Anaconda - en to ta translation catalogue (668 entries)

en: 	Installation complete.  Press return to quit
ta: 	நிறுவல் முடிந்தது.  எண்டர் விசையை அழுத்தி வெளியேறவும்

en: 
    
    Unknown Error.  Aborting.
ta: 
    
    தெரியாத பிழை. கைவிடப்படுகிறது.

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
ta: 
    
    எச்சரிக்கை!!! கடவுச்சொல் இல்லாமல் VNC சேவையகம் இயங்கி கொண்டிருக்கிறது!
    சேவையகத்தைப் பாதுகாக்க விரும்பினால்.
    vncpassword=<password> ஐ துவக்க விருப்பத்தில் பயன்படுத்தலாம்

en: 
    
    You chose to connect to a listening vncviewer. 
    This does not require a password to be set.  If you 
    set a password, it will be used in case the connection 
    to the vncviewer is unsuccessful
ta: 
    
    நீங்கள் vncviewerஐ கேட்க இணைக்க தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். 
    இதற்கு கடவுச்சொல் அமைக்க தேவையில்லை.  நீங்கள் 
    ஒரு கடவுச்சொல்லை அமைத்தால், அது vncviewer இணைக்கப்படவில்லை
    எனில் பயன்படும்

en: 
    
    You chose to execute vnc with a password.
ta: 
    
    நீங்கள் vncஐ கடவுச்சொல்லுடன் இயக்கலாம்.

en: 
    Would you like to use it anyway?
ta: 
    அதையே பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en:   Please make your choice from above ['q' to quit | 'c' to continue]:
ta:   தொடர மேலுள்ளவற்றிலிருந்து ஒன்றைத் தேர்வு செய்யவும் [வெளியேற - 'q'|தொடர - 'c']:

en:  Starting text mode.
ta: உரை முறைமையை துவக்குகிறது.

en:  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ta: ஷெல்லிருந்தும் வெளியேறினால் கணினி தானாக மீண்டும் துவங்கும்.

en:  Try the text mode installer by running:
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
     from a root terminal.
ta:  மூலப் பயனர் டெர்மினலில் இருந்து
    
    '/usr/bin/liveinst -T'
    
    கட்டளையைப் பயன்படுத்தி உரை பயன்முறை நிறுவியைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும்.

en:  against anaconda at %s
ta:  %s இல் அனகோண்டாவுக்கு எதிராக

en:  with the provider of this software.
ta: இந்த மென்பொருளை வழங்கியவர்

en: %(productName)s %(productVersion)s installation
ta: %(productName)s %(productVersion)s நிறுவல்

en: %(productName)s %(productVersion)s installation on host %(name)s
ta: %(productName)s %(productVersion)s இந்த புரவலனில் நிறுவுகிறது %(name)s

en: %(type)s filesystem check failure on %(device)s:
ta: %(type)s கோப்பு முறைமை %(device)sஇல் தோல்விக்காக சோதிக்கிறது:

en: %d disk selected; %s capacity; %s free | %d disks selected; %s capacity; %s free
ta[0]: %d வட்டு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது; %s கொள்ளளவு; %s காலி
ta[1]: %d வட்டுகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன; %s கொள்ளளவு; %s காலி

en: %d storage device selected | %d storage devices selected
ta[0]: %d சேமிப்பக சாதனம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %d சேமிப்பக சாதனங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: %s
    The disks you've selected have the following amounts of free space:
ta: %s
    நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த வட்டுகளில் உள்ள காலி இடம் பின்வருமாறு:

en: %s
    You don't have enough space available to install <b>%s</b>, even if you used all of the free space
    available on the selected disks.
ta: %s
    நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த வட்டுகளில் உள்ள அனைத்து இடத்தையும் பயன்படுத்தினால் கூட உங்களிடம் <b>%s</b>
    ஐ நிறுவ போதிய இடம் இல்லை.

en: %s Byte | %s Bytes
ta[0]: %s பைட்
ta[1]: %s பைட்கள்

en: %s cannot be encrypted
ta: %s ஐ குறியாக்கம் செய்ய முடியாது

en: %s cannot be of type %s
ta: %s ஆனது %s வகையாக இருக்க முடியாது

en: %s cannot be of type %s.
ta: %s ஆனது %s வகையாக இருக்க முடியாது.

en: %s cannot be on an encrypted block device.
ta: %s ஆனது குறியாக்கம் செய்த தொகுதி சாதனத்தில் இருக்க முடியாது.

en: %s is missing. Cannot setup firewall.
ta: %s விடுபட்டுள்ளது. ஃபயர்வாலை அமைக்க முடியாது.

en: %s is now successfully installed on your system and ready
    for you to use!  Go ahead and reboot to start using it!
ta: உங்கள் கணினியில் %s வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டு இப்போது
    பயன்படுத்த தயாராக உள்ளது!  இன்னும் ஏன் தயக்கம்! அதைப் பயன்படுத்த மறுதொடக்கம் செய்யவும்!

en: %s is now successfully installed on your system, but some configuration still needs to be done. 
    Finish it and then click the Finish configuration button please.
ta: உங்கள் கணினியில் %s வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது, ஆனால் இன்னும் சில அமைவாக்கங்களைச் செய்து முடிக்க வேண்டியுள்ளது. 
    அவற்றை முடித்துவிட்டு, பிறகு அமைவாக்கத்தை முடி என்ற பொத்தானை கிளிக் செய்யவும்.

en: %s may not have enough space for grub2 to embed core.img when using the %s filesystem on %s
ta: %s இல் %s கோப்பு முறைமையைப் பயன்படுத்தும் போது %s இல் grub2 க்காக core.img ஐ உட்பொதிக்க போதிய இடம் இல்லாதிருக்கலாம்

en: %s must be between %d and %d MB in size
ta: %s இன் அளவு %d மற்றும் %d MB க்கு இடைப்பட்டதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s must be mounted on one of %s.
ta: %s களில் ஒன்றில் %s மவுன்ட் செய்யப்பட வேண்டும்.

en: %s must be on a device of type %s
ta: %s ஆனது %s வகை சாதனத்திலேயே இருக்க வேண்டும்

en: %s must be on a primary partition.
ta: %s ஆனது முதன்மை பிரிவில் இருக்க வேண்டும்.

en: %s must be within the first %dMB of the disk.
ta: %s ஆனது வட்டின் முதல் %dMB க்குள் இருக்க வேண்டும்.

en: %s must have one of the following disklabel types: %s.
ta: %s இல் பின்வரும் வட்டு லேபிள் வகைகளில் ஒறன்று இருக்க வேண்டும்: %s.

en: %s must not be larger than %dMB.
ta: %s ஆனது %dMB க்கு அதிகமாக இருக்கக்கூடாது.

en: %s must not be smaller than %dMB.
ta: %s ஆனது %dMB க்குக் குறைவாக இருக்கக்கூடாது.

en: %s of %s
ta: %s இல் %s

en: %s requires %s MB of memory to install, but you only have %s MB on this machine.
ta: நிறுவுவதற்கு %s ஆனது %s MB தேவைப்படுகிறது, ஆனால் இந்த கணினியில் நீங்கள் %s MB மட்டுமே கொண்டுள்ளீர்கள்.

en: %s timezone
ta: %s நேர மண்டலம்

en: %s to switch layouts.
ta: லேயவுட்டுகளிடையே மாற %s ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: '%s' is an invalid IP address.
ta: '%s' ஒரு சரியான IP முகவரி இல்லை.

en: '%s' is not a valid IPv6 address.
ta: '%s' ஒரு சரியான IPv6 முகவரி இல்லை.

en: (%s)
    Command line mode requires all choices to be specified in a kickstart configuration file.
ta: (%s)
    கட்டளைவரி பயன்முறையில் kickstart அமைவாக்கக் கோப்பில் எல்லா தேர்வுகளையும் குறிப்பிட வேண்டியது அவசியம்.

en: /boot filesystem
ta: /துவக்க கோப்புமுறைமை

en: /boot/efi must be on a device of type %s
ta: /boot/efi ஆனது %s வகை சாதனத்திலேயே இருக்க வேண்டும்

en: 24-hour
ta: 24-மணி

en: <b>%d disk; %s capacity; %s free space</b> (unpartitioned and in filesystems) | <b>%d disks; %s capacity; %s free space</b> (unpartitioned and in filesystems)
ta[0]: <b>%d வட்டு; %s கொள்ளளவு; %s காலி இடம்</b> (பிரிவாக்கப்படாத மற்றும் கோப்புமுறைமைகளில்)
ta[1]: <b>%d வட்டுகள்; %s கொள்ளளவு; %s காலி இடம்</b> (பிரிவாக்கப்படாத மற்றும் கோப்புமுறைமைகளில்)

en: <b>%s disk; %s reclaimable space</b> (in filesystems) | <b>%s disks; %s reclaimable space</b> (in filesystems)
ta[0]: <b>%s வட்டு; %s மீட்டுப் பெறக்கூடிய இடம்</b> (கோப்புமுறைமைகளில்)
ta[1]: <b>%s வட்டுகள்; %s மீட்டுப் பெறக்கூடிய இடம்</b> (கோப்புமுறைமைகளில்)

en: <b>%s disks; %s reclaimable space</b> (in filesystems)
ta: <b>%s வட்டுகள்; %s மீட்டுப் பெறக்கூடிய இடம்</b> (கோப்பு முறைமைகளில்)

en: <b>Cleaning up %s</b>
ta: <b>%sஐ துடைக்கிறது</b>

en: <b>Desired Capacity (MB):</b>
ta: <b>விரும்பும் கொள்ளளவு (MB):</b>

en: <b>Desired Capacity:</b>
ta: <b>விரும்பும் கொள்ளளவு:</b>

en: <b>Device Type:</b>
ta: <b>சாதன வகை:</b>

en: <b>File System:</b>
ta: <b>கோப்பு முறைமை:</b>

en: <b>Installing %(pkgStr)s</b> (%(size)s)
ta: <b>%(pkgStr)s</b> (%(size)s)ஐ நிறுவுகிறது

en: <b>Label:</b>
ta: <b>லேபிள்:</b>

en: <b>Mount Point:</b>
ta: <b>மவுன்ட் புள்ளி:</b>

en: <b>Partition type:</b>
ta: <b>பிரிவாக்க வகை:</b>

en: <b>Password</b>
ta: <b>கடவுச்சொல்</b>

en: <b>Proxy URL</b>
ta: <b>பதிலி URL</b>

en: <b>Username</b>
ta: <b>பயனர்பெயர்</b>

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>, but we can help you
    reclaim space by shrinking or removing existing partitions.
ta: <b>உங்களிடம் %s</b> ஐ நிறுவ போதிய இடம் இல்லை, ஆனால் இப்போதுள்ள பிரிவாக்கங்களை சுருக்குவதன் மூலம் அல்லது அகற்றுவதன் மூலம் இடத்தைப் பெற 
    நாங்கள் உங்களுக்கு உதவ முடியும்.

en: <b>You don't have enough space available to install %s</b>, even if you used all of the free space
    available on the selected disks.  You could add more disks for additional space,
    modify your software selection to install a smaller version of <b>%s</b>, or quit the installer.
ta: <b>நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த வட்டுகளில் உள்ள அனைத்து இடத்தையும் பயன்படுத்தினால் கூட உங்களிடம் %s</b>ஐ
    நிறுவ போதிய இடம் இல்லை.  கூடுதல் இடத்தைப் பெற நீங்கள் மேலும் வட்டுகளைச் சேர்க்கலாம்,
    <b>%s</b> இன் சிறிய பதிப்பை நிறுவும் வகையில் உங்கள் மென்பொருள் தேர்வை மாற்றியமைக்கலாம் அல்லது நிறுவியிலிருந்து வெளியேறலாம்.

en: <span size="small" foreground="white">AVAILABLE SPACE</span>
ta: <span size="small" foreground="white">கிடைக்கக்கூடிய இடம்</span>

en: <span size="small" foreground="white">TOTAL SPACE</span>
ta: <span size="small" foreground="white">மொத்த இடம்</span>

en: <span size="small"><b>Example:</b> squid.mysite.org:3128</span>
ta: <span size="small"><b>எடுத்துக்காட்டு:</b> squid.mysite.org:3128</span>

en: A %s error occurred when installing the %s package.  This could indicate errors when reading the installation media.  Installation cannot continue.
ta: இந்த %s தொகுப்பை நிறுவும் போது ஒரு %s  பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.  இது நிறுவல் ஊடகத்தை வாசிக்கும் போது பிழை எதிர்கொள்ளப்பட்டதைக் குறிக்கலாம். நிறுவலை தொடர முடியவில்லை.

en: A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d member | A RAID%(raidLevel)d set requires at least %(minMembers)d members
ta[0]: RAID%(raidLevel)d தொகுப்புக்கு குறைந்தது %(minMembers)d உறுப்பினர் தேவை
ta[1]: RAID%(raidLevel)d தொகுப்புக்கு குறைந்தது %(minMembers)d உறுப்பினர்கள் தேவை

en: ADD A NEW MOUNT POINT
ta: புதிய மவுன்ட் புள்ளியைச் சேர்

en: Action
ta: செயல்

en: Add a new mountpoint.
ta: புதிய மவுன்ட்புள்ளியைச் சேர்.

en: Add and mark for usage NTP servers
ta: NTP சேவையகங்களைச் சேர்த்து பயன்பாட்டுக்காகக் குறிக்கவும்

en: Add layout
ta: லேயவுட்டைச் சேர்

en: Added new %s to existing container %s.
ta: முன்பே உள்ள கன்டெய்னர் %s இல் புதிய %s சேர்க்கப்பட்டது.

en: After shutdown, please perform a manual IPL from %s to continue installation.
ta: பணி நிறுத்தம் செய்த பின், ஒரு கைமுறை IPLஐ %s இலிருந்து செயற்படுத்தி தொடரவும்.

en: Air_plane Mode
ta: விமானப் பயன்முறை (_p)

en: Alt + Shift to switch layouts.
ta: லேயவுட்டுகளிடையே மாற்ற Alt + Shift ஐ அழுத்தவும்.

