రయత్నించుట విరమించడమైంది!
te[1]: %d ప్రయత్నముల తరువాత అనుసంధానికి మరలా ప్రయత్నించుట విరమించడమైంది!

en: Graphical Desktop
te: గ్రాఫికల్ డెస్కుటాప్

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
te: చిత్రాత్మిక సంస్థాపన అందుబాటులో లేదు...  పాఠ్య రీతిలో ప్రారంభిస్తోది.

en: Hardware Error Encountered
te: హోర్డువేర్ దోషము యెదురైంది

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
te: హోస్టునామము తప్పక 255 లేదా తక్కువ అక్షరాల పొడవు కలిగి ఉండాలి.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
te: హోస్టునామము తప్పక 'a-z, 'A-Z', లేదా '0-9' పరిధిలమధ్యలో వొక విలువైన అక్షరముతో ప్రారంభమవ్వాలి

en: IP address is missing.
te: IP చిరునామా కనిపించటం లేదు.

en: IPv4 Address
te: IPv4 చిరునామా

en: IPv4 addresses must contain four numbers between 0 and 255, separated by periods.
te: IPv4 చిరునామాలు తప్పక విరామాలచే వేరుచేయబడుతున్న 0 మరియూ 255 ల మధ్య ఉండాలి.

en: IPv6 Address
te: IPv6 చిరునామాIPv6 Addres

en: In interactive step can't continue. (%s)
te: ఇంటరాక్టివ్ స్టెప్ నందు కొనసాగించలేము. (%s)

en: In progress
te: పురోగతినందు వుంది

en: Install
te: సంస్థాపన

en: Install on System
te: కంప్యూటరులో సంస్థాపించు

en: Install the live CD to your hard disk
te: మీ హార్డుడిస్కు కి లైవ్ CD ని సంస్ధాపించండి.

en: Install to Hard Drive
te: హార్డడ్రైవ్ కు సంస్థాపించండి

en: Installation Progress
te: సంస్థాపక ప్రగతి

en: Installation Starting
te: సంస్థాపన ప్రారంభించుచున్నది

en: Installing on a FireWire device.  This may or may not produce a working system.
te: Fire Wire ఉపకరణంలో సంస్థాపిస్తోంది.  ఇది పనిచేసే కంప్యూటరుని సమకూర్చనూవచ్చు, సమకూర్చకుండానూ ఉండవచ్చు.

en: Installing on a USB device.  This may or may not produce a working system.
te: USB ఉపకరణంలో సంస్థాపిస్తోంది.  ఇది పనిచేసే కంప్యూటరుని సమకూర్చనూవచ్చు, సమకూర్చకుండానూ ఉండవచ్చు.

en: LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s already configured.
te: zFCP పరికరము %(devnum)s పైని WWPN %(wwpn)s వద్ద LUN %(fcplun)s యిప్పటికే ఆకృతీకరించివుంది.

en: Logging in to iSCSI node
te: iSCSI నోడ్‌నకు లాగిన్ అవుతోందిiSCSI నోడ nod

en: Logging in to iSCSI node %s
te: iSCSI నోడ్ %s నకు లాగిన్ అవుతోంది

en: Master Boot Record
te: మాస్టర్ బూట్ రికార్డ్

en: Minimal
te: కనీస

en: Must provide an iSCSI initiator name
te: మీరు తప్పక ఒక iSCSI సిద్దీకరణి నామమును సమకూర్చాలి

en: No Network Available
te: ఏ నెట్వర్కు అందుబాటులోలేదు

en: No initiator name set
te: iSCSI నిర్దేశకుని నామము

en: No new iSCSI nodes discovered
te: ఏ క్రొత్త iSCSI నోడులు కనుగొనబడలేదు

en: Not enough RAM
te: చాలినంత RAM లేదు

en: OK
te: సరే

en: Operational error.
te: ఆపరేషనల్ దోషము.

en: PReP Boot Partition
te: PReP బూట్ విభజన

en: Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d | Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d
te[0]: పూర్తైన ప్యాకేజీలు: %(numpkgs)d లో %(donepkgs)d
te[1]: పూర్తైన ప్యాకేజీలు: %(numpkgs)d లో %(donepkgs)d

en: Performing post-installation configuration
te: సంస్థాపన-అనంతరం ఆకృతీకరణను జరుపుచున్నది

en: Performing post-upgrade configuration
te: నవీకరణ-తరువాతి ఆకృతీకరణను జరుపుచున్నది