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell.
ta: உங்கள் முறைமைகளில் சிலவற்றை அல்லது அனைத்தையும் மவுன்ட் செய்ய முயற்சிக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது. அவற்றில் சில %s இன் கீழ் மவுன்ட் செய்யப்பட்டிருக்கக்கூடும்.
    
    ஷெல்லைப் பெற <return> ஐ அழுத்தவும்.

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please save a copy of the detailed exception and file a bug report
ta: கையாள முடியாத விதிவிலக்கு ஏற்பட்டுள்ளது. இது பிழை போல உள்ளது. விரிவான இந்த விதிவிலக்கு உரையை நகலெடுத்து அதை பிழை அறிக்கையிடவும்

en: An unknown error occurred during installation.  Details are below.
ta: நிறுவலின் போது ஏதோ தெரியாத பிழை நேர்ந்தது.  கீழே விவரம் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Apple Bootstrap Partition
ta: Apple Bootstrap பிரிவு

en: Apple EFI Boot Partition
ta: Apple EFI துவக்கப் பிரிவு

en: Are you sure you want to delete all of the data on %s?
ta: நிச்சயமாக %s இல் உள்ள தரவு அனைத்தையும் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to skip entering a passphrase for device %s?
    
    If you skip this step the device's contents will not be available during installation.
ta: சாதனம் %sக்கு கடவுச்சொல் உள்ளிடுவதை தவிர்க்க வேண்டுமா?
    
    நீங்கள் அதனை தவிர்த்தால் நிறுவலின் போது சாதன உள்ளடக்கங்கள் இருக்காது.

en: Are you sure you wish to quit the
    installation process?
ta: நிச்சயமாக நிறுவல்
    செயலாக்கத்திலிருந்து வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

en: At least one of your swap devices does not have a UUID, which is common in swap space created using older versions of mkswap. These devices will be referred to by device path in /etc/fstab, which is not ideal since device paths can change under a variety of circumstances.
ta: உங்கள் இடமாற்று சாதனங்களில் ஒன்றில் UUID இல்லை, mkswap இன் பழைய பதிப்புகளைக் கொண்டு ஸ்வேப் இடங்களை உருவாக்கினால் இது நிகழ்வது சகஜம். இந்த சாதனங்கள் /etc/fstab இல் உள்ள சாதனப் பாதையால் குறிக்கப்படும், வெவ்வேறு சூழ்நிலைகளில் சாதனப் பாதைகள் மாறக்கூடும் என்பதால் இதை நிலையான ஒன்றாகக் கருத முடியாது.

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
ta: vnc புரவலன் கிளையனுடன் இணைய முயற்சிக்கிறது %s...

en: Authentication required
ta: அங்கீகரிப்பு தேவை

en: Automatic partitioning failed. Click for details.
ta: தானியக்க பிரிவாக்கம் தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Automatic partitioning selected
ta: தானியக்க பிரிவாக்கம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Autopartitioning Options
ta: தானியக்க பிரிவாக்க விருப்பங்கள்

en: Available regions
ta: கிடைக்கும் பகுதிகள்

en: Available timezones in region %s
ta: பகுதி %s இல் கிடைக்கக்கூடிய நேர மண்டலங்கள்

en: Back
ta: பின்னோக்கு

en: Boot
ta: பூட்

en: CD/DVD drive
ta: CD/DVD இயக்கி

en: C_onfigure...
ta: அமைவாக்கம் செய் (_o)...

en: Cable unplugged
ta: கேபிள் துண்டிக்கப்பட்டது

en: Can't have a question in command line mode!
ta: கட்டளை வரி முறையை பயன்படுத்தும்போது கேள்விகள் எதுவும் இருக்காது!

en: Cancel & _add more disks
ta: ரத்து செய்துவிட்டு & மேலும் வட்டுகளைச் சேர் (_a)

en: Capacity
ta: கொள்ளளவு

en: Changes here will only apply to the installed system. Use the desktop's tool to configure the keyboard for the installation process.
ta: இந்த மாற்றங்கள் நிறுவப்பட்ட கணினிகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும். நிறுவல் செயலாக்கத்திற்கான விசைப்பலகையை அமைவாக்கம் செய்ய டெஸ்க்டாப்பின் கருவியைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Checking dependencies in packages selected for installation
ta: நிறுவலுக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தொகுப்புகளின் சார்புகளை சோதிக்கிறது.

en: Checking software dependencies...
ta: மென்பொருள் சார்புத்தொகுதிகளை சோதிக்கிறது...

en: Checking storage configuration...
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை சோதிக்கிறது...

en: Choose your add-ons
ta: உங்கள் துணை நிரல்களைத் தேர்வு செய்யவும்

en: Choose your environment
ta: உங்கள் சூழலைத் தேர்வுசெய்யவும்

en: City:
ta: நகரம்:

en: Click for help
ta: உதவிக்கு கிளிக் செய்யவும்

en: Click here to create them automatically.
ta: அவற்றை தானாகவே உருவாக்க இங்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Close
ta: மூடு

en: Closest mirror
ta: நெருக்கமான கண்ணாடி

en: Complete!
ta: முடிந்தது!

en: Completed
ta: முடிந்தது

en: Configure selected mountpoint.
ta: தேர்ந்தெடுத்த மவுன்ட் புள்ளியை அமைவாக்கம் செய்.

en: Configuring installed system
ta: நிறுவிய கணினியை அமைவாக்கம் செய்கிறது

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்தல்

en: Confirm:
ta: உறுதிப்படுத்தவும்:

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: Connected!
ta: இணைக்கப்பட்டது!

en: Connected: %s
ta: இணைக்கப்பட்டது: %s

en: Connecting
ta: இணைக்கிறது

en: Connecting...
ta: இணைக்கிறது...

en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வியுற்றது

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Could not add LUN %(fcplun)s to WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
ta: LUN %(fcplun)sஐ WWPN %(wwpn)sக்கு zFCP சாதன %(devnum)s (%(e)s)இல் சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Could not add WWPN %(wwpn)s to zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
ta: WWPN %(wwpn)s க்கு zFCP சாதனத்தை %(devnum)s (%(e)s) சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Could not correctly delete SCSI device of zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s).
ta: சரியாக SCSI சாதனத்தை zFCP %(devnum)s %(wwpn)s %(fcplun)s (%(e)s) அழிக்க முடியவில்லை.

en: Could not log in to any of the discovered nodes
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட முனைகளில் புகுபதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Could not read failed attribute of LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
ta:  LUN %(fcplun)s இல் WWPN %(wwpn)s  zFCP சாதனத்தின் %(devnum)s (%(e)s) தோல்வியுற்ற இயல்பை வாசிக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
ta: LUN %(fcplun)s இல்WWPN %(wwpn)sல் zFCP சாதனத்தை %(devnum)s (%(e)s) நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s (%(e)s).
ta: WWPN %(wwpn)s ஆல் zFCP சாதனம் %(devnum)s (%(e)s)ஐ நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not set zFCP device %(devnum)s offline (%(e)s).
ta: zFCP சாதனம் %(devnum)s ஆஃப்லைன் (%(e)s)ல் அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not set zFCP device %(devnum)s online (%(e)s).
ta: zFCP சாதனதை %(devnum)s ஆன்லைனில்  (%(e)s) அமைக்க முடியவில்லை.

en: Create a new volume group ...
ta: புதிய பிரிவகக் குழுவை உருவாக்கு ...

en: Creating %(type)s on %(device)s
ta:  %(device)s -இல் %(type)s ஐ உருவாக்குகிறது

en: Creating users
ta: பயனர்களை உருவாக்குகிறது

en: Custom partitioning selected
ta: தனிப்பயன் பிரிவாக்கம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Custom software selected
ta: தனிப்பயன் மென்பொருள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: DISK ENCRYPTION PASSPHRASE
ta: வட்டு குறியாக்க கடவுவாக்கியம்

en: DISPLAY variable not set. Starting text mode.
ta: DISPLAY மாறி அமைக்கப்படவில்லை. உரை முறையை துவக்குகிறது.

en: DISTRIBUTION INSTALLATION
ta: விநியோக நிறுவல்

en: Default HUB title
ta: முன்னிருப்பு HUB தலைப்பு

en: Default Route
ta: முன்னிருப்பு வழி:

en: Default spoke title
ta: முன்னிருப்பு ஸ்போக் தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete all other filesystems in the %s root as well.
ta: %s ரூட்டில் உள்ள அனைத்து கோப்புமுறைமைகளையும் கூட நீக்கவும்.

en: Dependency Check
ta: சார்பு சரிபார்த்தல்

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Description goes here.
ta: விளக்கம் இங்குள்ளது.

en: Device description
ta: சாதன விளக்கம்

en: Device reconfiguration failed. Click for details.
ta: சாதன மறு அமைவாக்கம் தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Device reformat request failed. Click for details.
ta: சாதன மறுவடிவமைப்பு கோரிக்கை தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Device removal request failed. Click for details.
ta: சாதன அகற்றல் கோரிக்கை தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Device resize request failed. Click for details.
ta: சாதன அறுஅளவிடல் கோரிக்கை தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Devices of type %s require a valid RAID level selection.
ta: %s வகை சாதனங்களுக்கு ஒரு செல்லுபடியான RAID நிலை தேர்வு அவசியம்.

en: Disconnected
ta: துண்டிக்கப்பட்டது

en: Disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Disconnecting...
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது...

en: Disk
ta: வட்டு

en: Disk summary goes here
ta: வட்டு பற்றிய விவரச் சுருக்கம் இதோ

en: DiskChunk requests must be of type PartitionRequest
ta: DiskChunk கோரிக்கைகள் PartitionRequest வகையினதாக இருக்க வேண்டும்

en: Distributed
ta: விநியோகிக்கப்பட்ட

en: Do you really want to quit?
ta: நிச்சயம் நீங்கள் வெளியேற வேண்டுமா?

en: Downloading group metadata...
ta: குழு மீத்தரவைப் பதிவிறக்கம் செய்கிறது...

en: Downloading package metadata...
ta: தொகுப்பு மீத்தரவைப் பதிவிறக்கம் செய்கிறது...

en: EFI System Partition
ta: EFI முறைமை பகிர்வு

en: Edit
ta: தொகு

en: Encrypt my data. I'll set a passphrase later.
ta: என் தரவை குறியாக்கம் செய். பிறகு கடவுவாக்கியம் அமைப்பேன்.

en: Encrypted
ta: மறைகுறியாக்கப்பட்டது

en: Enterprise
ta: என்டர்ப்ரைஸ்

en: Error
ta: பிழை

en: Error Installing Package
ta: தொகுப்பை நிறுவும் போது பிழை

en: Error Running Transaction
ta: பரிமாற்ற இயக்கும் போது பிழை

en: Error Setting Up Repository
ta: தொகுபதிவகத்தை அமைப்பதில் பிழை

en: Error checking software dependencies.  Click for details.
ta: மென்பொருள் சார்புத்தொகுதிகளை சோதிப்பதில் தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Error checking software selection
ta: மென்பொருள் சார்புத்தொகுதிகளை சோதிப்பதில் பிழை

en: Error checking storage configuration
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை சோதிக்கும் போது பிழை

en: Error checking storage configuration.  Click for details.
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை சரிபார்ப்பதில் பிழை.  விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Error detection (parity)
ta: பிழை கண்டறிதல் (முனைமை)

en: Error downloading package metadata...
ta: தொகுப்பு மீத்தரவைப் பதிவிறக்கம் செய்வதில் பிழை...