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
te: దయచేసి మీ vnc కక్ష్యదారునికి %s ను సంస్థాపనను ప్రారంభించటానికి మానవీయంగా అనుసంధించండి.

en: Post Installation
te: అనంతర సంస్థాపన

en: Post Upgrade
te: పుందటి అభివృద్ధి

en: Preparing %d DASD device for use with Linux... | Preparing %d DASD devices for use with Linux...
te[0]: లైనక్సుతో వుపయోగించుట కొరకు %d DASD పరికరమును సిద్దపరచుట...
te[1]: లైనక్సుతో వుపయోగించుట కొరకు %d DASD పరికరములను సిద్దపరచుట...

en: Preparing to install
te: సంస్థాపించుటకు సిద్దమౌతోంది

en: Preparing transaction from installation source
te: సంస్థాపనా ఆధారంనుండీ వ్యవహారమును సిద్థముచేస్తోంది

en: RAID Device
te: RAID సాధనం

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following device types: %s.
te: '%s' కలిగివున్న RAID సమితులు కింది పరికర రకాలలో వొకటి కలిగివుండాలి: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following metadata versions: %s.
te: '%s' కలిగివున్న RAID సమితులు కింది మెటాడాటా వర్షన్లలో వొకదానిని కలిగివుండాలి: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following raid levels: %s.
te: '%s' కలిగివున్న RAID సమితిలు కింది వాటిలో వొక raid స్థాయి కలిగివుండాలి: %s.

en: Re_boot
te: పునఃప్రారంభించు (_b)

en: Read-Only
te: చదవటానికి-మాత్రమే

en: Recoverable errors have been detected or dosfsck has discovered an internal inconsistency.
te: సరిచేయగల దోషములు గుర్తించబడినవి లేదా dosfsck అనునది అంతర్గత అస్థిరతను కనుగొనినది.

en: Repository %r is missing name in configuration, using id
te: రిపోజిటరీ %r ఆకృతీకరణనందు నామమును కోల్పోయింది, id వుపయోగిస్తోంది

en: Rescue
te: పరిరక్షించు

en: Rescue Mode
te: పరిరక్షణ రీతి

en: Retrieving installation information for %s.
te: %s కొరకు సంస్థాపనా సమాచారమును వెలికితీస్తోంది.

en: Retrieving installation information.
te: సంస్థాపనా సమాచారమును వెలికితీస్తోంది.

en: Retrying
te: పునఃప్రయత్నము

en: Retrying download.
te: డౌనులోడను పునఃప్రయత్నిస్తోంది.

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
te: మీరు ముగించగానే సిస్టమ్ అన్‌మౌంట్ కావుటకు %s నడుపుము.

en: Running pre-installation scripts
te: ముందస్తు-సంస్థాపనా స్క్రిప్టులు నడుస్తున్నాయి

en: Shared library error.
te: భాగస్వామ్య లైబ్రరీ దోషము.

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: Software Development
te: సాఫ్టువేర్ అభివృద్ధి

en: Some of the packages you have selected for install are missing dependencies.  You can exit the installation, go back and change your package selections, or continue installing these packages without their dependencies.  If you continue, these packages may not work correctly due to missing components.
te: మీరు సంస్థాపన కొరకు యెంచుకొనిన ప్యాకేజీలలో కొన్ని తప్పిపోయిన డిపెన్డెన్సీలను కలిగివున్నాయి. మీరు సంస్థాపనను నిష్క్రమించవచ్చును, వెనక్కి వెళ్ళి మీ ప్యాకేజీ యెంపికను మార్చవచ్చును, లేదా ఈ ప్యాకేజీలను వాటి డిపెన్డెన్సీలు లేకుండా సంస్థాపించుట కొనసాగించవచ్చును. మీరు కొనసాగించితే, తప్పిపోయిన మూలకాల వలన యీ ప్యాకేజీలు సరిగా పనిచేయకపోవచ్చును.లేకుండా సంస్థాపించుట కొనసాగించవచ్చును. తప్పిపోయి

en: Some of your software repositories require networking, but there was an error enabling the network on your system.
te: మీ సాఫ్టువేరు రీపోజిటరీలలో కొన్నిటికి నెట్వర్కు అవసరమైంది, అయితే మీ సిస్టమ్ నందు నెట్వర్కును చేతనము చేయుటలో దోషమువుంది.