en: Error setting root password
ta: ரூட் கடவுச்சொல்லை அமைப்பதில் பிழை

en: Error setting up software source
ta: மென்பொருள் மூலத்தை அமைப்பதில் பிழை

en: Errors like this usually mean there is a problem with the filesystem that will require user interaction to repair.  Before restarting installation, reboot to rescue mode or another system that allows you to repair the filesystem interactively.  Restart installation after you have corrected the problems on the filesystem.
ta: இது போன்ற பிழைகள் பொதுவாக கோப்பு முறைமைகளில் சிலக் கொண்டு பயனர்கள் சரி செய்ய ஊடாட வேண்டும். நிறுவலை மீண்டும் துவங்கும் முன் மீட்பு முறைமையில் மறுதுவக்கவும் அல்லது வேறு கணினியை இந்த கோப்பு முறையை ஊடாடும் முறையில் சரி செய்ய அனுமதிக்கலாம். கோப்பு முறைமையில் சிக்கலை தீர்த்த பின் நிறுவலை மீண்டும் துவக்கவும்.

en: Escrow certificate %s requires the network.
ta: Escrow சான்றிதழ் %s க்கு பிணையம் தேவை.

en: Ethernet
ta: ஈத்தர்நெட்

en: Exit
ta: வெளியேறவும்

en: Exit installer
ta: நிறுவி விட்டு வெளியேறுதல்

en: FCoE not available
ta: FCoE கிடைக்கவில்லை

en: Failed LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s removed again.
ta: LUN %(fcplun)s இல் WWPN %(wwpn)s ஆனது zFCP சாதன %(devnum)sஐ மீண்டும் நீக்குவது தோல்வியுற்றது.

en: Failed to add new device. Click for details.
ta: புதிய சாதனத்தைச் சேர்ப்பது தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Failed to save storage configuration...
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை சேமிப்பதில் தோல்வி...

en: Failed to set up install source
ta: நிறுவல் மூலத்தை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to set up install source, check the repo url
ta: நிறுவல் மூலத்தை அமைப்பதில் தோல்வி, தொகுப்பதிவகத்தின் url ஐ சரிபார்க்கவும்

en: Failed to set up install source, check the repo url and proxy settings
ta: நிறுவல் மூலத்தை அமைப்பதில் தோல்வி, தொகுப்பதிவகத்தின் url மற்றும் பதிலி அமைப்புகளை சரிபார்க்கவும்

en: Failed to unlock encrypted block device. Click for details
ta: குறியாக்கம் செய்யப்பட்ட தொகுப்பு சாதனங்களை விடுவித்தல் தோல்வி. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Fair
ta: மிதமானது

en: Fedora People Repositories
ta: Fedora மக்கள் தொகுப்பதிவகங்கள்

en: File system errors left uncorrected.
ta: கோப்பு முறைமை பிழைகள் திருத்தப்படாமல் விடப்பட்டது.

en: Filesystem
ta: கோப்பு முறைமை

en: Firmware missing
ta: சாதன நிரல் விடுபட்டுள்ளது

en: First sector of boot partition
ta: துவக்க பகிர்வின் முதல் பிரிவு

en: Formatting DASD Device | Formatting DASD Devices
ta[0]: DASD சாதனத்தை வடிவமைக்கிறது
ta[1]: DASD சாதனங்களை வடிவமைக்கிறது

en: Free
ta: வெற்று

en: Free space available for use.
ta: பயன்படுத்த உள்ள காலி இடம்.

en: Free space unavailable but reclaimable from existing partitions.
ta: காலி இடம் இல்லை, ஆனால் இப்போதுள்ள பிரிவாக்கங்களில் இருந்து மீட்டுப்பெற முடியும்.

en: Full disk summary and options...
ta: முழு வட்டு சுருக்கம் மற்றும் விருப்பங்கள்...

en: Gateway
ta: நுழைவாயில்

en: Generating updated storage configuration
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை உருவாக்குகிறது

en: Getting info about requested repository
ta: கோரிய தொகுப்பதிவகத்தைப் பற்றிய தகவலைப் பெறுகிறது

en: Giving up attempting to connect after %d try!
     | Giving up attempting to connect after %d tries!
ta[0]: %d முயற்சிக்குப் பின் இணைப்பதற்கான முயற்சியைக் கைவிடுகிறது!
ta[1]: %d முயற்சிகளுக்குப் பின் இணைப்பதற்கான முயற்சியைக் கைவிடுகிறது!

en: Good
ta: நல்லது

en: Graphical Desktop
ta: வரைகலை பணிமேடை

en: Graphical installation is not available. Starting text mode.
ta: வரைகலை நிறுவல் இல்லை. உரை முறையை துவக்குகிறது.

en: Group Name
ta: குழு பெயர்

en: Group Password
ta: குழு கடவுச்சொல்

en: H_TTPS Proxy
ta: HTTPS பதிலி (_T)

en: Hardware Address
ta: வன்பொருள் முகவரி

en: Hardware Error Encountered
ta: வன்பொருள் பிழை எதிர்கொண்டது

en: Help
ta: உதவி

en: Here we'll describe how much space is needed for the current software selection.
ta: இங்கு நடப்பு மென்பொருள் தேர்வுக்கு எவ்வளவு இடம் தேவை என விவரிக்கிறோம்.

en: Here we'll describe what your options are.
ta: இங்கு உங்களுக்கு என்னென்ன விருப்பங்கள் உள்ளன என விவரிக்கிறோம்.

en: Hostname
ta: வழங்கி பெயர்

en: Hostname cannot be None or an empty string.
ta: வழங்கி பெயர் இல்லாமலோ அல்லது காலியான சரமாகவோ இருக்கக்கூடாது.

en: Hostname is not valid: %s
ta: வழங்கி பெயர் செல்லுபடியானதல்ல: %s

en: Hostname must be 255 or fewer characters in length.
ta: புரவலன் பெயர் 255 அல்லது அதற்கு குறைவான எழுத்துக்களை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Hostname must start with a valid character in the ranges 'a-z', 'A-Z', or '0-9'
ta: புரவலன் பெயர் கண்டிப்பாக 'a-z', 'A-Z' அல்லது '0-9' வரம்பிற்குள் இருக்க வேண்டும்.

en: Hostname:
ta: வழங்கி பெயர்:

en: Hostnames can only contain the characters 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-', or '.', parts between periods must contain something and cannot start or end with '-'.
ta: வழங்கி பெயரில், 'a-z', 'A-Z', '0-9', '-' ஆகிய எழுத்துகள் அல்லது '.' ஆகியவை மட்டுமே இருக்கலாம், புள்ளிகளுக்கு இடையே ஏதேனும் எழுத்துகள் இருக்க வேண்டும், மேலும் '-' இல் தொடங்கவோ முடியவோ கூடாது.

en: I don't need help; let me customize disk _partitioning.
ta: உதவி வேண்டாம்; disk _partitioning ஐ தனிப்பயனாக்கம் செய்துகொள்கிறேன்.

en: IP Address
ta: IP முகவரி

en: IP address is missing.
ta: IP முகவரியைக் காணவில்லை.

en: IPv4 Address
ta: IPv4 முகவரி

en: IPv4 addresses must contain four numbers between 0 and 255, separated by periods.
ta: IPv4 முகவரிகள் 0க்கும் 255 க்கும் இடைப்பட்ட 4 எண்களை கொண்டு, புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: IPv6 Address
ta: IPv6 முகவரி

en: In interactive step can't continue. (%s)
ta: தொடர்புத்திறன் கொண்ட படியில் தொடர முடியாது. (%s)

en: In progress
ta: செயலில் உள்ளது

en: Install
ta: நிறுவுதல்

en: Install Destination
ta: நிறுவல் இலக்கு

en: Install hub
ta: ஹப்பை நிறுவு

en: Install on System
ta: கணினியில் நிறுவவும்

en: Install the live CD to your hard disk
ta: உங்கள் நிலைவட்டில் நேரடி குறுவட்டை நிறுவவும்

en: Install to Hard Drive
ta: நிலைவட்டுக்கு நிறுவல் துவங்குகிறது

en: Installation Hub
ta: நிறுவல் ஹப்

en: Installation Progress
ta: நிறுவல் நிலை

en: Installation Starting
ta: நிறுவல் துவங்குகிறது

en: Installation requires a total of <b>%s</b> for system data.
ta: நிறுவலுக்கு கணினி தரவுக்கு மொத்தம் <b>%s</b> தேவை.

en: Installation requires partitioning of your hard drive.  Select what space to use for the install target.
ta: நிறுவலுக்கு உங்கள் வன் வட்டு இயக்கியை பிரிவாக்கம் செய்ய வேண்டியது அவசியமாகிறது. நிறுவல் இலக்குக்கு எந்த அளவு இடத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும் எனத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Installation source not set up
ta: நிறுவல் மூலம் அமைக்கப்படவில்லை

en: Installing
ta: நிறுவுகிறது

en: Installing bootloader
ta: Bootloader ஐ நிறுவுகிறது

en: Installing on a FireWire device.  This may or may not produce a working system.
ta: ஒரு FireWire சாதனத்தை நிறுவுகிறது.  இது பணி செய்யும் கணினியை உருவாக்கலாம் அல்லது உருவாக்காமலும் இருக்கலாம்.

en: Installing on a USB device.  This may or may not produce a working system.
ta: ஒரு USB சாதனத்தை நிறுவுகிறது. இது பணி செய்யும் கணினியை உருவாக்கலாம் அல்லது உருவாக்காமலும் இருக்கலாம்.

en: Installing software
ta: மென்பொருளை நிறுவுகிறது

en: Invalid partition size set. Use a valid integer.
ta: செல்லுபடியாகாத பிரிவாக்க அளவு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. செல்லுபடியான ஒரு முழு எண்ணைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Invalid timezone
ta: தவறான நேரமண்டலம்

en: LAYOUT SWITCHING OPTIONS
ta: லேயவுட் மாறுதல் விருப்பங்கள்

en: LUN %(fcplun)s at WWPN %(wwpn)s on zFCP device %(devnum)s already configured.
ta: LUN %(fcplun)s இல் WWPN %(wwpn)s zFCP சாதனம் %(devnum)s ஏற்கனவே கட்டமைக்கப்பட்டது.

en: Layout switching not configured.
ta: லேயவுட் மாறுதல் அமைவாக்கம் செய்யப்படவில்லை.

en: Let me customize the _partitioning of the disks instead.
ta: மாறாக வட்டுகளின் பிரிவாக்கத்தை நான் தனிப்பயனாக்கம் செய்கிறேன். (_p)

en: Linux on %s
ta: %s இல் Linux

en: Local Standard Disks
ta: கணினியில் உள்ள நிலையான வட்டுகள்

en: Logging in to iSCSI node
ta: iSCSI முனைக்குள் புகுபதிவு செய்கிறது

en: Logging in to iSCSI node %s
ta: iSCSI முனை %s-குள் புகுபதிவு செய்கிறது

en: MEDIA VERIFICATION
ta: ஊடக சரிபார்ப்பு

en: Master Boot Record
ta: முதன்மை துவக்க பதிவு

en: Migrating filesystem on %(device)s
ta: %(device)s இல் கோப்பு முறைமைகளை இடப்பெயர்க்கிறது

en: Minimal
ta: குறிநைபட்ச

en: Modify ...
ta: மாற்றியமை ...

en: More customization options are available
    after creating the mount point below.
ta: கீழே உள்ள மவுன்ட் புள்ளியை உருவாக்கிய பிறகு
    கூடுதல் தனிப்பயனாக்க விருப்பங்கள் கிடைக்கும்.

en: Move selected layout down
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஒரு லேயவுட்டை கீழே நகர்த்து

en: Move selected layout up
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஒரு லேயவுட்டை மேலே நகர்த்து

en: Must provide an iSCSI initiator name
ta: ஒரு  iSCSI துவக்கி பெயரை கொடுக்க வேண்டும்

en: NFS mount options:
ta: NFS மவுன்ட் விருப்பங்கள்:

en: NFS server %s
ta: NFS சேவையகம் %s

en: Name
ta: பெயர்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Network Name
ta: பிணைய பெயர்

en: Network Time
ta: பிணைய நேரம்

en: New %s %s Installation
ta: புதிய %s %s நிறுவல்

en: New Device
ta: புதிய சாதனம்

en: New Selector
ta: புதிய தேர்வி

en: No Network Available
ta: பிணையம் இல்லை

en: No disks detected.  Please shut down the computer, connect at least one disk, and restart to complete installation.
ta: வட்டுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. நிறுவலை முடிக்க கணினியை இயக்கம் நிறுத்திவிட்டு குறைந்தது ஒரு வட்டையாவது இணைத்து கணினியை மறுதொடக்கம் செய்யவும்.