en: Start VNC
te: VNCని ప్రారంభించు

en: Starting Install to Hard Drive
te: హార్డడ్రైవ్ కు సంస్థాపించుట ప్రారంభిస్తోందిహార్డడ్రైవ్ కు సంస్థాపించండ

en: Starting VNC...
te: VNCని ప్రారంభిస్తోంది...

en: Starting installation process
te: సంస్థాపనా కార్యక్రమమును ప్రారంభించుచున్నది

en: System to Rescue
te: కంప్యూటరు పరిరక్షణకు

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not allow you to specify your own partitioning layout or package selections. Would you like to use VNC mode instead?
te: పాఠ రీతి అనునది పరిమితమైన సంస్థాపనా ఐచ్చికాలను యిస్తుంది.  మీ స్వంత విభజన నమూనా లేదా ప్యాకేజీ ఎంపికలను తెలుపుటకు మిమ్ములను అనుమతించదు.  మీరు బదులుగా VNC రీతిను వుపయోగించుటకు యిష్టపడతారా?

en: That's not the correct %s disc.
te: అది సరైన %s డిస్కు కాదు.

en: The %s graphical installer requires %s MB of memory, but you only have %s MB.
te: %s గ్రాఫికల్ సంస్థాపికకు %s MB మెమొరీ కావాలి, అయితే మీరు %s MB మాత్రమే కలిగివున్నారు.

en: The VNC server is now running.
te: VNC సర్వరు ఇప్పుడు పనిచేస్తోంది.

en: The default installation of %s includes a set of software applicable for general internet usage. You can optionally select a different set of software now.
te: %s యొక్క సిద్ధ సంస్థాపన సాధారణ యింటర్నెట్ ఉపయోగానికి కావలసిన సాఫ్టువేర్ సమితిని కలిగివుంటుంది.  మీరు ఐచ్చికంగా వేరే సాఫ్టువేరు సమితిని యిప్పుడు యెంచుకొనవచ్చును.

en: The default installation of %s is a minimum install. You can optionally select a different set of software now.
te: %s యొక్క అప్రమేయ సంస్థాపన వొక కనీస సంస్థాపన. మీరు ఐచ్చికంగా వేరే సాఫ్టువేరు సమితిని యిప్పుడు యెంచుకొనవచ్చును.

en: The file %s cannot be opened.  This is due to a missing file, a corrupt package or corrupt media.  Please verify your installation source.
    
    If you exit, your system will be left in an inconsistent state that will likely require reinstallation.
te: %s ఫైలు తెరవబడదు. ఇది ఫైలు తప్పిపోవటం వల్లకానీ, సంకలనం చెడిపోవటం వల్లకానీ లేక మాద్యమం చెడిపోవుట వల్లకాని కావచ్చు.  దయచేసి కావలసిన మీ సంస్థాపనా మూలాన్ని సరిచూసుకోండి.
    
    మీరు నిష్క్రమిస్తే, మీ సిస్టమ్ అస్థిత్వ స్థితిలో మిగిలిపోతుంది దానివలన పునఃసంస్థాపన అవసరపడవచ్చు.

en: The following error occurred while setting up the installation repository:
    
    %(e)s
    
    Installation can not continue.
te: సంస్థాపనా రిపోజిటరీను అమర్చునప్పుడు కింది దోషము యెదురైంది:
    
    %(e)s
    
    సంస్థాపన కొనసాగలేదు.

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
te: escrow ధృవీకరణపత్రమును డౌనులోడు చేయునప్పుడు ఈ క్రింది దోషం యెదురైంది:
    
    %s

en: The following error was found while parsing the kickstart configuration file:
    
    %s
te: మీ కిక్‌స్టార్టు ఆకృతీకరణ దస్త్రమును పార్శింగ్ చేస్తున్నప్పుడు ఈ క్రింది దోషం కనుగొనబడింది:
    
    %s

en: The installation was stopped due to what seems to be a problem with your hardware. The exact error message is:
    
    %s.
    
     The installer will now terminate.
te: మీ హార్డువేరు నందలి సమస్య కారణంగా సంస్థాపన అనునది ఆపివేయబడింది. ఖచ్చితమైన దోష సందేశం:
    
    %s.
    
    సంస్థాపకి యిప్పుడు అంతమగును.

en: The mount point %s must be on a linux file system.
te: మరల్పు కేంద్రము %s తప్పక లైనక్సు దస్త్ర వ్యవస్థనందు వుండాలి.

en: The password must be at least six characters long.
te: సంకేతపదం తప్పకుండా కనీసం ఆరు అక్షరాల పొడవుండాలి.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
te: షెల్‌నుండీ మీరు బయటకి వచ్చినప్పుడు కంప్యూటరు స్వయంచాలకంగా పునఃప్రారంభించబడుతుంది.

en: There was an error running your transaction for the following reason(s): %s.
te: ఈ కింది కారణము(ల) కొరకు మీ వ్యవహారం నడుపుతున్నప్పుడు దోషము ఉంది: %s.

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s
te: ఈ కింది కారణం కొరకు మీ వ్యవహారం నడుపుటలో దోషము ఉంది: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s.
te: ఈ కింది కారణంగా మీ వ్యవహారమును నడుపుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది: %s.

en: There were file conflicts when checking the packages to be installed:
    %s
te: సంస్థాపించవలసిన సంకలనాలను పరిశీలిస్తున్నప్పుడు అక్కడ దస్త్రముల విభేదాలు ఉన్నాయి:
    %s

en: This device is an extended partition which contains logical partitions that cannot be deleted:
te: ఈ పరికరము తొలగించుటకు వీలుకాని లాజికల్ విభజనలను కలిగివున్న పొడిగింపు విభజనది:

en: This device is part of a LVM volume group.
te: ఈ పరికరము LVM వాల్యూమ్ సమూహము నందు బాగము.

en: This device is part of a RAID device.
te: ఈ పరికరము RAID పరికరము నందు భాగము.

en: This device is part of an inconsistent LVM Volume Group.
te: అస్థిర LVM వాల్యూమ్ సమూహం నందు ఈ పరికరం వొక భాగము.

en: This device is part of the LVM volume group '%s'.
te: ఈ పరికరము LVM వాల్యూమ్ సమూహము '%s' నందు బాగము.

en: This device is part of the RAID device %s.
te: ఈ పరికము RAID పరికరము %s నందు భాగము

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
te: ఈ మరల్పు కేంద్రము చెల్లనిది. %s డైరెక్టరీ తప్పక / దస్త్ర వ్యవస్థనందు వుండాలి.

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
te: హార్డ్ డ్రైవు సంస్థాపనకు ఈ విభజన సమాచారాన్ని కలిగిఉంది.

en: This platform requires /boot on a dedicated partition or logical volume.  If you do not want a /boot volume, you must place / on a dedicated non-LVM partition.
te: కేటాయించిన విభజన లేదా లాజికల్ వాల్యూమ్ పైన యీ ప్లాట్‌ఫాంనకు /boot అవసరం. మీకు /boot వాల్యూమ్ అక్కరలేక పోతే, కేటాయించిన నాన్-LVM విభజనపై మీరు తప్పక / వుంచాలి.

en: Unable to change iSCSI initiator name once set
te: ఒకసారి అమర్చిన తర్వాత iSCSI సిద్దీకరణి నామమును మార్చలేక పోయినది

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
te: నిర్వర్తించుటకు /bin/sh కనుగొనలేక పోయింది! షెల్‌ను ప్రారంభించుటలేదు

en: Unable to read group information from repositories.  This is a problem with the generation of your install tree.
te: సమూహ సమాచారాన్ని రిపోజిటరీస్ నుండి చదవలేదు.ఇది మీ సంస్థాపనా క్రమ నిర్మాణం లోని ఇబ్బంది.

en: Unable to read package metadata. This may be due to a missing repodata directory.  Please ensure that your install tree has been correctly generated.
    
    %s
te: సంకలనం మెటా‍డాటాని చదవటం కుదరదు. ఇది రెపోడాటా నిఘంటువు తప్పిపోవటం వల్ల కావచ్చు.  మీ సంస్థాపనా క్రమం సరిగా ఉన్నదోలేదో సరిచూసుకోండి.
    