en: No disks selected
ta: வட்டுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No disks selected.
ta: வட்டுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No disks selected; please select at least one disk to install to.
ta: வட்டுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை; நிறுவுவதற்கு குறைந்தது ஒரு வட்டையேனும் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: No iSCSI nodes discovered
ta: iSCSI முனைகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No initiator name set
ta: துவக்கு பெயர் அமைக்கப்படவில்லை

en: No installation source available
ta: நிறுவல் மூலம் கிடைக்கவில்லை

en: No network devices available
ta: பிணைய சாதனம் கிடைக்கப்பெறவில்லை

en: No new iSCSI nodes discovered
ta: புதிய iSCSI முனைகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No usable disks selected
ta: பயன்படுத்தத்தக்க வட்டுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Not connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Not enough RAM
ta: ராம் இடம் இல்லை

en: Not enough free space on disks for automatic partitioning
ta: தானியக்க பகிர்வுக்கு வட்டுகளில் போதிய காலி இடமில்லை

en: Not enough free space on selected disks.
ta: தேர்ந்தெடுத்த வட்டுகளில் போதிய காலி இடம் இல்லை.

en: Not enough space in filesystems for the current software selection. An additional %s is needed.
ta: கோப்புமுறைமைகளில் தற்போதைய மென்பொருள் தெரிவுக்கு போதிய இடம் இல்லை.கூடுதலாக %s தேவைப்படுகிறது.

en: Not ready
ta: தயாராக இல்லை

en: Note: pool servers may not be available all the time
ta: குறிப்பு: தொகுப்பக சேவையகங்கள் எல்லா நேரத்திலும் கிடைக்கும் எனக் கூற முடியாது

en: Nothing selected
ta: எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: OK
ta: சரி

en: On the _network:
ta: பிணையத்தில்: (_n)

en: Operational error.
ta: செயல்பாட்டுப் பிழை.

en: Optimized performance (stripe)
ta: உவப்பாக்கிய செயல்திறன் (ஸ்ட்ரைப்)

en: Or, create new mount points below with the '+' icon.
ta: அல்லது, '+' சின்னத்தைக் கொண்டு கீழே புதிய மவுன்ட் புள்ளிகளை உருவாக்கவும்.

en: PRE-RELEASE / TESTING
ta: வெளியீட்டுக்கு முந்தைய / சோதனைக்கான

en: PReP Boot Partition
ta: PReP துவக்க பிரிவு

en: Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d | Packages completed: %(donepkgs)d of %(numpkgs)d
ta[0]: தொகுப்புகள் முடிவடைந்தது: %(donepkgs)d இல் %(numpkgs)d
ta[1]: தொகுப்புகள் முடிவடைந்தன: %(donepkgs)d இல் %(numpkgs)d

en: Partition scheme configuration
ta: பிரிவாக்க திட்டவடிவ அமைவாக்கம்

en: Passphrase:
ta: கடவுவாக்கியம்:

en: Passphrases do not match.
ta: கடவுவாக்கியங்கள் பொருந்தவில்லை.

en: Password (confirm):
ta: கடவுச்சொல்(உறுதிசெய்):

en: Password is not set.
ta: கடவுச்சொல் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Password is set.
ta: கடவுச்சொல் அமைக்கப்பட்டது.

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Passwords do not match!
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை!

en: Performing post-install setup tasks
ta: நிறுவலுக்குப் பிறகான அமைவுப் பணிகளை செய்கிறது

en: Performing post-installation configuration
ta: பின் நிறுவல் கட்டமைப்பினை செய்கிறது

en: Performing post-upgrade configuration
ta: பின் மேம்பாடு கட்டமைப்பினை செய்கிறது.

en: Please complete all spokes before continuing
ta: தொடரும் முன்பு அனைத்து ஸ்போக்கையும் முடிக்கவும்

en: Please complete items marked with this icon before continuing to the next step.
ta: அடுத்த படிக்குச் செல்லும் முன்பு, இந்தக் குறி கொண்டு குறிக்கப்பட்டுள்ள உருப்படிகளை முடிக்கவும்.

en: Please create a name for your volume group and select at least one disk below.
ta: உங்கள் பிரிவகக் குழுவுக்கு ஒரு பெயரை உருவாக்கி கீழே உள்ள ஒரு வட்டையேனும் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please enter a valid mountpoint.
ta: ஒரு சரியான மவுன்ட் புள்ளியை உள்ளிடவும்.

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
ta: நிறுவலை தொடங்குவதற்கு, உங்கள் vnc கிளையனை %s உடன் கைமுறையாக இணைக்கவும்.

en: Please provide VNC password. You will have to type it twice. 
    Leave blank for no password
ta: VNC கடவுச்ச்சொல்லை வழங்கவும். அதை இரு முறை தட்டச்சு செய்ய வேண்டும். 
    கடவுச்சொல் வேண்டாம் என்றால் காலியாக விடவும்

en: Please respond 'yes' or 'no':
ta: 'ஆம்' அல்லடு 'இல்லை' என பதிலளிக்கவும்:

en: Please select new root password. You will have to type it twice.
ta: புதிய ரூட் கடவுச்சொல்லைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். அதை நீங்கள் இரு முறை தட்டச்சு செய்ய வேண்டும்.

en: Please select the timezone.
    Use numbers or type names directly [b to region list, q to quit]:
ta: நேரமண்டலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
    எண்களைப் பயபடுத்தவும் அல்லது நேரடியாக பெயர்களைத் தட்டச்சு செய்யவும் [பகுதிகள் பட்டியலுக்கு - b, வெளியேற - q]:

en: Please ssh install@%s to begin the install.
ta: நிறுவலைத் தொடங்க ssh install@%s ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Please ssh install@<host> to continue installation.
ta: நிறுவலைத் தொடர ssh install@<host> ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Please wait... software metadata still loading.
ta: காத்திருக்கவும்... மென்பொருள் மீத்தரவு ஏற்றப்படுகிறது.

en: Post Installation
ta: பின் நிறுவல்

en: Post Upgrade
ta: பின் மேம்பாடு

en: Preparing %d DASD device for use with Linux... | Preparing %d DASD devices for use with Linux...
ta[0]: %d DASD சாதனமானது Linux உடன் பயன்படுத்த தயாராகிறது...
ta[1]: %d DASD சாதனங்கள் Linux உடன் பயன்படுத்த தயாராகின்றன...

en: Preparing to install
ta: நிறுவுவதற்கு தயாராகிறது

en: Preparing transaction from installation source
ta: நிறுவும் மூலத்திலிருந்து மாற்றத்திற்கு தயாராகிறது...

en: Preserve
ta: வைத்திரு

en: Press enter to exit.
ta: வெளியேற என்டரை அழுத்தவும்.

en: Preview layout
ta: லேயவுட்டை மாதிரிக்காட்சி காட்டு

en: Probing storage...
ta: சேமிப்பகத்தை ஆய்வு செய்கிறது...

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Question
ta: கேள்வி

en: RAID Device
ta: RAID சாதனங்கள்

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following device types: %s.
ta: '%s' ஐக் கொண்டுள்ள RAID தொகுப்புகளில் குறைந்தது பின்வரும் சாதன வகைகளில் ஒறன்றேனும் இருக்க வேண்டும்: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following metadata versions: %s.
ta: '%s' ஐக் கொண்டுள்ள RAID தொகுப்புகளில் குறைந்தது பின்வரும் மீத்தரவுப் பதிப்புகளில் ஒறன்றேனும் இருக்க வேண்டும்: %s.

en: RAID sets that contain '%s' must have one of the following raid levels: %s.
ta: '%s' ஐக் கொண்டுள்ள RAID தொகுப்புகளில் குறைந்தது பின்வரும் ரெய்டு நிலைகளில் ஒறன்றேனும் இருக்க வேண்டும்: %s.

en: RECLAIM DISK SPACE
ta: வட்டு இடத்தை மீட்டுப் பெறு

en: Re_boot
ta: மறுதுவக்கு (_b)

en: Read-Only
ta: வாசிப்பு-மட்டும்

en: Reclaim _space
ta: இடத்தை மீட்டுப்பெறு (_s)

en: Reclaimable Space
ta: மீட்டுப் பெறக்கூடிய இடம்

en: Recoverable errors have been detected or dosfsck has discovered an internal inconsistency.
ta: சரி செய்யக்கூடிய பிழைகள் கண்டறியப்படுகின்றன அல்லது dosfsck ஒரு உள்ளார்ந்த முரணை கண்டுபிடிக்கிறது.

en: Redundancy (mirror)
ta: மிகைமை (கண்ணாடி)

en: Redundant
ta: மிகை பொருள்

en: Reformat
ta: மீண்டும் வடிவமை

en: Region:
ta: பகுதி:

en: Remove layout
ta: லேயவுட்டை நீக்கு

en: Remove the selected mountpoint(s.)
ta: தேர்ந்தெடுத்த மவுன்ட் புள்ளிகளை நீக்கு.

en: Replace Existing Linux system(s)
ta: இருக்கும் Linux கணினி(களை) இடமாற்றவும்

en: Repository
ta: தொகுப்பதிவகம்

en: Repository %r is missing name in configuration, using id
ta: தொகுபதிவகம் %r கட்டமைப்பில் பெயர் விடுபட்டுள்ளது, idஐ பயன்படுத்துகிறது

en: Rescue
ta: மீட்பு

en: Rescue Mode
ta: மீட்பு முறைமை

en: Resizing filesystem on %(device)s
ta: %(device)s இல் உள்ள கோப்பு முறையை மறுஅளவிடுகிறது

en: Retrieving installation information for %s.
ta: %sக்கு நிறுவல் தகவலை எடுக்கிறது.

en: Retrieving installation information.
ta: நிறுவல் தகவலை எடுக்கிறது.

en: Retrying
ta: மறுமுயற்சிக்கிறது

en: Retrying download.
ta: பதிவிறக்கத்தை மீண்டும் முயற்சிக்கிறது...

en: Root
ta: ரூட்

en: Root Password:
ta: ரூட் கடவுச்சொல்:

en: Root account is disabled
ta: ரூட் கணக்கு முடக்கப்பட்டது

en: Root account is disabled.
ta: ரூட் கணக்கு முடக்கப்பட்டது.

en: Root password is not set
ta: ரூட் கடவுச்சொல் அமைக்கப்படவில்லை

en: Root password is set
ta: ரூட் கடவுச்சொல் அமைக்கப்பட்டது

en: Run %s to unmount the system when you are finished.
ta: நீங்கள் முடிக்கும் போது  கணினியில் ஏற்றநீக்கத்திற்கு %sஐ இயக்கு.

en: Running post install scripts
ta: நிறுவலுக்குப் பிறகான ஸ்கிரிப்ட்டுகளை இயக்குகிறது

en: Running pre-installation scripts
ta: முன் நிறுவல் உரைகள் இயங்குகிறது

en: SELECTED DISKS
ta: தேர்ந்தெடுத்த வட்டுகள்

en: SPOKE NAME
ta: அழைக்கும் பெயர்

en: Save Passphrase
ta: கடவுவாக்கியத்தைச் சேமி

en: Saving storage configuration...
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை சேமிக்கிறது...