    %s

en: Unknown return code: %d.
te: తెలియని రిటర్న్ కోడ్: %d.

en: Usage error.
te: ఉపయోగపు దోషము.

en: Usage or syntax error.
te: వినియోగపు లేదా సిన్టాక్స్ దోషము.

en: Use text mode
te: పాఠ్య రీతిని ఉపయోగించు

en: Username
te: వినియోగదారినామము

en: WWPN %(wwpn)s not found at zFCP device %(devnum)s.
te: WWPN %(wwpn)s అనునది zFCP పరికరము %(devnum)sవద్ద కనబడలేదు.

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Web Server
te: వెబ్ సేవిక

en: What language would you like to use during the installation process?
te: సంస్థాపనా విధానంలో మీరు ఏ భాషని ఉపయోగించాలనుకుంటున్నారు?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
te: పూర్తయ్యిన తర్వాత దయచేసి మీ షెల్‌నుండి బయటకి వచ్చి మీ కంప్యూటరును పునఃప్రారంభించండి.

en: Which device holds the root partition of your installation?
te: మీ సంస్థాపన యొక్క root విభజనను ఏ పరికరము కలిగివుంటుంది?

en: Will try to connect again in 15 seconds...
te: 15 సెకన్లలో మళ్లీ అనుసంధించటానికి ప్రయత్నిస్తుంది

en: Wrong Disc
te: సరికాని డిస్కు

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical install or continue with a text mode install?
te: మీ కంప్యూటరులో X ని ప్రారంభించటానికి వీలుకాదు.  మీరు ఈ కంప్యూటరునుండీ వేరొక కంప్యూటరుకి అనుసంధానం పొందటానికి VNC ని మరియూ చిత్ర సంస్థాపనని లేదా పాఠ్య రీతి సంస్థాపనని ప్రారంభించాలనుకుంటున్నారా?

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
te: LDLచే రూపాంతరము చేసిన DASD విభాగాన్ని మీరు తొలగించలెరు.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
te: మీరు ఏ లైనక్సు విభజనలను కలిగిలేరు.  పునఃప్రారంభిస్తోంది.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
te: మీరు ఏ లైనక్సు విభజనలను కలిగిలేరు.  షెల్ ను పొందుటకు return నొక్కుము.%st

en: You have not created a bootable partition.
te: మీరు బూటబుల్ విభజనను సృష్టించలేదు.

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
te: %s సంస్థాపన కొనసాగింపుకి అవసరమైన, root విభజన (/)ను మీరు నిర్వచించలేదు.

en: You have not specified a FCP LUN or the number is invalid.
te: మీరు FCP LUNను తెలుపకుండానైనా లేదా ఆ సంఖ్య సరికానిదైనా అయ్యి ఉండాలి.

en: You have not specified a device number or the number is invalid
te: మీరు సాధనం సంఖ్యను తెలుపకుండా లేదా ఆ సంఖ్య విలువలేనిదై ఉంటుంది

en: You have not specified a swap partition.  %(requiredMem)s MB of memory is required to continue installation without a swap partition, but you only have %(installedMem)s MB.
te: మీరు స్వాప్ విభజనను తెలుపలేదు. swap విభజన లేకుండా సంస్థాపనను కొనసాగించుటకు మీకు %(requiredMem)s MB మెమొరీ కావలెను, కాని మీరు %(installedMem)s MB మాత్రమే కలిగివున్నారు.

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
te: మీరు swap విభజనను తెలుపలేదు.  అన్ని సమయాలలోనూ తప్పక అవసరంకాకపోవచ్చు, ఇది ఎక్కువ సంస్థాపనలకు గుర్తించదగ్గ పాత్రని కలిగి ఉంది.

en: You have not specified a worldwide port name or the name is invalid.
te: మీరు worldwide port నామమును తెలుపకుండానైనా లేదా ఆ నామము సరికానిదైనా అయ్యి ఉండాలి.

en: You must create a new filesystem on the root device.
te: root పరికరంపై మీరు తప్పక వొక ఫైల్‌సిస్టమ్ సృష్టించాలి.

en: You need more space on the following file systems:
te: మీకు కింది ఫైలు విధానానికి ఎక్కువ ఖాళీ కావలసి ఉంది:

en: Your %(mount)s partition is less than %(size)s megabytes which is lower than recommended for a normal %(productName)s install.
te: మీ %(mount)s విభజన %(size)s మెగాబైట్లకంటె తక్కువ ఉంది. %(productName)s సాధారణ సంస్థాపనకు తక్కువ మద్దతిచ్చేది.

en: Your %(mount)s partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
te: %(format)s ఫార్మేటింగ్‌కు మీరు %(mount)s విభజన చాలా పెద్దది (అనుమతించదగు పరిమాణం %(minSize)d MB నుండి %(maxSize)d MB వరకు)

en: Your %(mount)s partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
te: %(format)s ఫార్మేటింగ్‌కు మీరు %(mount)s విభజన చాలా చిన్నది (అనుమతించదగు పరిమాణం %(minSize)d MB నుండి %(maxSize)d MB వరకు)

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
te: మీ మూల(root) విభజన 250 మెగాబైట్లకన్నా తక్కువగా ఉంది. ఇది సంస్థాపనకు చాలా తక్కువైంది.%s.

en: Your selected packages require %d MB of free space for installation, but you do not have enough available.  You can change your selections or exit the installer.
te: మీరు ఎన్నుకున్న packageల సంస్థాపనకు %d MB ఖాళీ కావలసి ఉంది, కానీ మీకు చాలినంత ఖాళీ అందుబాటులో లేదు.  మీరు మీ ఎన్నికను మార్చాలి లేక పునఃప్రారంభించాలి.

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
te: మీ కంప్యూటరు మరల్పుకు వీలుకాని చాలా చెడ్డ ఫైళ్ల వ్యవస్థని కలిగి ఉంది.  fsck మరియూ మీ విభజనలను మరల్చగల షెల్‌ని పొందటానికి returnని నొక్కండి. %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
te: %(rootPath)s కింద మీ కంప్యూటరు మరల్చబడింది.
    
    షెల్‌ని పొందటానికి <return>ను నొక్కండి. మీరు మీ సిస్టమ్‌ను root వాతావరణంకు వుంచాలంటే, యీ ఆదేశాన్ని న‍డుపండి:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
te: మీ కంప్యూటరు %s డైరెక్టరీ కింద ఉంది.

en: _Add
te: జతచేయు(_A)

en: _Back
te: వెనుకకు(_B)

en: _Cancel
te: రద్దు (_C)చేయ

en: _Continue
te: కొనసాగించు(_C)

en: _Eject
te: బయటకునెట్టు(_E)

en: _Exit installer
te: సంస్థాపకి నిష్క్రమించుము (_E)

en: _Retry
te: పునఃప్రయత్నం(_R)

en: bootloader device
te: బూట్‌లోడర్ పరికరం

en: e2fsck cancelled by user request.
te: e2fsck వినియోగదారి అభ్యర్ధనచే రద్దుచేయబడెను.

en: file conflicts
te: ఫైలు విభేదాలు

en: filesystem configuration missing a type
te: దస్త్రవ్యవస్థ ఆకృతీకరణ ఒక రకమును కలిగిలేదు

en: iSCSI not available
te: iSCSI అందుబాటులో లేదు

en: insufficient disk inodes
te: చాలని డిస్కు inodలు

en: insufficient disk space
te: చాలని డిస్కు ఖాళీ

en: lvs failed for %s
te: %s కొరకు lvs విఫలమైంది

en: older package(s)
te: పాత package(లు)

en: package already installed
te: package ఇప్పటికే సంస్థాపించబడింది

en: package conflicts
te: package విభేదాలు

en: package for incorrect arch
te: సరికాని arch కొరకు package

en: package for incorrect os
te: సరికాని os కొరకు package

en: required package
te: కావలసిన package

en: script
te: లిపి

en: the device containing /boot
te: పరికరము /boot ను కలిగివుందివద

en: unpack
te: కట్టవిప్పు

en: vginfo failed for %s
te: %s కొరకు vginfo విఫలమైంది

en: you have not created a bootloader stage1 target device
te: మీరు బూట్‌లోడర్ స్టేజ్1 లక్ష్యపు పరికరం సృష్టించలేదు

en: zFCP device %s not found, not even in device ignore list.
te: zFCP పరికరము %s కనబడలేదు, వదిలివేయు పరికర జాబితానందు కూడా.