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Security Key
ta: பாதுகாப்பு விசை

en: Selected Device
ta: தேர்ந்தெடுத்த சாதனம்

en: Set _keyboard to default layout for selected language.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழிக்கான முன்னிருப்பு லேயவுட்டுக்கு விசைப்பலகையை அமைக்கவும் (_k).

en: Set root password
ta: ரூட் கடவுச்சொல்லை அமை

en: Setting up installation source...
ta: நிறுவல் மூலத்தை அமைக்கிறது...

en: Shared library error.
ta: பகிரப்பட்ட நூலகப் பிழை.

en: Shrink
ta: சுருக்கு

en: Skip
ta: தவிர்க்கவும்

en: Software Development
ta: மென்பொருள் உருவாக்கம்

en: Some of the packages you have selected for install are missing dependencies.  You can exit the installation, go back and change your package selections, or continue installing these packages without their dependencies.  If you continue, these packages may not work correctly due to missing components.
ta: நீங்கள் நிறுவத் தேர்ந்தெடுத்தவற்றில் சில தொகுப்புகளுக்குத் தேவையான சார்-தொகுப்புகள் இல்லை.  நீங்கள் நிறுவலை விட்டு வெளியேறி உங்கள் தொகுப்பு தேர்ந்தெடுத்தலை மாற்றலாம் அல்லது சார்-தொகுப்புகள் இன்றி இந்த தொகுப்புகளை நிறுவலாம்.  நீங்கள் தொடர்ந்தால், கூறுகள் சில இல்லாத காரணத்தால் இந்தத் தொகுப்புகள் சரியாக செயல்படாது போகலாம்.

en: Some of your software repositories require networking, but there was an error enabling the network on your system.
ta: உங்கள் சில மென்பொருள் தொகுபதிவங்களுக்கு பிணையம் தேவைப்படுகிறது, ஆனால் ஒரு பிழை செயல்படுத்தப்பட்ட பிணையம் உங்கள் கணினியில் உள்ளது.

en: Source changed - please verify
ta: மூலம் மாறியுள்ளது - சரிபார்க்கவும்

en: Space in selected disks reclaimable by deleting existing partitions.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வட்டுகளில் இப்போதுள்ள பிரிவாக்கங்களை நீக்குவதன் மூலம் மீட்டுப் பெறக்கூடிய இடம்.

en: Specified name %s already in use.
ta: குறிப்பிட்ட %s என்ற பெயர் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: Speed
ta: வேகம்

en: Standard Partition
ta: வழக்கமான பிரிவாக்கம்

en: Standard YUM repository:
ta: நிலையான YUM தொகுப்பதிவகம்:

en: Start VNC
ta: VNC துவக்கவும்

en: Starting Install to Hard Drive
ta: வன் இயக்கியில் நிறுவல் துவங்குகிறது

en: Starting VNC...
ta: VNC துவங்குகிறது...

en: Starting automated install
ta: தானியக்க நிறுவலைத் தொடங்குகிறது

en: Starting installation process
ta: நிறுவல் செயலை துவக்குகிறது

en: Starting package installation process
ta: தொகுப்பு நிறுவல் செயலை துவக்குகிறது

en: Status unknown
ta: தெரியாத நிலை

en: Status unknown (missing)
ta: நிலை தெரியவில்லை (விடுபட்டுள்ளது)

en: Storage configuration reset due to unrecoverable error. Click for details.
ta: சரிசெய்ய முடியாத ஒரு பிழையின் காரணமாக சேமிப்பக அமைவாக்கம் மீட்டமைக்கப்பட்டது. விவரங்களுக்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Strong
ta: வலிமையானது

en: Subnet Mask
ta: சப்நெட் மாஸ்க்

en: System to Rescue
ta: மீட்க வேண்டிய கணினி

en: Test the selected layout below:
ta: கீழே தேர்ந்தெடுத்த லேயவுட்டைச் சோதிக்கவும்:

en: Testing layouts configuration not available.
ta: உங்கள் லேயவுட்டுகள் அமைவாக்கத்தை சோதிக்கும் வசதி கிடைக்கவில்லை.

en: Text mode provides a limited set of installation options. It does not allow you to specify your own partitioning layout or package selections. Would you like to use VNC mode instead?
ta: உரை பயன்முறை குறிப்பிட்ட நிறுவல் விருப்பங்களை கொண்டிருக்கும். அது உங்கள் உங்கள் சொந்த பகிர்வு அமைப்பு அல்லது தொகுப்பு தேர்ந்தெடுத்தலை குறிக்க அனுமதிக்கும். நீங்கள் VNC பயன்முறையை பயன்படுத்த வேண்டுமா?

en: That mount point is already in
    use.  Try something else?
ta: அந்த மவுன்ட் புள்ளி ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.
    வேறொன்றை முயற்சிக்கிறீர்களா?

en: That mount point is already in use. Try something else?
ta: அந்த மவுன்ட் புள்ளி ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. வேறொன்றை முயற்சிக்கிறீர்களா?

en: That mount point is invalid. Try something else?
ta: அந்த மவுன்ட் புள்ளி சரியானதல்ல. வேறொன்றை முயற்சிக்கிறீர்களா?

en: That's not the correct %s disc.
ta: அது சரியான %s குறுவட்டு இல்லை.

en: The 'boot' area on your computer is where files needed
    to start the operating system are stored.
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள 'பூட்' பகுதியில் தான் உங்கள் இயக்க முறைமையைத் தொடங்கத் 
    தேவைப்படும் கோப்புகள் சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: The 'home' area on your computer is where all your personal
    data is stored.
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள 'ஹோம்' பகுதியில் உங்கள் தனிப்பட்ட 
    தரவு அனைத்தும் சேமிக்கப்படுகின்றன.

en: The 'root' area on your computer is where core system
    files and applications are stored.
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள 'ரூட்' பகுதியில் பிரதான கணினி கோப்புகளும்
    பயன்பாடுகளும் சேமிக்கபப்டுகின்றன.

en: The 'swap' area on your computer is used by the operating
    system when running low on memory.
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள 'ஸ்வேப்' பகுதியை குறைந்த நினைவகத்தில் இயங்கும் போது உங்கள் இயக்க 
    முறைமை பயன்படுத்துகிறது.

en: The BIOS boot partition is required to enable booting
    from GPT-partitioned disks on BIOS hardware.
ta: BIOS வன்பொருளில் உள்ள GPT-பிரிவாக்கம் செய்யப்பட்ட வட்டுகளிலிருந்து பூட் செய்தலை 
    செயல்படுத்த BIOS பூட் பிரிவாக்கம் தேவைப்படுகிறது.

en: The PReP boot partition is required as part of the
    bootloader configuration on some PPC platforms.
ta: சில PPC இயங்குதளங்களில் பூட்லோடர் அமைவாக்கத்தின் பகுதியாக PReP பூட் பிரிவு 
    தேவைப்படும்.

en: The RAID level you have selected requires more disks than you currently have selected.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த RAID நிலைக்கு நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளதைக் காட்டிலும் அதிக வட்டுகள் தேவை.

en: The VNC server is now running.
ta: VNC சேவையகம் இப்போது இயங்கிக்கொண்டிருக்கிறது.

en: The default installation of %s includes a set of software applicable for general internet usage. You can optionally select a different set of software now.
ta: %s ன் முன்னிருப்பு நிறுவல் பொதுவான இணைய பயன்படுத்தலுக்கு மென்பொருள் செயல்படுத்துதலை உள்ளடக்குகிறது.  இப்போது வேறு மென்பொருளை நீங்கள் விருப்பமாக தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: The default installation of %s is a minimum install. You can optionally select a different set of software now.
ta: %s ன் முன்னிருப்பு நிறுவல் ஒரு அடிப்படை சேவையக நிறுவல். நீங்கள் இப்போது வேறு மென்பொருள் தொகுப்பை தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: The file %s cannot be opened.  This is due to a missing file, a corrupt package or corrupt media.  Please verify your installation source.
    
    If you exit, your system will be left in an inconsistent state that will likely require reinstallation.
ta: %s என்ற கோப்பினை திறக்க இயலவில்லை. இதற்கு காரணம் கோப்பு விடுபட்டிருக்கலாம் அல்லது தொகுப்பு அழிக்கப்பட்டிருக்கலாம்.  எனவே உங்கள் நிறுவல் மூலத்தை சரிபார்க்கவும்.
    
    நீங்கள் வெளியேறினால், உங்கள் கணினி தொடர்ச்சியற்ற நிலைக்கு சென்று மறு நிறுவலை தேவைப்படுத்தும்.

en: The following error occurred while setting up the installation repository:
    
    %(e)s
    
    Installation can not continue.
ta: நிறுவல் களஞ்சியத்தை அமைக்கையில் பின்வரும் பிழை ஏற்பட்டது:
    
    %(e)s
    
    நிறுவலைத் தொடர முடியாது.

en: The following error was encountered while downloading the escrow certificate:
    
    %s
ta: என்ஸ்க்ரு சான்றிதழை பதிவிறக்கும் போது பின்வரும் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது:
    
    %s

en: The following error was found while parsing the kickstart configuration file:
    
    %s
ta: உங்கள் கிக்ஸ்டார்டை கட்டமைக்கும் போது பின்வரும் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது:
    
    %s

en: The following errors were encountered when checking your storage configuration.  You can modify your storage layout
    or quit the installer.
ta: உங்கள் சேமிப்பக அமைவாக்கத்தை சரிபார்க்கும் போது பின்வரும் பிழைகள் எதிர்கொள்ளப்பட்டன.  நீங்கள் உங்கள் சேமிப்பக லேயவுட்டை மாற்றியமைக்கலாம்
    அல்லது நிறுவியிலிருந்து வெளியேறலாம்.

en: The following software marked for installation has errors.  This is likely caused by an error with
    your installation source.  You can attempt to remove these packages from your installation.
    change your installation source, or quit the installer.
ta: நிறுவலுக்காக குறிக்கப்பட்டுள்ளவற்றில் பின்வரும் மென்பொருள் பிழைகளைக் கொண்டுள்ளன.  உங்கள் நிறுவல் மூலத்தில் உள்ள ஏதேனும் பிழை
    இதற்கு காரணமாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது.  உங்கள் நிறுவலிலிருந்து நீங்கள் இந்த தொகுப்புகளை அகற்ற முயற்சிக்கலாம்.
    உங்கள் நிறுவல் மூலத்தை மாற்றலாம் அல்லது நிறுவியிலிருந்து வெளியேறலாம்.

en: The installation was stopped due to what seems to be a problem with your hardware. The exact error message is:
    
    %s.
    
     The installer will now terminate.
ta: உங்கள் வன்பொருளில் சிக்கல் போலத் தெரிந்த ஒரு காரணத்தால் நிறுவல் நிறுத்தப்பட்டது. சரியான பிழைச் செய்தி:
    
    %s.
    
     இப்போது நிறுவி நின்றுவிடும்.

en: The mount point %s must be on a linux file system.
ta: ஏற்றப்புள்ளி "%s" ஒரு லினக்ஸ் கோப்பு முறைமையாக இருக்க வேண்டும்.

en: The password must be at least six characters long.
ta: கடவுச்சொல் குறைந்தது 6  எழுத்துக்களைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The rescue environment will now attempt to find your Linux installation and mount it under the directory %s.  You can then make any changes required to your system.  If you want to proceed with this step choose 'Continue'.  You can also choose to mount your file systems read-only instead of read-write by choosing 'Read-Only'.  
    
    If for some reason this process fails you can choose 'Skip' and this step will be skipped and you will go directly to a command shell.
ta: இப்போது மீட்பு சூழல் உங்கள் Linux நிறுவலைக் கண்டறிந்து அதனை %s என்ற கோப்பகத்தின் கீழ் மவுன்ட் செய்ய முயற்சிக்கும்.  பிறகு நீங்கள் கண்னியில் விரும்பும் மாற்றங்களைச் செய்யலாம்.  இந்தப் படியுடன் தொடர விரும்பினால் 'தொடரு' என்பதைத் தேர்வு செய்யவும்.  'படிக்க-மட்டும்' என்பதைத் தேர்வு செய்வதன் மூலம் உங்கள் கோப்பு முறைமைகளை படிக்க-எழுத என்ற வகையிலல்லாமல் படிக்க-மட்டும் என்ற வகையில் மவுன்ட் செய்யத் தேர்வு செய்யலாம்.  
    
    ஏதேனும் காரணத்தால் இந்த செயல் தோல்வியடைந்தால் நீங்கள் 'தவிர்' என்பதைத் தேர்வு செய்யலாம், அப்போது இந்த படிநிலை தவிர்க்கப்பட்டு நீங்கள் நேரடியாக கட்டளை ஷெல்லுக்குச் செல்வீர்கள்.

en: The root account is used for administering the system.  Enter a password for the root user.
ta: Root கணக்கு கணினியை நிர்வாகிக்க பயன்படும்.  ரூட் பயனருக்கான ஒரு கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ta: ஷெல்லிருந்தும் வெளியேறினால் கணினி தானாக மீண்டும் துவங்கும்.

en: There was an error running your transaction for the following reason(s): %s.
ta: பின்வரும் காரணங்களால், உங்கள் பரிமாற்றத்தை இயக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s
ta: பின்வரும் காரணங்களால், உங்கள் பரிமாற்றத்தை இயக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: There was an error running your transaction for the following reason: %s.
ta: பின்வரும் காரணங்களால், உங்கள் பரிமாற்றத்தை இயக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: There were file conflicts when checking the packages to be installed:
    %s
ta: தொகுப்புகளை நிறுவ சோதிக்கும் போது முரண்பாடு ஏற்பட்டுள்ளது:
    %s

en: This %s device is missing %d of %d %s. You can remove it or select a different device.
ta: இந்த %s சாதனத்தில் %d இல் %d %s விடுபட்டுள்ளது. நீங்கள் இதை நீக்கலாம் அல்லது வேறு சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: This LVM Volume Group is missing %d of %d physical volumes. You can remove it or select a different device.
ta: இந்த LVM தொகுப்பு குழுவில் %d இல் %d உண்மை தொகுப்புகள் விடுபட்டுள்ளன. நீங்கள் இதை நீக்கலாம் அல்லது வேறு சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: This Software RAID array is missing %d of %d member partitions. You can remove it or select a different device.
ta: இந்த மென்பொருள் RAID அணிவரிசையில் %d இல் %d உறுப்பினர் பிரிவாக்கங்கள் விடுபட்டுள்ளன. நீங்கள் இதை நீக்கலாம் அல்லது வேறு சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: This URL refers to a _mirror list.
ta: இந்த URL ஒரு மிரர் பட்டியலைக் குறிக்கிறது (_m).

en: This device cannot be edited directly. You can remove it or select a different device.
ta: இந்த சாதனத்தை நேரடியாக திருத்த முடியாது. நீங்காள் அதை நீக்கலாம் அல்லது வேறு சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: This device contains the installation source.
ta: இந்த சாதனத்தில் நிறுவல் மூலம் உள்ளது.

en: This device is an extended partition which contains logical partitions that cannot be deleted:
ta: இந்த சாதனம் ஒரு விரிவாக்கப்பட்ட பகிர்வு இதில் தருக்க பகிர்வுகள் அருக்கும் அதனை அழிக்க முடியாது:

en: This device is encrypted and cannot be read without a valid passphrase. You may unlock it below.
ta: இந்த சாதனம் குறியாக்கம் செய்யப்பட்டது, இதை சரியான கடவுவாக்கியமின்றி படிக்க முடியாது. கீழே அதை நீங்கள் விடுவித்தாக வேண்டும்.

en: This device is part of a LVM volume group.
ta: இந்த சாதனம் ஒரு LVM தொகுதிக்குழுவின் பகுதியாகும்.

en: This device is part of a RAID device.
ta: இந்த சாதனம் RAID சாதனத்தின் பகுதியாகும்.

en: This device is part of an inconsistent LVM Volume Group.
ta: இந்த சாதனம் ஒரு இசைவில்லா LVM பிரிவகக் குழுவின் பகுதியாகும்.

en: This device is part of the LVM volume group '%s'.
ta: இந்த சாதனம் LVM தொகுதிக்குழு '%s'. இன் பகுதியாகும்.

en: This device is part of the RAID device %s.
ta: இந்த சாதனம் RAID சாதனம் %sஇன் பகுதியாகும்.

en: This field is optional.
ta: இந்தப் புலம் கட்டாயமல்ல.

en: This file system does not support labels.
ta: இந்தக் கோப்பு முறைமை லேபிள்களை ஆதரிக்காது.

en: This file system may not be resized.
ta: கோப்பு முறைமை மறுஅளவிடப்படாது போகக்கூடும்.

en: This is unstable, pre-release software.
ta: இது நிலையற்ற, வெளியீட்டுக்கு முந்தைய மென்பொருள்.

en: This media is good to install from.
ta: இந்த ஊடகம் சிறந்தது, இதிலிருந்து நிறுவலாம்.

en: This media is not good to install from.
ta: இந்த ஊடகம் இதிலிருந்து நிறுவ சிறந்ததல்ல.

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
ta: இந்த ஏறும் புள்ளி தவறானது.  %s இந்த அடைவு / கோப்பு கணினியில் இருக்கும்.

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
ta: இந்த பகிர்வு நிலைவட்டு நிறுவலுக்கு வேண்டிய தகவலை கொண்டிருக்கிறது.

en: This platform requires /boot on a dedicated partition or logical volume.  If you do not want a /boot volume, you must place / on a dedicated non-LVM partition.
ta: இந்த இயங்குதளத்திற்கு பிரத்யேகமாக ஒதுக்கப்பட்ட பிரிவு அல்லது தருக்க பிரிவகத்தில் /boot தேவை.  உங்களுக்கு /boot பிரிவகம் இருக்க விருப்பம் இல்லாவிட்டால், LVM அல்லாத பிரிவில் நீங்கள் ஒரு / ஐ இட வேண்டும்.

en: Timezone is not set.
ta: நேர மண்டலம் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Timezone settings
ta: நேர மண்டல அமைப்புகள்

en: Total selected space to reclaim:  <b>%s</b>
ta: மீட்டுப் பெற தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொத்த இடம்:  <b>%s</b>

en: Total selected space to reclaim: <b>%s</b>
ta: மீட்டுப் பெற தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொத்த இடம்: <b>%s</b>

en: Try Fedora
ta: Fedora வை முயற்சித்துப் பாருங்கள்

en: U-Boot Partition
ta: U-துவக்க பிரிவு

en: Unable to change iSCSI initiator name once set
ta: iSCSI துவக்கி பெயரை ஒருமுறை அமைத்த பின் மாற்ற முடியாது

en: Unable to find /bin/sh to execute!  Not starting shell
ta: /bin/shஐ செயல்படுத்த முடியவில்லை!  ஷெல்லை துவக்கவில்லை

en: Unable to read group information from repositories.  This is a problem with the generation of your install tree.
ta: தொகுபதிவகங்களிலிருந்து குழு தகவலை படிக்க முடியவில்லை. இது உங்கள் நிறுவல் மரத்தை உருவாக்குவதில் பிரச்சினை.

en: Unable to read package metadata. This may be due to a missing repodata directory.  Please ensure that your install tree has been correctly generated.
    
    %s
ta: metadata தொகுப்பினை படிக்க இயலவில்லை. இது repodata அடைவு காணாமல் போனதாலும் இருக்கலாம். உங்கள் நிறுவல் கிளை சரியாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளதா உள்ளதா என சரி பார்க்கவும்.
    
    %s

en: Unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unknown Linux
ta: தெரியாத Linux

en: Unknown return code: %d.
ta: தெரியாத திரும்பிய குறியீடு: %d.

en: Unlock
ta: விடுவி

en: Unmanaged
ta: நிர்வகிக்கப்படாதது

en: Unrecoverable Error
ta: மீட்கமுடியாத பிழை

en: Upgrading
ta: மேம்படுத்துகிறது

en: Usage error.
ta: பயன்பாட்டுப் பிழை.

en: Usage or syntax error.
ta: பயன்பாடு அல்லது syntax பிழை.

en: Use
ta: பயன்படுத்து

en: Use All Space
ta: அனைத்து இடத்தையும் பயன்படுத்து

en: Use Free Space
ta: காலி இடத்தைப் பயன்படுத்து

en: Use text mode
ta: உரை முறையை பயன்படுத்தவும்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: VGChunk requests must be of type LVRequest
ta: VGChunk கோரிக்கைகள் LVRequest வகையினதாக இருக்க வேண்டும்

en: VNC Password
ta: VNC கடவுச்சொல்

en: VNC password provided was not at least 6 characters long.
    Please enter a new one.  Leave blank for no password.
ta: வழங்கப்பட்ட VNC கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்சம் 6 எழுத்துகள் இல்லை.
    புதிதாக ஒன்றை உள்ளிடவும்.  கடவுச்சொல் வேண்டாம் என்றால் காலியாக விடவும்.

en: VPN Type
ta: VPN வகை

en: Verifying media, please wait...
ta: ஊடகத்தை சரிபார்க்கிறது, காத்திருக்கவும்...

en: Volume Group name %s is already in use. Not saving changes.
ta: பிரிவகக் குழுப் பெயர் %s ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. மாற்றங்களைச் சேமிக்கவில்லை.

en: Volume Group:
ta: பிரிவகக் குழு:

en: WELCOME TO %s %s.
ta: %s %s க்கு வரவேற்கிறோம்.

en: WWPN %(wwpn)s not found at zFCP device %(devnum)s.
ta: WWPN %(wwpn)s ஆனது zFCP சாதன %(devnum)sஇல் காணப்படவில்லை.

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning: Your current keyboard layout is <b>%s</b>.If you change your keyboard layout, you may not be able to decrypt your disks after install.
ta: எச்சரிக்கை: உங்கள் நடப்பு விசைப்பலகை லேயவுட் <b>%s</b> ஆகும். உங்கள் விசைப்பலகை லேயவுட்டை மாற்றினால், நிறுவலுக்குப் பிறகு உங்கள் வட்டை நீங்கள் குறியீடுநீக்கம் செய்ய முடியாது.

en: We'll need network access to fetch information about your location and to make software
    updates available for you.
ta: உங்கள் இருப்பிடம் பற்றிய தகவலைப் பெற்று உங்கள் மென்பொருள்
    புதுப்பிப்புகள் உங்களுக்குக் கிடைக்கச் செய்ய எங்களுக்கு பிணைய அணுகல் தேவை.

en: Weak
ta: வலுவற்றது

en: Web Server
ta: இணைய சேவையகம்

en: Welcome to Fedora
ta: Fedora க்கு வரவேற்கிறோம்

en: What language would you like to use during the installation process?
ta: நிறுவலின் போது நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் மொழி என்ன?

en: When all items marked with this icon are complete, installation will automatically continue.
ta: இந்தக் குறி கொண்டு குறிக்கப்பட்ட அனைத்து உருப்படிகளும் முடிக்கப்பட்டதும், நிறுவல் தானாகவே தொடரும்.

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
ta: முடித்த பின் ஷெல்லில் இருந்து வெளியேறி கணினியை மீண்டும் துவக்கவும்.

en: When you create mount points for your %s %s install,
    you'll be able to view their details here.
ta: நீங்கள் உங்கள் %s %s நிறுவலுக்காக மவுன்ட் புள்ளிகளை உருவாக்கும் போது,
    இங்கு நீங்கள் அவற்றின் விவரங்களைக் காண முடியும்.

en: Where is the yum repository for your add-on?
ta: உங்கள் துணை நிரலுக்கான தொகுப்பதிவகம் எங்குள்ளது?

en: Which combination(s) would you prefer for switching between keyboard layouts?
ta: விசைப்பலகை லேயவுட்டுகளை ஒன்றிலிருந்து ஒன்றுக்கு மாற்ற நீங்கள் எந்த விசைச் சேர்க்கைகளைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which device holds the root partition of your installation?
ta: உங்கள் நிறுவலில் எந்த சாதனம் Root பகிர்வினை கொண்டுள்ளது?

en: Which installation source would you like to use?
ta: எந்த நிறுவல் மூலத்தைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which keyboard layouts would you like to use on this system?  You may move any layout to the top of the list to select it as the default.
ta: இந்தக் கணினியில் நீங்கள் எந்தெந்த விசைப்பலகை லேயவுட்டுகளைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள்?  நீங்கள் ஒரு லேயவுட்டை முன்னிருப்பு லேயவுட்டாகப் பயன்படுத்த விரும்பினால், அதை இந்தப் பட்டியலின் மேல் பகுதிக்கு நகர்த்தினால் போதும்.

en: Whole disks are not editable.
ta: முழு வட்டுகளைத் திருத்த முடியாது.

en: Will try to connect again in 15 seconds...
ta: 15 நொடிகளுக்குள் மீண்டும் இணைக்க முயற்சிக்கும்...

en: Wired (%s) connected
ta: வயர்டு (%s) இணைக்கப்பட்டது

en: Wireless
ta: வயர்லெஸ்

en: Wireless connected to %s
ta: %s க்கு வயர்லெஸ் முறையில் இணைக்கப்பட்டது

en: Working
ta: பணிபுரிகிறது

en: Writing network configuration
ta: பிணைய அமைவாக்கத்தை எழுதுகிறது

en: Wrong Disc
ta: தவறான குறுவட்டு

en: X was unable to start on your machine.  Would you like to start VNC to connect to this computer from another computer and perform a graphical install or continue with a text mode install?
ta: உங்கள் கணினியில் X ஐ துவக்க முடியவில்லை.  VNC யை துவக்கி இந்த கணினியை வேறு கணினியுடன் இணைத்து, ஒரு வரைகலை நிறுவல் அல்லதுஉரை முறை நிறுவலை தொடர வேண்டுமா?

en: You are currently running Fedora from live media.
    You can install Fedora now, or choose "Install to Hard Drive" in the Activities Overview at any later time.
ta: இப்போது நீங்கள் Fedora வை நேரடி ஊடகத்திலிருந்து இயக்குகிறீர்கள்.
    இப்போது நீங்கள் Fedora வை நிறுவலாம் அல்லது பிறகு எப்போது விரும்பினாலும் செயல்பாடுகள் மேலோட்டத்திலிருந்து "வன் வட்டு இயக்கிக்கு நிறுவவும்" என்பதைத் தேர்வு செய்து நிறுவலாம்.

en: You can choose "Install to Hard Drive"
    in the Activities Overview at any later time.
ta: எப்போது விரும்பினாலும் செயல்பாடுகள் மேலோட்டத்திலிருந்து "வன் வட்டு இயக்கிக்கு நிறுவவும்"
    என்பதைத் தேர்வு செய்து நிறுவலாம்.

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
ta: LDL வடிவமைத்த DASD பகிர்வை அழிக்க முடியாது.

en: You don't have any Linux partitions.  Rebooting.
ta: நீங்கள் ஏதாவது Linux பகுதிகளை பெற்றிருக்கவில்லையா. மறுதுவக்கப்படுகிறது.

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell.%s
ta: நீங்கள் ஏதாவது Linux பகுதிகளை பெற்றிருக்கவில்லை எனில். திரும்புதல் என்பதை சொடுக்கி ஒரு ஷெல்லை பெறவும்.%s

en: You don't have enough free space available for this installation.
    
    You can remove existing filesystems you no longer need to free up space for this installation.  Removing a filesystem will permanently delete all of the data it contains.
ta: உங்களிடம் இந்த நிறுவலுக்கு போதிய காலி இடம் இல்லை.
    
    இந்த நிறுவலுக்கு தேவையான காலி இடத்தைப் பெற இனி உங்களுக்கு தேவைப்படாத கோப்புமுறைமைகளை அகற்றலாம்.  ஒரு கோப்புமுறைமையை அகற்றினால் அதில் உள்ள அனைத்து தரவும் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: You have chosen to encrypt some of your data. You will need to create a passphrase that you will use to access your data when you start your computer.
ta: உங்கள் தரவில் சிலவற்றை குறியாக்கம் செய்ய தேர்வு செய்துள்ளீர்கள். கணினியைத் துவக்கும் போது உங்கள் தரவை அணுக பயன்படுத்த வேண்டிய ஒரு கடவுவாக்கியத்தை உருவாக்க வேண்டும்.

en: You have chosen to manually set up the filesystems for your new %(productName)s installation. Before you begin, you might want to take a minute to learn the lay of the land. Quite a bit has changed.
    
    The most important change is that creation of new filesystems has been streamlined. You no longer have to build complex devices like LVM logical volumes in stages (physical volume, then volume group, then logical volume) -- now you just create a logical volume and we'll handle the legwork of setting up the physical volumes and volume group to contain it. We'll also handle adjusting the volume group as you add, remove, and resize logical volumes so you don't have to worry about the mundane details.
    
    
    Screen Layout
    
    The left-hand side of the screen shows the OS installations we were able to find on this computer. The new %(productName)s installation is at the top of the list. You can click on the names of the installations to see what filesystems they contain.
    
    Below the various installations and mountpoints on the left-hand side there are buttons to add a new filesystem, remove the selected filesystem, or configure the selected filesystem.
    
    The right-hand side of the screen is where you can customize the currently-selected mountpoint.
    
    On the bottom-left you will see a summary of the disks you have chosen to use for the installation. You can click on the blue text to see more detailed information about your selected disks.
    
    
    How to create a new filesystem on a new device
    
    1. Click on the + button.
    2. Enter the mountpoint and size. (Hint: Hover the mouse pointer over either of the text entry areas for help.)
    3. Select the new mountpoint under "New %(productName)s Installation" on the left-hand side of the screen and customize it to suit your needs.
    
    
    How to reformat a device/filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Click on the "Customize" expander in the mountpoint customization area on the right-hand side of the screen.
    3. Activate the "Reformat" checkbutton, select a filesystem type and, if applicable, enter a mountpoint above in the "Mountpoint" text entry area.
    4. Click on "Apply changes"
    
    
    How to set a mountpoint for a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Enter a mountpoint in the "Mountpoint" text entry area in the mountpoint customization area.
    3. Click on "Apply changes"
    
    
    How to remove a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem you wish to remove on the left-hand side of the screen.
    2. Click the - button.
    
    Hint: Removing a device that already exists on your disk from the "New %(productName)s Installation" does not remove it from the disk. It only resets that device to its original state. To remove a device that already exists on your disk, you must select it from under any of the other detected installations (or "Unknown") and hit the - button.
    
    
    Tips and hints
    
    You can enter sizes for new filesystems that are greater than the total available free space. The installer will come as close as possible to the size you request.
    
    By default, new devices use any/all of your selected disks.
    
    You can change which disks a new device may be allocated from by clicking the configure button (the one with a tools graphic) while that device is selected.
    
    When adding a new mountpoint by clicking the + button, leave the size entry blank to make the new device use all available free space.
    
    When you remove the last device from a container device like an LVM volume group, we will automatically remove that container device to make room for new devices.
    
    When the last partition is removed from a disk, that disk may be reinitialized with a new partition table if we think there is a more appropriate type for that disk.
ta: உங்கள் புதிய %(productName)s நிறுவலுக்காக கைமுறையாக கோப்புமுறைமைகளை அமைக்கத் தேர்வு செய்துள்ளீர்கள். நீங்கள் தொடங்கும் முன்பு, எது எது எப்படி என்று கற்க சில நிமிடங்கள் நீங்கள் ஒதுக்க விரும்பக்கூடும். சிறிது மாற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது.
    
    புதிய கோப்புமுறைமைகளின் உருவாக்கம் சீரியக்கமாக்கப்பட்டது தான் மிக முக்கியமான மாற்றமாகும். இனி நீங்கள் நிலைகளில் LVM லாஜிக்கல் பிரிவகங்கள் போன்ற (உண்மை பிரிவகம், பிரிவகக் குழு, லாஜிக்கல் பிரிவகம்) சிக்கலான சாதனங்களை கட்டமைக்க வேண்டியதில்லை -- இப்போது நீங்கள் லாஜிக்கல் பிரிவகத்தை மட்டும் உருவாக்கினால் போதும், அதைக் கொண்டிருக்கத் தேவையான உண்மை பிரிவகங்களையும் பிரிவகக் குழுக்களையும் அமைக்கும் வேலையை நாங்கள் பார்த்துக்கொள்வோம். நீங்கள் லாஜிக்கல் பிரிவகங்களைச் சேர்க்கையில், நீக்குகையில், மறுஅளவு செய்கையில் பிரிவகக் குழுவை சரிசெய்யும் வேலையை நாங்கள் பார்த்துக்கொள்கிறோம், இனி நீங்கள் அவற்றைப் பற்றிய விவரங்களைப் பற்றியெல்லாம் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை.
    
    
    Screen Layout
    
    The left-hand side of the screen shows the OS installations we were able to find on this computer. The new %(productName)s installation is at the top of the list. You can click on the names of the installations to see what filesystems they contain.
    
    Below the various installations and mountpoints on the left-hand side there are buttons to add a new filesystem, remove the selected filesystem, or configure the selected filesystem.
    
    The right-hand side of the screen is where you can customize the currently-selected mountpoint.
    
    On the bottom-left you will see a summary of the disks you have chosen to use for the installation. You can click on the blue text to see more detailed information about your selected disks.
    
    
    How to create a new filesystem on a new device
    
    1. Click on the + button.
    2. Enter the mountpoint and size. (Hint: Hover the mouse pointer over either of the text entry areas for help.)
    3. Select the new mountpoint under "New %(productName)s Installation" on the left-hand side of the screen and customize it to suit your needs.
    
    
    How to reformat a device/filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Click on the "Customize" expander in the mountpoint customization area on the right-hand side of the screen.
    3. Activate the "Reformat" checkbutton, select a filesystem type and, if applicable, enter a mountpoint above in the "Mountpoint" text entry area.
    4. Click on "Apply changes"
    
    
    How to set a mountpoint for a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem from the left-hand side of the screen.
    2. Enter a mountpoint in the "Mountpoint" text entry area in the mountpoint customization area.
    3. Click on "Apply changes"
    
    
    How to remove a filesystem that already exists on your disk
    
    1. Select the filesystem you wish to remove on the left-hand side of the screen.
    2. Click the - button.
    
    Hint: Removing a device that already exists on your disk from the "New %(productName)s Installation" does not remove it from the disk. It only resets that device to its original state. To remove a device that already exists on your disk, you must select it from under any of the other detected installations (or "Unknown") and hit the - button.
    
    
    Tips and hints
    
    You can enter sizes for new filesystems that are greater than the total available free space. The installer will come as close as possible to the size you request.
    
    By default, new devices use any/all of your selected disks.
    
    You can change which disks a new device may be allocated from by clicking the configure button (the one with a tools graphic) while that device is selected.
    
    When adding a new mountpoint by clicking the + button, leave the size entry blank to make the new device use all available free space.
    
    When you remove the last device from a container device like an LVM volume group, we will automatically remove that container device to make room for new devices.
    
    When the last partition is removed from a disk, that disk may be reinitialized with a new partition table if we think there is a more appropriate type for that disk.

en: You have chosen to skip bootloader installation.  Your system may not be bootable.
ta: நீங்கள் பூட்லோடர் நிறுவலைத் தவிர்க்கத் தேர்வு செய்துள்ளீர்கள்.  உங்கள் கணினி பூட் செய்ய முடியாது போகக்கூடும்.

en: You have no working NTP server configured
ta: உங்களிடம் இயங்கும் NTP சேவையகம் அமைவாக்கம் செய்யப்பட்டில்லை

en: You have not created a bootable partition.
ta: நீங்கள் ஒரு துவக்கக்கூடிய பகிர்வை உருவாக்கவில்லை.

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
ta: நீங்கள் Root பகிர்வை வரையறுக்கவில்லை (/), %s நிறுவலைத் தொடர இது அவசியம் தேவையானது.

en: You have not specified a FCP LUN or the number is invalid.
ta: நீங்கள் ஒரு FCP LUN ஐ குறிப்பிடவில்லை அல்லது எண் தவறானது.

en: You have not specified a device number or the number is invalid
ta: நீங்கள் ஒரு சாதனத்தின் எண்ணை குறிப்பிடவில்லை அல்லது எண் தவறானது.

en: You have not specified a swap partition.  %(requiredMem)s MB of memory is required to continue installation without a swap partition, but you only have %(installedMem)s MB.
ta: நீங்கள் ஒரு இடமாற்று பிரிவைக் குறிப்பிடவில்லை.  இடமாற்றுப் பிரிவு இல்லாமல் நிறுவலைத் தொடர %(requiredMem)s MB நினைவகம் தேவைப்படுகிறது, அனால் உங்களிடம் %(installedMem)s MB மட்டுமே உள்ளது.

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
ta: நீங்கள் ஒரு இடமாற்று பகிர்தலை குறிப்பிடவில்லை. இது எல்லா சமயங்களிலும் அவசியமாக தேவையில்லை எனினும், இது பெரும்பாலான நிறுவல்களில் செயல்பாட்டை மேம்படுத்த உதவும்.

en: You have not specified a worldwide port name or the name is invalid.
ta: நீங்கள் இணைய துறை பெயரை குறிப்பிடவில்லை அல்லது பெயர் தவறானது.

en: You have plenty of space to install <b>%s</b>, so we can automatically
    configure the rest of the installation for you.
    
    You're all set!
ta: <b>%s</b> ஐ நிறுவ உங்களிடம் நிறைய இடமுள்ளது, ஆகவே உங்களுக்காக நிறுவலின் மீதப் பகுதியை 
    நாங்களே தானியக்கமாக அமைவாக்கம் செய்துவிடுகிறோம்.
    
    முடித்துவிட்டீர்கள்!

en: You have provided a weak passphrase: %s
ta: நீங்கள் ஒரு வலுவற்ற கடவுவாக்கியத்தைத் தந்துள்ளீர்கள்: %s

en: You have provided a weak password: %s.
ta: நீங்கள் ஒரு வலுவற்ற கடவுச்சொல்லை தந்துள்ளீர்கள்: %s.

en: You have provided a weak password: %s.  Press Done again to use anyway.
ta: நீங்கள் ஒரு வலுவற்ற கடவுச்சொல்லை தந்துள்ளீர்கள்: %s.  அதையே பயன்படுத்த முடிந்தது என்பதை மீண்டும் கிளிக் செய்யவும்.

en: You haven't created any mount points for your %s %s installation yet:
ta: நீங்கள் இன்னும் உங்கள் %s %s நிறுவலுக்கான மவுன்ட் புள்ளிகளை உருவாக்கவில்லை:

en: You may add a keyboard layout by selecting it below:
ta: நீங்கள் கீழே உள்ள ஒரு விசைப்பலகை லேயவுட்டைத் தேர்ந்தெடுத்து அதைச் சேர்க்கலாம்:

en: You must create a new filesystem on the root device.
ta: நீங்கள் மூல சாதனத்தில் ஒரு புதிய கோப்பு முறைமையை உருவாக்க வேண்டும்.

en: You must provide and confirm a password.
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கி உறுதிப்படுத்த வேண்டும்.

en: You need more space on the following file systems:
ta: பின்வரும் கோப்பு முறைமைகளைக்கு அதிக இடம் தேவைப்படுகிறது:

en: You need to set up networking first if you want to use NTP
ta: நீங்கள் NTP ஐப் பயன்படுத்த விரும்பினால் முதலில் நெட்வொர்க்கிங்கை அமைக்க வேண்டும்

en: You wake up inside an OS installer in Timbuktu, and it's six months in the future.  But, there are bugs.  Bugs everywhere.  Bugs you must live with.  This OS of the future isn't a stable OS you can rely on.  It's for testing purposes only.
ta: நீங்கள் Timbuktu வில் ஒரு OS நிறுவிக்குள் நுழைகிறீர்கள், இது முழுமையாக வெளிவர இன்னும் ஆறு மாதம் ஆகும். ஆனால் வழுக்கள் உள்ளன. மிக அதிக வழுக்கள் உள்ளன. நீங்கள் வழுக்களின் பிரச்சனையோடுதான் வாழ வேண்டும். எதிர்காலத்தில் முழுமையடையும் இந்த OS நீங்கள் நம்பிப் பயன்படுத்த நிலையான OS அல்ல.  இது சோதனை நோக்கங்களுக்காக மட்டுமே ஆனது.

en: Your %(mount)s partition is less than %(size)s megabytes which is lower than recommended for a normal %(productName)s install.
ta: உங்கள் %(mount)s  பகிர்வை விட %(size)s மெகாபைட் குறைவாக உள்ளது, ஆகையால் இயல்பான %(productName)s நிறுவலுக்கு போதாது.

en: Your %(mount)s partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
ta: உங்கள் %(mount)s பிரிவு %(format)s வடிவமைத்தல் செய்ய முடியாத அளவுக்கு பெரியதாக உள்ளது (அனுமதிக்கப்படும் அளவு %(minSize)d MB முதல் %(maxSize)d MB வரையாகும்)

en: Your %(mount)s partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
ta: உங்கள் %(mount)s பிரிவு %(format)s வடிவமைத்தல் செய்ய முடியாத அளவுக்குச் சிறியதாக உள்ளது (அனுமதிக்கப்படும் அளவு %(minSize)d MB முதல் %(maxSize)d MB வரையாகும்)

en: Your BIOS-based system needs a special partition to boot with %s's new disk label format (GPT). To continue, please create a 1MB 'BIOS Boot' type partition.
ta: உங்கள் BIOS-அடிப்படையிலான கணினிக்கு %s வின் புதிய வட்டு லேபிள் வடிவத்தில் (GPT) பூட் ஆக ஒரு சிறப்புப் பிரிவு தேவை. தொடர, ஒரு 1MB 'BIOS Boot' வகை பிரிவை உருவாக்கவும்.

en: Your current <b>%s</b> software selection requires <b>%s</b> of available space.
ta: உங்கள் நடப்பு <b>%s</b> மென்பொருள் தேர்ந்தெடுப்புக்கு <b>%s</b> இடம் கிடைக்க வேண்டியது அவசியம்.

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
ta: உங்கள் Root பகிர்வு 250 மெகா பைட்டுகளுக்கு குறைவாக இடம் உள்ளது. எனவே %s ஐ நிறுவ இது போதாது.

en: Your selected packages require %d MB of free space for installation, but you do not have enough available.  You can change your selections or exit the installer.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த தொகுப்பினை நிறுவ %d எம்பி இடம் தேவைப்படுகிறது, ஆனால் அதற்குப் போதிய இடம் இல்லை.  நீங்கள் உங்கள் தேர்ந்தெடுத்தல்களை மாற்றலாம் அல்லது மீண்டும் தொடங்கலாம்.

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions. %s
ta: உங்கள் கணினி மோசமான கோப்பு முறைமைகளைக் கொண்டுள்ளது, இவற்றை ஏற்ற வேண்டாம் என்று தேர்வு செய்துள்ளீர்கள். உங்கள் பகிர்வுகளை fsck மற்றும் மவுன்ட் செய்யகூடிய ஷெல்லைப் பெற எண்டர் விசையை அழுத்தவும். %s

en: Your system has been mounted under %(rootPath)s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s
ta: உங்கள் முறைமை %(rootPath)s இன் கீழ் ஏற்றப்பட்டுள்ளது.
    
    ஒரு ஷெல்லை பெற <return> ஐ அழுத்தவும். உங்கள் முறைமையை ரூட் சுழலுக்கு அமைக்க விரும்பினால்  இந்த கட்டளையை இயக்கவும்
    
    	chroot %(rootPath)s
    
    %(msg)s

en: Your system is mounted under the %s directory.
ta: உங்கள் கணினி %s அடைவின் கீழ் ஏற்றப்பட்டுள்ளது.

en: _Add
ta: சேர்க்கவும் (_A)

en: _Add custom add-on...
ta: தனிப்பயன் துணை நிரலைச் சேர்... (_A)

en: _Add mount point
ta: மவுன்ட் புள்ளியைச் சேர் (_A)

en: _Apply Changes
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்து (_A)

en: _Auto-detected install media:
ta: தானாக கண்டறியப்பட்ட நிறுவல் ஊடகம் (_A):

en: _Back
ta: பின்னால் (_B)

en: _Back to destination selection
ta: இலக்கு தேர்ந்தெடுத்தலுக்குத் திரும்பு (_B)

en: _Begin Installation
ta: நிறுவலைத் தொடங்கு (_B)

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Choose an ISO
ta: ஒரு ISO வை தேர்வு செய்யவும் (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Configuration URL
ta: அமைவாக்க URL (_C)

en: _Configure...
ta: அமைவாக்கம் செய் (_C)...

en: _Continue
ta: தொடரவும் (_C)

en: _Customize...
ta: தனிப்பயனாக்கு (_C)...

en: _Delete It
ta: நீக்கு (_D)

en: _Do not install bootloader
ta: Bootloader ஐ நிறுவ வேண்டாம் (_D)

en: _Done
ta: முடிந்தது (_D)

en: _Eject
ta: வெளியேற்று (_E)

en: _Enable HTTP Proxy
ta: HTTP பதிலியை செயல்படுத்து (_E)

en: _Encrypt
ta: குறியாக்கம் (_E)

en: _Exit Installer
ta: நிறுவியை விட்டு வெளியேறு (_E)

en: _Exit installer
ta: நிறுவி விட்டு வெளியேறு (_E)

en: _FTP Proxy
ta: FTP பதிலி (_F)

en: _Finish Partitioning
ta: பிரிவாக்கத்தை முடி (_F)

en: _Finish configuration
ta: அமைவாக்கத்தை முடி (_F)

en: _Get me out of here!
ta: இங்கிருந்து வெளியேறு (_G)!

en: _HTTP Proxy
ta: HTTP பதிலி (_H)

en: _I accept my fate.
ta: என்ன ஆனாலும் பரவாயில்லை (_I).

en: _ISO file:
ta: ISO கோப்பு (_I):

en: _Method
ta: முறை (_M)

en: _Modify Software Source
ta: மென்பொருள் மூலத்தை மாற்றியமை (_M)

en: _Modify Storage Layout
ta: சேமிப்பக லேயவுட்டை மாற்றியமை (_M)

en: _Modify software selection
ta: மென்பொருள் தேர்வை மாற்றியமை (_M)

en: _Network Name
ta: பிணைய பெயர் (_N)

en: _No
ta: இல்லை (_N)

en: _Options
ta: விருப்பங்கள் (_O)

en: _Proxy setup...
ta: பதிலி அமைவு (_P)...

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)

en: _Quit installer
ta: நிறுவியிலிருந்து வெளியேறு (_Q)

en: _Reboot
ta: மறு துவக்கு (_R)

en: _Reclaim space
ta: இடத்தை மீட்டுப் பெறு (_R)

en: _Remove
ta: நீக்கு (_R)

en: _Remove Packages
ta: தொகுப்புகளை நீக்கு (_R)

en: _Retry
ta: மறுமுயற்சி (_R)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Select
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும் (_S)

en: _Set as Boot Device
ta: பூட் சாதனமாக அமை (_S)

en: _Socks Host
ta: சாக்ஸ்  வழங்கி (_S)

en: _Stop Hotspot...
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டை நிறுத்து... (_S)

en: _Unlock
ta: விடுவி (_U)

en: _Use Authentication
ta: அங்கீகரிப்பைப் பயன்படுத்து (_U)

en: _Use as Hotspot...
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டாகப் பயன்படுத்தவும்... (_U)

en: _Verify
ta: சரிபார் (_V)

en: _Yes
ta: ஆம் (_Y)

en: bootloader device
ta: bootloader சாதனம்

en: can't allocate partitions without platform data
ta: இயங்குதள தரவு இன்றி பிரிவகங்களை ஒதுக்கீடு செய்ய முடியாது

en: cannot reclaim more than request has grown
ta: கோரிக்கை வளர்ந்ததை விட அதிகமாக கோர முடியாது

en: column
ta: நெடுவரிசை

en: description
ta: விளக்கம்

en: disk %s inaccessible
ta: வட்டு %s அணுகக்கூடியதாக இல்லை

en: disk free
ta: வட்டு காலி

en: disks size
ta: வட்டுகள் அளவு

en: e2fsck cancelled by user request.
ta: பயனர் கோரிக்கையால் e2fsck ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: eg: "/", "/home", "swap" (minus the quotation marks)
ta: எ.கா: "/", "/home", "swap" (மேற்கோள் குறிகளை விட்டுவிடவும்)

en: eg: "20 GB", "500mb" (minus the quotation marks)
ta: எ.கா: "20 GB", "500mb" (மேற்கோள் குறிகளை விட்டுவிடவும்)

en: enter URL of your desired repository
ta: விரும்பும் தொகுப்பதிவகத்தின் URL ஐ உள்ளிடவும்

en: file conflicts
ta: கோப்பு வேறுபடுகிறது

en: filesystem configuration missing a type
ta: filesystem ஒரு வகையை விட்டுள்ளது

en: fs free
ta: fs காலி

en: iSCSI not available
ta: iSCSI இல்லை

en: insufficient disk inodes
ta: வட்டு ஐனோடுகள் போதவில்லை

en: insufficient disk space
ta: வட்டு இடம் போதவில்லை

en: keymap warning label
ta: கீமேப் எச்சரிக்கை லேபிள்

en: lvs failed for %s
ta: lvs %sக்கு தோல்வியடைந்தது

en: name
ta: பெயர்

en: no
ta: இல்லை

en: not enough free space after creating extended partition
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட பிரிவாக்கத்தை உருவாக்கிய பிறகு போதிய காலி இடம் இல்லை

en: not enough free space on disks
ta: வட்டுகளில் போதிய காலி இடம் இல்லை

en: not enough space for LVM requests
ta: LVM கோரிக்கைகளுக்கு போதிய இடம் இல்லை

en: older package(s)
ta: பழைய தொகுப்பு(கள்)

en: package already installed
ta: தொகுப்பு ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டது

en: package conflicts
ta: தொகுப்பு வேறுபடுகிறது

en: package for incorrect arch
ta: தவறான ஆர்க்கிற்கான தொகுப்பு

en: package for incorrect os
ta: தவறான இயக்கத்தளத்திற்கான தொகுப்பு

en: partition is too large for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
ta: %(format)s வடிவத்திற்கு பிரிவாக்கம் மிகப் பெரியது (அனுமதிக்கக்கூடிய அளவு %(minSize)d MB - %(maxSize)d MB)

en: partition is too small for %(format)s formatting (allowable size is %(minSize)d MB to %(maxSize)d MB)
ta: %(format)s வடிவத்திற்கு பிரிவாக்கம் மிகச் சிறியது (அனுமதிக்கக்கூடிய அளவு%(minSize)d MB - %(maxSize)d MB)

en: partitions allocated outside disklabel limits
ta: வட்டுலேபிள் வரம்புகளுக்கு வெளியே ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட பிரிவாக்கங்கள்

en: requested size exceeds maximum allowed
ta: கோரிய அளவு அனுமதிக்கப்பட்ட அதிகபட்ச அளவை மீறுகிறது

en: required package
ta: தேவையான தொகுப்புகள்

en: script
ta: ஸ்கிரிப்ட்

en: storage configuration failed: %s
ta: சேமிப்பக அமைவாக்கம் தோல்வியுற்றது: %s

en: summary
ta: சுருக்கம்

en: testing status...
ta: நிலையை சோதிக்கிறது...

en: the device containing /boot
ta: சாதனம் /துவக்கத்தை கொண்டுள்ளது

en: unable to allocate aligned partition
ta: சீரமைக்கப்பட்ட பிரிவாக்கத்தை ஒதுக்கீடு செய்ய முடியவில்லை

en: unpack
ta: அன்பேக்

en: unplugged
ta: துண்டிக்கப்பட்டது

en: use
ta: பயன்

en: vginfo failed for %s
ta: vginfo %sக்கு தோல்வி

en: yes
ta: ஆம்

en: you have not created a bootloader stage1 target device
ta: நீங்கள் bootloader stage1 இலக்கு சாதனத்தை உருவாக்கவில்லை

en: zFCP device %s not found, not even in device ignore list.
ta: zFCP சாதனம் %s காணப்படவில்லை, புறக்கணித்தல் பட்டியலிலும் கூட சாதனம் இல்லை.
